--==(*Ảnh thành viên 0609*)==--

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
khiếp , giật cả mình , tưởng aSO :)) :)) Ngại thế
mà có cả ảnh em Hoa lớp tớ nữa í :D nhờ Hoa nhờ :D

Thôi làm ơn đi, đang bình thường mà lại chuẩn bị cãi nhau rồi đấy! Bạn Như ko đánh được tiếng Việt thì bạn mod cố gắng bỏ qua đi, bạn ấy cũng đâu muốn thế. Còn Như, bạn mod chỉ cố gắng làm tròn trách nhiệm thôi, bạn ấy cũng chẳng muốn ban nick ai vì đánh tiếng Việt ko dấu bao giờ đâu mà.
Còn về bài gì gì ở trên kia mà anh Hiếu và bạn Như đang thắc mắc, em cũng thấy nên xóa mà, như thế lịch sự hơn!
Em nghĩ thế, có gì mọi người bỏ quá cho!

thằng Hưng biết máy con Như béo ko viết đc TV thì tha nó/:) /:)
xóa thì tùy bài thôi/:)
em Như yên tâm,đã có anh đây:)) :))
nó ban nick mày anh cho mượn nick:> :>

Em Hưng nghiêm chỉnh là tốt nhg mà cứng rắn quá cũng k hay đâu :))
Ah anh add blog em Hoa rồi nhé :))

Anh ơi anh nói bạn Hoa nào thì anh nói rõ ra, chứ đừng như thế... Ở đây có 2 Hoa mà anh ơi... Anh cứ thế này là bọn bạn trời đánh của em lại có cớ để hỏi han vớ vẩn rồi anh ạ. Anh bảo bạn Phạm Vũ Phương Hoa, anh nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Đúng rồi. Địa chỉ blog em PVPH ở signature mà. Anh add blog em rôi đấy Hoa nhé.

Đấy, mình đúng là thông minh! Hôm qua ngồi phát hiện ra là, chẳng có ai làm thế nào mà tìm ra blog của mình được...-> hí hửng, chẳng biết tại sao!

@ anh Hiếu :)) đợi khi nào em bị ban nhe' :))
hoa ku't lợn đẹp mà :)) lolz, mọi ng ek hỉu j cả :)) hoa cứt lợn họ với Daisy ;;) các ban tâg 4 đag thik Daisy :x :)) lại bảo mìg hôg lik sự mới mệt :)) lolz.....

ơ thế bạn nào giỏi thì đổi tên hoa đi :)) tên của nó như thế đòi đổi :)) tên ko hay nhg ma ng ta vẫn gọi thế thôi :)) anh Sơn nhờ :))

Đoàn Quỳnh Như đã viết:
em cug~ dag thac mac' :D
may' ek viet dc tg Viet lam j nhau, ban nik lun ah

Bạn Như add YM của tớ để nhận bỗ gõ Unikey.(YM ở trong thông tin cá nhân).
Thân.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hoàng Sơn đã viết:
Nó ko add mày thì mày ban nik nó hả Hưng????/:)
Kiểu này được đấy./:)
@PVPH: anh add nik em rồi. Vào mà soi.

Em chả ban ai hết nếu người đó ko vi phạm vào các qui định của HAO, post bài có dấu là điều đương nhiên mà anh.Nếu bạn đấy có khả năng post bài có dấu rồi thì chả cần nhận bộ gõ unikey làm gì.
Thân.

Tao ko hiểu gì về máy tính nhưng mày ko hiểu là người ta ko cố tình ah` mày cứng quá ssongs ở đời thì hơi khổ đấy em ạ
Nên thay đổi đi

anh ý bấm f12 tắt mất tiếng Việt rôi, baat laij f12 di anh, lại bình thường ý mà

ảnh đâu ảnh đâu :> ảnh đâu sao toàn bem nhau thie này :> /:)

Nguyễn Phương Hoa đã viết:
Anh ơi anh nói bạn Hoa nào thì anh nói rõ ra, chứ đừng như thế... Ở đây có 2 Hoa mà anh ơi... Anh cứ thế này là bọn bạn trời đánh của em lại có cớ để hỏi han vớ vẩn rồi anh ạ. Anh bảo bạn Phạm Vũ Phương Hoa, anh nhỉ?
Uh thế em cho anh add blog luôn đi :D
Thế bi h gọi 2 em thế nào để phân biệt đây ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên