--==(*Ảnh thành viên 0609*)==--

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Phương Hoa đã viết:
Anh hăng hái ghê nhỉ? Thôi muốn làm quen với bạn nào thì cứ nói thẳng ra rồi em giúp cho^_^, chứ ảnh thì chắc 2 tháng nữa mới có, anh chờ được ko?
Hoa ơi, bây giờ cho ấy làm phát thanh viên được rồi đấy, đi quảng bá lớp Văn hả?? :)) :)) :))

nguyễn ngọc thắng đã viết:
em HOA pot ảnh lớp văn đi :x :D

Anh Thắng chờ nhá ;)
mai mang máy ảnh đến lớp chụp rồi up lên b-)
chỉ sợ các bạn trong lớp không đồng ý 8-|

h0t : :)) cn nay` ai mun' xem em ChA^u & MLinh Anh2 tre^n ME XANH thi xem nhe :)) sang' day', tam 9h 10 h :)) thg Hoag` fong van' :)):)) hai`

Đoàn Quỳnh Như đã viết:
h0t : :)) cn nay` ai mun' xem em ChA^u & MLinh Anh2 tre^n ME XANH thi xem nhe :)) sang' day', tam 9h 10 h :)) thg Hoag` fong van' :)):)) hai`
Yêu cầu bạn Như viết có dấu nhá! Tớ đọc mà chả hiếu gì cả?

thế mà ko hiểu

CHủ Nhật này ai muốn xem em Châu và MLinh Anh 2 trên Me xanh, thì xem nhé . Sáng đấy , tầm 9-10h , thằng Hoàng fỏng vấn ( chú thik , nếu ko nhầm thì là Đăng Hoàng lớp Nga :D )

dịch hộ fát :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nghe nói lớp Pháp 1 có nhiều bạn rất xinh? Liệu có đúng thế không hả bạn Hằng? Lớp bạn có post ảnh lên chưa? Post rồi thì chỉ cho mình ở trang bao nhiêu để nghía qua chút nào? Nếu mà chưa có thì post lên cho mình đỡ tò mò đi!

Các bạn ý post ảnh lớp Pháp rồi mà, ấy chịu khó quay lại vài (cho đến vài chục) trang nhé!

ơ thế lớp mình chưa có cái ảnh nào nhở
bạn Hoa xem thế nào up cho lớp phát ảnh đi

chih' xac' la 8h50 ai thik Chau thi don' xem
@ all may' nha` tao ek viet dc

Ui zời ơi, Me xanh phỏng vấn thì mút chỉ mới đc lên, nửa tháng trước H2C của em đc quay mà h đã thấy lên đâu 8-}

Mai xem thì biết. Lắm nhòi. Quay về đồng phục mới trường mình. Chắc là giời thiệu có title mà. Ko nhầm đâu. Nhưng mà ko biết mai em BC lên hình thế nào nhỉ???;;) Tốt nhất là ko xem. Đi chơi.:)) Đỡ mất hình tượng.

Anh Hoàng Sơn thix đá nhờ ;;) ;;) ;;)
Chê các em P1,2 là sao đấy :-w

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên