Đông phục mới năm nay =))=))=))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
oh thế bộ đoạt giải nhat đâu rùi
bộ này do ai sáng tác ra :D

Cái áo thì chịu ko đánh tráo được, cái wa^n` thì còn khả dĩ. Chẳng lẽ lại đi may nguyên 1 cái na ná cái áo đó nhưng tay dài hơn T_T

Nhanh chóng mặt !:))
Nhìn bộ đấy có vẻ mát mẻ !:))
Nhưng kiểu gì cũng phải mặc mà !:((
Biết than ai đây !:))

Áo trường may thì sáng nắm ;;) nóng quá ko mặc đc đem làm giẻ lau cũng ko xong ;;) nilon có thấm nước đâu mà đòi ;;):)):))
Anyway, đã bảo là bắt đầu thix cái đồng phục này rồi đấy ;;)

các bạn sướng nhở :> !
được mặc đf mới :> !
mình là mình tiếc lắm ý :> !
chắc trc khi đi phải làm 2-3 bộ mang khoe :)) !

xấu kô tả nổi:| :| :| :| :| :|

lố bịch ko chịu nổi:| :| :| :| :| .

thế thì cái NHAT là để làm j` cơ chứ?????

phản đôi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

Chẳng biết nói j về cái bộ này :(( Ước mơ 1 bộ đồng phục tử tế nổi bật hơn so vs các trường khác tan thành mấy khói.NỔI BẬT kiểu này có mà chết à :(( Countryside thế ko biết, thà mặc bộ cũ còn hơn. Nhà trường để hs thiết kế mà k cho hs vote ????:((

thôi mọi người có nói gì thì cũng nhẹ nhàng 1 tí cái bộ này người ta cũng mất công thiết kế nghiên cứu...

ơ :| !
các bạn sao thế nhỉ :| !
"đẹp" thế cơ mà :| !
sao lại chê thế :| !
hợp với "chúng mình" ( 8-} ) lắm đấy :| !

Chị ko bênh vực chị Trang lớp chị khi nói bộ này đẹp, vì nó ko đẹp thật, nhưng chị mong các em đừng đả kích chị ấy, vì chị í đem thiết kế của mình đi dự thi chứ đâu có quyết định chọn bộ đấy? Bộ đấy đc đứng thứ 2 thì chị cũng thấy ko công bằng lắm, bộ em Gấu đẹp nhưng có lẽ may thì đắt, nên các thầy cô chọn bộ này vì trông giản dị chăng.
Chị chỉ sợ ngồi cạnh ai mắc bệnh lười tắm mà mặc cái tay áo ngắn thì...

Hơ, thế rốt cục thiết kế lại đồng phục để làm gì? Trông chả có khác biệt gì so với bộ cũ ngoài mấy cái vạch xanh và cái phù hiệu được thu nhỏ đi. Chán...đến chịu với trường mình...:|

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
Chị ko bênh vực chị Trang lớp chị khi nói bộ này đẹp, vì nó ko đẹp thật, nhưng chị mong các em đừng đả kích chị ấy, vì chị í đem thiết kế của mình đi dự thi chứ đâu có quyết định chọn bộ đấy? Bộ đấy đc đứng thứ 2 thì chị cũng thấy ko công bằng lắm, bộ em Gấu đẹp nhưng có lẽ may thì đắt, nên các thầy cô chọn bộ này vì trông giản dị chăng.
Chị chỉ sợ ngồi cạnh ai mắc bệnh lười tắm mà mặc cái tay áo ngắn thì...
Vâng em cũng không dám than thở j nữa, chỉ hơi tiếc vì nếu trường để hs vote thì có lẽ sẽ ít người phản đối hơn. Liệu bộ đồng phục này có thay đổi j ko nhỉ. Chứ hè này những đứa nào đi giao lưu Hàn Quốc, nghe nói phải mặc đồng phục mới của trường :(( buồn quá :((

Đẹp !
Thế là đẹp rồi !
Kêu j !
Tre0 đấy rồi kêu dzời dzời cũng đâu dám thấu ! ;;)
Thix đồng phục mới quá :"> thix lắm rồi :"> ba0 h đc may í nhỉ :">

Võ Tuấn Anh đã viết:
ơ :| !
các bạn sao thế nhỉ :| !
"đẹp" thế cơ mà :| !
sao lại chê thế :| !
hợp với "chúng mình" ( 8-} ) lắm đấy :| !

Mày năm sau thoát rồi sướng nhé /:)
Có lẽ phải may 1 cái áo khác giống thế nhg thân và tay áo phải dài hơn 8-|

thoát giè mà thoát /:) !
khai giảng vẫn tham gia + mặc đf mới :x !
đi học 3 ngày :)) !
chắc vậy :> !

Bất công ! sa0 tay áo con gái có viền con trai lại ko có viền :"> :)):))

:| :| :| thà mặc váy còn hơn:| :| :| :|

nếu đã định băt buộc mặc cái j` rồi thì còn tổ chức NHAT làm j`?cứ tự vẽ rồng phượng cái j` j` đấy rồi bắt mặc cho xong. làm hết cái này đến cái kia cứ như là dân chủ lắm.Trường mình càng ngày càng độc tài:| :| :| .Mà thật ra thì 1 cái áo sơ mi rồi cà vạt 8-| ,rồi váy xếp li,áo gi lê hay áo khoác cho mùa đônng thì cũng đâu có quá đắt:| :| :| .

mà quần nữ là quần ống loe thật àh???countryside ko để đâu cho bít:| :|

Buồn nôn quá! Ặc ắc. Đả đảo, không may đồng phục mới đâu. Thế này mà gọi là thay đổi, cải tiến à? Chỉ thấy đi giật lùi, đồng phục như của mấy thập kỉ trước! (hoặc ở Mù Cang Chải).

Kết luận: Thiếu dân chủ & thiếu thẩm mĩ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên