Đông phục mới năm nay =))=))=))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)) bựa đời vô đối wa',đồng fuc tr`g làng à:)) :)) :(( :(( :(( :((
sao wa`n lai co cai vien trắng o túi thế huhu

Chỉnh sửa lần cuối:
May là trường mình vẫn cho mặc tự do phần lớn thời gian trong năm mà các em:-s, có gì cố chịu vậy thôi, có mấy trường HN có đồng phục đẹp đâu cơ chứ:(

Đồng phục kiểu này năm sau tao chuyển trường.
Con gái mặc váy phải đẹp ko?Gió to anh em còn sơ múi fát :))
Bộ này mùa đông nhìn như chuẩn bị lên mặt trăng đến nơi,và còn rất giống đồng phục 1 cửa hàng tẩm quất trên phố Quan Thánh

ồ dê bây bi
đẹp quá
mình chả được mặc thật thiệt thòi ;;)
phải mua mấy bộ gửi về quê làm quà :x

bộ này áp dụng năm học mới các bạn ạ từ K6 ----> K12 thik lắm ý

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
May là trường mình vẫn cho mặc tự do phần lớn thời gian trong năm mà các em:-s, có gì cố chịu vậy thôi, có mấy trường HN có đồng phục đẹp đâu cơ chứ:(
Phần lớn đồng phục trường HN là áo sơ mi trắng thêm cái phù hiệu mà chị:|
Thế còn đỡ hơn đồng phục này:|
Mà mấy bạn kìa nói rồi đấy ạ:|, biết đâu nhà trường dở chứng:|, thêm cái đồng fục mùa đông:|, rồi bắt mặc thì xong lun:|

thông tin là có đồng phục mùa đông mà :))
ối mẹ ơi xấu đến mức phải @^*(&$@&))_%^# :))
cám ơn Cô ạ

@ chị Hoài Anh: sao chị biết em tên Gấu :)) hay nhỉ :D nhg nói thật bộ của em chả đắt tí nào cả :)) chị so mà xem bộ em ay có 200k đấy là may riêng còn may nhiều đồng loạt dây chuyền thì đên 160k là căng :)) bộ của chị trang rẻ vì cách báo giá của chị ý tài tình:)) 15k hay 25k cái áo sơ mi cơ mà :d mà chị so cái áo vest của em và cái áo 3 lớp ý thì cái nào đắt hơn đây chị ;;) và nếu bỏ áo khoác ra như bộ mùa hè thì váy may chắc chắn rẻ hơn quần rồi :)) em ko có ý đả kích gì hay nói gì vì dù sao cũng là tác phẩm của chị ý :D nhg có 1 điều sao bộ giải nhất lại ko đc chọn :)) em nói thtật thà mặc đồng phục cũ còn hơn :) ( xin lỗi nếu em nói gì quá đụng chạm :) )
dù sao mình cũng là vật thí nghiệm mặc bộ này sang HQ =)) :)) ko b các bạn ý sẽ nghĩ gì :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn ấy sẽ nghĩ : Ủa người nguyên thủy à ? :D :)) Thế mà cũng hỏi :))

^^ mọi người bình tĩnh chấp nhận sự việc đi.
từ từ mà thik nghi thoai ^^ nếu đồng phục lớp của mọi người mà đẹp thì có thể mặc thay mà :) :D
ko đến nỗi tệ nhắm đâu

ối mẹ ơi ngẫm lại thấy cái sọc đen giống áo đám ma vãi lúa 8-}

Lại tốn tiền sửa quần áo rồi >_< bố khỉ :((

Mờ ai cắt rốn cho cái huy hiệu bé như hạt mít thế >_<

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Gấu, nếu chị là em thì chị cũng rất bực bội, vì quả thật là bộ của em đẹp hơn nhiều và xứng đáng đc chọn hơn, nhưng biết thế nào đc, chị chỉ nói ý kiến của các thầy cô thôi chứ chị đâu có ... đâu em? Chẳng qua chị là bạn chị NMinh nên biết vậy thôi...chị xin lỗi nếu làm em bực mình.

Hơ, đf đấy àh? Cứ tưởng áo tù, trông xước xước đến khiếp. Mà có phải đây là chủ trương của Ms hiệu phó mới lên ko?

Tất cả nhớ nhé
2 vạch là nam 4 vạch là nữ
quần rộng là nữ quần bó là nam
ồ dê bây bi
Alex pờ rồ đắc sần tu thao zần en sích
chết ít au

Sờ tiu pít :)) :)) , đã bảo rồi mà , hi hóc cho lắm vào :)) . Dưới triều đại của nữ hoàng hắc ám thì còn lâu mới mơ tới cái bộ đồng phục cho tử tế . Ôi ôi các cậu ạ , chúng ta sẽ ra đường với đồng phục này đấy 8-} . Thế mà trước còn lo Ams nổi quá , mà h thì đúng là nổi thật :)) . Sặc vì cười :)) :)) , các cậu cứ lo bò trằn răng lập hẳn cả mấy topic bàn về váy cơ đấy :))

năm sau rồi sẽ có mốt quần bó ống loe kiểu thập niên 80 ...
cả trường tràn ngập Disco...với cả Cha cha cha....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên