--==(*Ảnh thành viên 0609*)==--

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
í, sao cái thèng ngồi ngoài cùng ảnh 1 trông đánh giày thế ... 8-} môi cong tớn, mắt lờ đờ... đầu bù xù kiểu "em mới chạy xe tới hả" ... 8-} đc cái anh có cái giày hay :>
còn anh ngồi bên cạnh anhd dánh giày có phải anh Chí Minh k?! :> ngồi dáng điẹp thế, lại còn hở chân nữa chứ... :"> đúng là zai thời nay...kết thế :x ;;)
còn cái anh bự bự ngồi ngoài trông nai tơ, bơ ngơ vật à :">
í, thế k có anh trym iêu à?! :>

bùn wa...mai hội trg mà hok có ai đi cùng...có em nào hok :((
con gái đc vô miễn phí :))
trg Dhxd nha :D ai đi hok
có 2 SMDh đó..nhg HAT thì hok có..chỉ có HH với PL thôi

Chỉnh sửa lần cuối:
Sau bao nhiêu lâu vào đây vẫn chỉ thấy ảnh của 0508 :D
Ah tình hình là tối nay anh Hiếu lợn hỏi anh có nick em nào xinh xinh ngoan ngoan trường mình ko, chắc đang ý là các em 0609 >:)

8-} Vấn đề là mày có nik em nào chưa??? Nói thế lên đây để làm gì?/:)
@Shiva: lại đá nhau rồi./:)

Lại cả em này nữa. Hết câu để nói rồi àh??? Post ảnh mấy em lên đi.
@Shiva: tôi trịnh trọng nhắc lại 1 lần nữa : /:) lại đá đểu nhau rồi /:)

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
Sau bao nhiêu lâu vào đây vẫn chỉ thấy ảnh của 0508 :D
Ah tình hình là tối nay anh Hiếu lợn hỏi anh có nick em nào xinh xinh ngoan ngoan trường mình ko, chắc đang ý là các em 0609 >:)
Lạy bố ngồi chán thì quẩy em nào cho nó vui .Chứ người yêu anh thì đừng hỏi nhé xem nhé
hieulon89

Lại Trung Hiếu đã viết:
Lạy bố ngồi chán thì quẩy em nào cho nó vui .Chứ người yêu anh thì đừng hỏi nhé xem nhé
hieulon89
Nói thì nói thế có người yêu trong trường vẫn sướng nhất lại còn cùng lớp cùng bàn nữa thì khỏi chê :)>-

em thì k thik có người yêu cùng lớp, lại còn cùng bàn nữa thì quá ghê :(
cùng trg` thôi là đc rùi

Nguyễn Hoàng Sơn đã viết:
@Hiếu Lợn: Vâng vâng. Anh Hiếu cho bọn em xin phép ạ.:( Bọn em sẽ kí hợp đồng nhượng bản quyền ngay ạ.:D Nói thế chứ. Cái này cần duy trì làm truyền thống anh ạ.:D
@Bik: [-x Em gái thế đấy...nói xấu anh chỗ public thế này.[-x
@Miu: chất thế nào cũng làm sao cute bằng cái ava của Miu được:x:x
@Nga: em ơi, nhắn lại với bạn Châu là anh HAT đáng yêu lắm em ạ.:)) (rõ ràng câu này là ám chỉ anh...[-x anh có thích thì mới đi cổ vũ chứ. Ko thì tốn mất mấy trăm nghìn tiền vé để làm gì????).
Câu nào ám chỉ anh cơ?????:-/
Anh nào xem e Châu thì xem TCAN 8h Fri hàng tuần nhá.

Chỉnh sửa lần cuối:
nhắc ME XANH mới nhớ
Hôm hội thao quận được ME XANH phỏng vấn chẳng thấy trên Tv gì cả (thực ra là có tay trong của trường AMS trong đó mới được phỏng vấn) ngồi ngóng suốt chẳng thấy đâu dể xem mặt mình như thế
Bây giờ làm quy định như thế này bây giờ ai vao topic này là phải post 1 cái ảnh lên = link cũng được vì anh ko biết post mà

;)) Me Xanh là chiều thứ 7, lúc 2h, phát lại sáng thứ 6 ;)) k bít rì cả :">
mà anh Sơn kìa...bật lên đê ;)) mà ai đá ai thế hả anh?! :-"

Bây giờ mình mất giá thật nói chẳng ai nghe đặt ra cái quy định ko làm thi nói 1 câu đây còn ko quan tâm chán

Lại Trung Hiếu đã viết:
Được để anh làm đầu tiên
Anh ko biết post hẳn ảnh lên như thế nào thì anh post link vậy
http://www.hn-ams.org/album/showphoto.php/photo/29646/cat/266
ai thế? Anh ah :D?
ơ có bạn nào muốn làm quen với anh1 năm nay k? Nhìu bạn xinh cực. Tiêu bỉu là bạn trg ava em nhá, rồi Hà Vân Trg nhá, Phương My nhá. Đảm bảo k thất vọng đâu :D

Chu Thanh Nga đã viết:
ai thế? Anh ah :D?
ơ có bạn nào muốn làm quen với anh1 năm nay k? Nhìu bạn xinh cực. Tiêu bỉu là bạn trg ava em nhá, rồi Hà Vân Trg nhá, Phương My nhá. Đảm bảo k thất vọng đâu :D
thật ko thế emb-)

Anh hăng hái ghê nhỉ? Thôi muốn làm quen với bạn nào thì cứ nói thẳng ra rồi em giúp cho^_^, chứ ảnh thì chắc 2 tháng nữa mới có, anh chờ được ko?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên