--==(*Ảnh thành viên 0609*)==--

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bùi Mai Linh đã viết:
Oài, hehe, đúng là chẳng có ai post ảnh ^^! Bạn Bảo Châu xinh phết ^^. Hằng ơi, bạn ý học cùng khối chiều mình à ??? Sao chưa thấy bao giờ ????

Châu học A2 ;;) ;;) học thêm toán văn với tớ ;;) ;;)

@ASO : máy scan nhà em bố em mang đến cơ quan rồi :(( để hôm nào cố gắng scan lên ;;) ;;) ảnh đẹp ;;) ;;) ASO nhờ ;;) ;;) Hơn đứt cái kia ;;) ;;)

Mai Linh, để hôm nào tớ chụp ảnh ấy. Rồi post lại
Không thì mấy cái buổi quân sự làm mất hình tượng =))

học trg trg đi đan đúm..soi..vui ghê..ra trg thật là chán :(

Lại Trung Hiếu đã viết:
Công nhận là cái em gì ở trang 57 xinh thật
Ơ thế cái em mà anh nói là bạn bên trái hay bên phải thế nhỉ? À mà 2 bạn ấy học lớp nào thế?

Chỉnh sửa lần cuối:
@Hiếu Lợn: tất nhiên là xinh rồi, em chấm rồi mà.;)
@Mai Linh: sr em nhiều. Anh quên mất anh comment gì về em rồi.:p Nhưng nói chung em post ảnh đẹp lên đi .:D
@Hà: biết thế, nhưng mà số em Châu là ngồi chỗ khuất để khỏi ảnh hưởng học tập khi các anh đi qua hả???8-}

uồi :)) bảo châu á :)) cái bạn hồi trc' học gv hưh :-? :))
bây giờ mới bít mình quen hót gơn :)) ngại thật...;;)...

Hôm nay chơi bóng rổ đúng lúc lớp 10 A2 học thể dục cô Việt Anh dạy.:x Em Bảo Châu tập thể dục có khác.:x Chất vãi...;;):))

bạn Châu đc thần tượng thie này thì bạn j` j` ở H1 hãi lắm í nhờ :)) :)) thật thương bạn quá :> :))

Hôm nay chơi bóng rổ đúng lúc lớp 10 A2 học thể dục cô Việt Anh dạy. Em Bảo Châu tập thể dục có khác. Chất vãi...
thế thì cho xin cái nick đi :)) :))
nghe có vẻ hấp dẫn ghê hén

Chỉnh sửa lần cuối:
Ảnh này có lẽ chụp lâu rồi.:-?
Mùa đông lạnh trên đg` Thanh niên...8-|

Trương Ngọc Anh đã viết:
thế thì cho xin cái nick đi :)) :))
nghe có vẻ hấp dẫn ghê hén
Anh khuyên mày ko nên nhòm ngó em lài ;) Ngọc Anh đến trường anh chỉ cho mà biết.b-)/:)

được rồi...#-o tạm thời thua...lùi 1 bước để tiến 3 bước...hãy đợi đấy , 2 lão chết tiệt....:|

:)) Cố gắng học hành em ạ. Năm sau về trường rồi làm huynh chúng nó(bọn lớp 10,11 năm sau ý:))) Còn bây giờ thì ngoan ngoãn đi. Đến trường mai anh chỉ cho.;;)

:)) T2,H2 + Địa. Ảnh Hot đây.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên