Đông phục mới năm nay =))=))=))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Gửi tất cả các bạn: mình chỉ vừa mới biết là mẫu của mình được chọn, như mọi ng. Tuy nhiên, Trang xin khẳng định là :
Những chiếc áo nam đang treo trong đại sảnh trg ĐÃ BỊ SỬA ĐỔI , khác sai so với mẫu trang thiết kế. Đây là sửa đổi của nhà may Phương Thảo.
Vì vậy mình không đồng ý với sửa đổi này và nhất định sẽ sửa lại.
Đồng phục nữ có cả váy và quần.
Cám ơn mọi người đã góp ý. Mong các bạn cho Trang thêm ý kiến để chúng ta có thế tạo ra 1 bộ ĐP ưng ý.

vô đối :)) bựa ko còn j` bựa hơn :)) :)) :|
sao cái bộ đồng phục của cái Phạm Linh Á thì k được chọn nhờ? đẹp vật ra :|

Nhà may Phương Thảo /:) , có cần phải kéo đến đánh hội đồng bà ấy không nhỉ :-/ . Nghĩ đến viễn tưởng mặc cái bộ ấy ra đường , khéo không dám nhận mình học Ams nữa mất :)) . " Hôm qua em đi tỉnh về , hương đồng gió nội bay đi ít nhiều :-"
Bộ của Gấu rất thích , có điều không đồng ý Nam mặc đỏ boóc đô đâu Gấu ạ :p . Dù gì cũng có vẻ như mọi chuyện đã an bài rồi :)) . Như WC ấy , có bao h cãi lại được trọng tài đâu .

Chỉnh sửa lần cuối:
Yêu chị Mel :*:x
Mọi người góp í đi, vẫn chưa quá muộn :D còn nước còn tát :D sát cánh bên nhau chúng ta đi tới 1 tương lai tươi sáng hơn :D :)):))
Em í kiến :
1/ có thêm tie đc ko :-? mà sa0 phù hiệu lại ở cổ nhỉ :-? thêu nó lên tie đẹp đấy ( tham khảo đồng phục 1 trường của úc thấy phù hiệu ở đấy nổi mà dễ nhìn :D )
2/ váy màu j ạ ? kiểu xòe hay zip ? chắc xòe đẹp hơn rồi nhưng nếu....nếu...hiz, liên tưởng đến đồng phục kim đồng quá....Anyway, thế còn tốt chán...
3/ yêu chị và tin chị :D:x

Hùi xem Miss chỉ mong ko có váy :(( bây h váy còn đẹp gấp mấy lần thế này :(( mặc thế này đi ngoài đường trường mình bị cười cho thối mũi :((

Con Nhã khá lắm :x
Váy kiểu HQ đẹp chán :)) :x
có tie đi,...
nhất là bỏ ngay cái phù hiệu ở cổ áo :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Minh Trang đã viết:
Gửi tất cả các bạn: mình chỉ vừa mới biết là mẫu của mình được chọn, như mọi ng. Tuy nhiên, Trang xin khẳng định là :
Những chiếc áo nam đang treo trong đại sảnh trg ĐÃ BỊ SỬA ĐỔI , khác sai so với mẫu trang thiết kế. Đây là sửa đổi của nhà may Phương Thảo.
Cám ơn mọi người đã góp ý. Mong các bạn cho Trang thêm ý kiến để chúng ta có thế tạo ra 1 bộ ĐP ưng ý.
hớ hớ,mà bộ đc giải nhất là của cái chị j` 11P2 cơ mà ,sao lại thành của chị M.Trang 11A1 thế nay`8-} 8-} 8-} 8-}

cái áo đồng phục nữ tay ngắn gầy như tao sao mặc được :((

nguyễn thùy dương đã viết:
Mọi ng ơi nhìn đồng phục của trường mình năm nay này

Chán chẳng buồn nói nữa

Đặc biệt nhất Hà nội:)) :)) :))

Đúng là vô đối:
:
Đây là bộ nam;

Đây là bộ cả nam cả nữ

:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Troài oai :(( Có nhầm ko vậy :(( Hay đây là đồng phục mới của lao công thế :((

à váy thì xòe nhớ
dài một tí
đầu gối củ lạc :">

Ơ! thế năm sau trường mình định mở thêm cả xưởng may mặc ah! không biết ai là tác giả mấy cái bộ này! mà hình như năm sau măch đồng phục cả đông đúng không? không biết nó như thế nào?

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
Em Gấu, nếu chị là em thì chị cũng rất bực bội, vì quả thật là bộ của em đẹp hơn nhiều và xứng đáng đc chọn hơn, nhưng biết thế nào đc, chị chỉ nói ý kiến của các thầy cô thôi chứ chị đâu có ... đâu em? Chẳng qua chị là bạn chị NMinh nên biết vậy thôi...chị xin lỗi nếu làm em bực mình.
Chị ơi :D em thấy Gấu nó cũng bình thường mà :) Ngay cả khi bộ 1 chỉ giành giải 3 và k muốn nói là bét re trong 3 bộ thì em vẫn thấy mấy đứa thiết kế cái bộ đấy rất bình tĩnh.
Chiều nay có đến trường, gặp 1 cái thầy rì ấy hay làm trên phòng tin, hỏi thầy rất cặn kẽ và đc thầy cho biết thông tin là:
-Cái bộ treo trong tủ là đồng phục cho cả 2 khối THCS và THPT.
-Đấy là tất cả cái bộ đồng phục mà chúng ta chuẩn bị được thông báo đến Phương Thảo may.:) Ngoài ra k thấy có áo mùa đông hay váy rì cả.
vậy thì nếu có sửa chữa cái bộ treo trong tủ đấy như thế nào thì em thấy nó vẫn na ná bộ đồng phục từ trước đến nay=> Việc có một bộ đồng phục mới liệu có quá là rườm rà :-/ Nhất là khi bộ của chị Trang hơn các bộ khác ở mặt giá cả nhưng liệu khi qua nhà may Phương Thảo thì cái giá ấy nó sẽ gấp đôi hay gấp 3 đây? Mà cuối cùng thì vẫn k có đồng phục mùa đông, vẫn mang tiếng là ăn mặc lôm nhôm, vẫn k có đc bộ đồng phục đẹp để được quyền tự hào :-s

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Hix chị là hi vọng cuối cùng để cải tiến bộ đồng phục này:| Chị có chắc chắn BGH sẽ cho sửa chứ :( Mà liệu có đồng phục mùa đông ko vậy:-/ Nếu theo cái đà này thì :((

ooooooooooooooopppppppppssssss
Hic hic, suýt thì chết ngất 8-} 8-} choáng toàn tập :| :| :|
sao lại thế này??? hình như mìh đang gặp ác mộng :(( :((

Mong là còn có sửa đổi theo chiều hướng khá lên , chứ ko thì trường mình thành cái j đây :(( :(( :((

cao minh châu đã viết:
ooooooooooooooopppppppppssssss
Hic hic, suýt thì chết ngất 8-} 8-} choáng toàn tập :| :| :|
sao lại thế này??? hình như mìh đang gặp ác mộng :(( :((

Mong là còn có sửa đổi theo chiều hướng khá lên , chứ ko thì trường mình thành cái j đây :(( :(( :((

Nếu không cải tiến thì trường mình thành trường làng. :))

Ôi nhưng nếu có cả váy và quần thì thích mặc gì thì mặc ạ??? :eek:
Nhưng hy vọng các thày cô cho phép cải tiến lại :-s

Tại sao đồng phục cho hs mặc mà hs ko đc quyền chọn? Dù sao 3 bộ vào chung kết cũng đã do các thấy cô chấm điểm rôì, cho hs vote 1 trong 3 bộ đấy thành đồng phục thì càng công minh dân chủ chứ!
Mọi người xem thế nào làm đơn kiến nghị đi!

Nguyễn Thu Trang đã viết:
Tại sao đồng phục cho hs mặc mà hs ko đc quyền chọn? Dù sao 3 bộ vào chung kết cũng đã do các thấy cô chấm điểm rôì, cho hs vote 1 trong 3 bộ đấy thành đồng phục thì càng công minh dân chủ chứ!
Mọi người xem thế nào làm đơn kiến nghị đi!

Có lẽ phải làm đơn kiến nghị thật :|
Nhưng mà làm sao đc bây h, chẳng lẽ lập topic trên HAO bảo hs bạn nào đồng ý muốn dân chủ bình bầu thì lưu tên vào :|. Tại vfi đang nghỉ hè nên hơi khó :-?

Thôi kệ, đằng nào cũng chẳng bắt hs mặc đồng phục suốt được đâu.

đồng phục thật là sành điệu ....:))...động lực để may đồng phục lớp đây rồi...;;)
Lê Thanh Tú đã viết:
Tất cả nhớ nhé
2 vạch là nam 4 vạch là nữ
quần rộng là nữ quần bó là nam
ồ dê bây bi
Alex pờ rồ đắc sần tu thao zần en sích
chết ít au
chỉ thấy cái bài rap của chị này hay thíe....:x .....có khi t2 đầu tuần hs trường mình đồng ca bài này lại vui...:))...lại chả quá nổi ...

Thế ko có đp mùa đông àh?
Dp mới còn xấu gấp tỉ lần đp cũ, thế này thì thiết kể làm gì? :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên