--==(*Ảnh thành viên 0609*)==--

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hàng chuẩn dáng tuyển =))
Em Hiền Trang còn lưu trữ bao nhiêu ảnh thể loại này trong máy nữa post hết lên đi >:)=))

Chỉnh sửa lần cuối:
ừ há :| nhìn ảnh mà ko nhìn chữ thì giống giống thằng nào đó trường mìn -_-

:)) :)) =)) =))
cái ảnh trên y hệt thằng cháu em mới mọc zăng >:) zăng chuột :)) hay thỏ nhỉ ;;) ;;)

đây là ảnh Nguyễn Hoàng Sơn mà :))..còn ai vô đây nữa :))

hahaha, ngộ thía, ảnh "sếch" thiệt à, lại còn cả đằng sau nhân vật chính ý nữa chứ, :)) :)) ~~>> nhìn ra cái j` ko, đập ngay vào mắt đấy

hehehheehhe
hôm nào phải đi in cái ảnh này dán lên bảng rổ sân sau mới được....ahahahhah :)) :)) :))

Dis, thằng Ngọc Anh muốn chết àh.:)) Ảnh xiếc thế này ko được lưu truyền ra xa. Không thì bọn nó lại đòi thằng trong ảnh thì chết.(Thằng trong ảnh học lớp 5:)))

Khiếp , bao nhiêu ảnh trẻ con xinh tươi mà ko pozt :)) hồi bé đẹp zai hơn ASO ạ :)) ý em là hồi bé tí xíu í :))
hôm nào scan ảnh ASO bé lên để pozt lên vậy ;;)

úi anh Sơn sao có cái ảnh điẹp chế... cái quần anh mặc điẹp chế :> giống mí cái quần của anh Nô (em bạn Mai Phương ;;) ) mà anh Sơn cái ảnh lào nhìn cũng có vẻ mặt biểu đạt nội tâm thế à?! :> vẻ mặt nội tâm thế ... ;;) ở bể bơi là k có "bậy" za đc đâu nhá :>

Shiva suốt ngày trêu anh.b-) Hư wá. Anh là anh ko có bậy bạ gì đâu. Đang xin tiền mẹ thì bố chụp ảnh thôi, phải quay ra, đang tâm trạng thật. Đúng con em, nhìn phát biết ngay.
@Hằng: pé scan lên đi.:x

Oài, hehe, đúng là chẳng có ai post ảnh ^^! Bạn Bảo Châu xinh phết ^^. Hằng ơi, bạn ý học cùng khối chiều mình à ??? Sao chưa thấy bao giờ ????

:> chịu khó đi tia là thấy :> hỏi anh Sơn là bít :> mà ava anh sƠN là ai thế?! :>

Em ạ. Tình hình là chính anh cũng chỉ thấy bạn 1,2,3,4,... lần ở trường thôi. (Cho đến giờ phút này). Giờ học anh đi qua lớp còn không thấy bạn đâu. Theo nhiều ý kiến khả quan nhất cho thấy thì hình như bạn đang nấp anh thì phải.:> :))

tớ thấy bạn Uyên cũng xinh mà...
bạn Hiền cũng xinh nhg bạn Uyên xinh kiểu khác :>
mà đã nói với anh Sơn là bạn Châu ngồi bàn trong dãy ngoài cùng, anh đi qua sao mà thấy nổi 8-}

@anh Sơn: anh tham quá. Đã có chị trong ava rồi mà còn đi tia các em. À, để trả lời cho n~ dòng anh viết bên trang 52 ( khổ, hồi trước đăng kí nhg mà chưa được post bài) : ảnh cũng chỉ là ảnh thôi. Ảnh chụp em có cái ảnh xấu anh đẹp. Tiếc cái là anh Sơn chưa được xem ảnh đẹp nên nhận xét hơi nhanh nhảu chút nhỉ ^^ ????
@ Từ Hà: hehe, bạn ý ngồi thế thảo nào anh Sơn đi qua ko thấy được ^^:D:D:D. Anh ý lại tưởng bở thế kia, chít ko !!!! :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên