--==(*Ảnh thành viên 0609*)==--

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lớp Văn năm nay phát hiện được thêm mấy bạn rất đáng yêu: bạn Uyên lớp trưởng này, bạn My lớp phó, cả bạn Châu mới lên HAO nữa. Đáng tiếc là em ko có máy ảnh để chụp các bạn ấy.

hehe, muốn ảnh bạn Châu đấy hả, có ngay , ảnh này hơi bị độc , 1 mình em có, ngay cái Châu cúng ko có, hồi chụp chộm khi cả lũ đi Sapa
Thế em Châu là em nào nhỉ?:-/

khiếp bạn này pozt ảnh quá đáng thế :)) bao nhiêu ảnh xinh của nó ko pozt , pozt cái ảnh xấu xí :)

post ảnh kiểu gủi link thế thì tự kiếm cũng đc ...lock topic đc rùi :))

ah uh`m..hok bít đc..nói chg cũng là cái cớ để post bài đêm khuya thôi..:))
cái topic này bị mod soi rùi..hok chat chít đc..đi chỗ khác chơi thôi

anh Lộc ơi, bạn Châu là cái bạn ngồi bên tai trái , mặc áo hồng hồng, mặt hơi cúi xuống trông như đang "chiêm ngưỡng cái mặt đất ý", hí hí .
Bạn nào trước đây học Giảng Võ chắc cũng biết ngồi ở giữa là Thủy và bên fải là Ngọc chứ nhỉ ( cả 2 đứa đấy đều là dân a18 đấy :D )

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Thanh Hà đã viết:
bạn Hà Từ cũng xinh còn gì :>
mà sao ko thấy cái ảnh nào mới nhỉ :-/
thèng này đc :)) tao quen mày àh, mà mày gọi tao thế :)) lợn Daddy :))
^.^ sao cái ảnh của bạn Bảo Châu trông k xinh như ngoài đời thế... :|
anh chụp trộm thì cũng phải xinh xinh một tí chứ....nhìn bêu rếu quá... 8-}

Đúng rồi, mất hình tượng các bạn rồi. Ảnh này còn thế, anh mà post cái ảnh ở nhà anh có lên thì phải bôi bác nữa. Shiva có lòng mang máy đến trường chụp bạn Bảo Châu xinh xắn đáng yêu phát cho anh.:x

:x lòng e thì nhìu anh ạ....nhg cái chính là các bạn í có lòng cho chụp k í chứ :> mà mấy bạn hot gals lại càng khó nhắn :>
anh Sơn có lòng thì mang máy đây e chụp cho :>

Phạm Vũ Lộc đã viết:
Chà chà! Anh Hiếu cậy to chọc tổ kiến lửa rồi đấy.[-x
Sợ quá cơ anh thích nói thế mà
Mới lại bao nhiêu người ko post ảnh có sao đâu mà mình vừa mới phăng 1 câu đã xóa bài mình
Cái này người ta gọi là ....... Cũng chẳng biết gọi là gì nữa :)) :)) :))

Dương Kiều Loan đã viết:
anh Lộc ơi, bạn Châu là cái bạn ngồi bên tai trái , mặc áo hồng hồng, mặt hơi cúi xuống trông như đang "chiêm ngưỡng cái mặt đất ý", hí hí .
Bạn nào trước đây học Giảng Võ chắc cũng biết ngồi ở giữa là Thủy và bên fải là Ngọc chứ nhỉ ( cả 2 đứa đấy đều là dân a18 đấy :D )
>>>>>>LACOSTE :)) :))

----------

Dương Kiều Loan đã viết:
ơ, sao ấy biết điều đó??????????????????
Lâu lắm mình mới nghe thấy từ "ấy" :)) :))

Bảo Châu :x xinh xắn :x bạn bên fải í :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Mấy em này chụp ở đâu đây ?? trông như là ở Sing ý ??

ngọc hâm, sao lại là ở Sing??????

----------

Anh Trung Hiếu làm em bức xúc đấy à, em toàn gọi là ấy tớ cho ló ngoan thui mừ -_* ^^................"ấy" ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

con này thik HATuấn đến tít mắt ra -- , lại còn nói " anh ý là 1 thiên thần " nữa chứ, nghe fát sặc. ọe ọe

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên