Đông phục mới năm nay =))=))=))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chán đời cái đf mới,sao ko may cái đf của con Gấu đi,có đắt nhưng chỉ là đầu tư 1 lần thôi,có phải là năm nào cũng mua 1 cái áo vest như thế đâu(tao có cái bộ complet từ năm lớp 9 chưa mặc lần nào,hôm nọ đi ăn cười móc dười đáy tủ lên mặc vẫn còn rộng :)))

hay mình làm 1 cái phiếu thăm zo` :">
za'n ở cái tủ kính đấy ;;)
GHi là

ấy có thích bộ này không ? :D

1. Có [ ] [ ] [ ] [ ] [ ] ( shem có bao nhiêu người tick :D )
2. Không [ ] [ ] [ ] [ ] [ ] ( chắc fai? ngồi vẽ thêm ô vuông :-s )
3. Tớ không za'm nhìn nó nữa :-s [ ] [ ] [ ] [ ] [ ] [ ]

MOng CÔ HIỆU FO' KÍNH IÊU CỦA CHÚNG TA hiểu thế nào goi là za^n chủ :)| nghe đồn cô mới đi AMERICA THO về đấy :)| shi.n fa't khiếp lên được ý :)|

Ôi iêu đồng fuc. mới ghê cơ :)|

Chắc đây là 1 trong những kế shac'h của CÔ HIỆU FO' KÍNH IÊU nhằm đẩy mạnh fong trào zu học zu học zu zu học của za^n ams ta :D tớ nghĩ là sho^' HS zo*`i trường she~ tăng đột biết trong năm tới đấy :)) :)) :))

CHúc mừng AMS ^^ Chúc mừng CÔ HIỆU FO' KÍNH IÊU ^^

Đằng nào cũng phải mặc, vào năm cứ khoác thử lên người xem ntn đã, việc j phải nặng nề thế? biết đâu mặc vào lại đẹp? (mình cũng ko tin lắm)
Cũng có người phải cố gắng mới tạo được ra bộ đồng phục như vậy đấy chứ, mình ko thik cũng ko nên nói như vậy.

Thôi ủy quyền cho Hưng làm người mẫu, mày mặc cái bộ đấy vào đẹp thì tao mặc :)) :D :))

Oài cuối cùng thì cũng đọc hết được 13 trang, cũng fải 1 fen sóng jó đấy
Hix, hồi đầu cố sống cố chết thi vào Ams với cái mong ước ko fải mặc áo dài;)
Xong rồi lại nghe tin trường mình sắp có đf váy, đã choáng lắm ồi:(
Bi h nhìn cái đf này xong thì đúng là ngất vì chết./:)
Thế này thì mùa hè có nóng mấy cũng fải mặc thêm cái áo khoác mất8-} 8-} 8-}

Chắc lớp mình ko mua rùi >.<

Mà mỗi tuần sẽ có 1 ngày phong cách lớp hay sao ý nhỉ ;;)

8-} ờ ông Hưng với 1 bạn nữ xinh xinh nào làm người mẫu, mặc cho tớ ngắm đi 8-} đẹp tớ mặc liền 8-}

Mau mau thiết kết ĐF lớp thoai :((

Cuối cùng vẫn phải mặc bộ xanh đỏ tím vàng 3 lớp ấy ạ -_- . trông không khả quan lắm . Ai cũng kêu ca , phàn nàn mà chẳng đc gì , có vẻ như sức ảnh hưởng của Đoàn đội "lãnh tụ" của hs ;;) không được nhiều nhặn lắm -_- . Tại cái số nó không cho mình mặc đẹp ...

Phạm Quốc Cường đã viết:
Chán đời cái đf mới,sao ko may cái đf của con Gấu đi,có đắt nhưng chỉ là đầu tư 1 lần thôi,có phải là năm nào cũng mua 1 cái áo vest như thế đâu(tao có cái bộ complet từ năm lớp 9 chưa mặc lần nào,hôm nọ đi ăn cười móc dười đáy tủ lên mặc vẫn còn rộng :)))
:)) :)) Mày ơi bộ 1 hôm tao đi xem cái vòng sơ loại là chỉ có đâu gần 200k cả vest rồi, mà cái này là tao nghe bảo có sự bảo trợ của công ty MAY10 roài nên chắc yên tâm k bị phụ trội :|.

Cái phù hiệu để thế kia đẹp thế không biết :)) Thiếu nước dán xuống quần là vừa :))
Tay chân thế này không mặc được cái áo ngắn kiểu kia rồi, mà trừu tượng thế cũng chả ai phân biệt được đf mới với đf cũ đâu. Chỉ có điều chắc giá phù hiệu từ 3k -> 1.5k :))

Phạm Quốc Cường đã viết:
Khổ thân các em lớp 6,lớp 10 mới vào trường,chưa gì đã bị lôi ra thử nghiệm cái lố bịch này
bọn mình đc thử nghiệm sớm hơn đấy mày ạ;;) lại còn đc đem nền thời trang VN sánh vai cùng Hàn quốc :x tao mừng cho dân tộc VN quá :x
mọi ng cố mà chịu đi :)) đằng nào chả tế iết sao đây :( =(( nếu nhờ Đoàn trường thì nhờ chị bí thư ( chị thảo học A1 0407 nên chắc chắn sẽ ko làm cái này đâu :) ) hay anh Phong 11l2 ý ;;) phó bí thư đấy :D
ko có ý phản động gì nhg chỉ mong có 1 cái gì đấy gọi là tiếng nói của riêng học sinh Ams, có cái gọi là dân chủ mà trước kia vẫn có :) cái mà ng ta gọi giáo viên hòa cùng với học sinh làm bạn với học sinh nghe học sinh nói :) lắng nghe suy nghĩ hဗh
@chị Hoài ANh : em với chị sẽ ko tranh luận vấn đề em có bực hay ko nữa :)) vì đã poz bài trg này ai chả có 1 chút bức xúc nản nản :) ok

Chỉnh sửa lần cuối:
lâu lắm ko vào HAO mà mọi ng bàn xôm thế
mà 240k đấy bao gồm áo 3 lớp ko bao gồm váy ko áo đc myấy chiếc :D có phải sắm giầy màu da cam như Minh trang biểu diễn hday ko :D
và nói thật để nhà may Phương Thảo may thì =)) nhất rồi chả còn gì để nói cả :D đẹp thành xấu, xấu thành cực xấu :D và ko có chuyên môn cao nên sao nhà may phương thảo chọn bộ hơi khó may (so với họ là khó thôi :)) ) và may nh~ bộ kia ( bộ 2 giải nhất ý ) liệu có xơ múi đc gì ko :)) nên chọn bộ đấy sao đc :D vì ko may đc ( ko abc đc gì :D ) lại mất mối với trường mình :)
bla bla
mặc đồng phục lဗh

Chúc mừng các em có đồng phục mới rất đẹp và hiện đại, trẻ trung :)) =))

người mua là mình:|
người mặc là mình:|
miễn phí thì ok mặc luôn:|:|:|

ôi , em sợ cái đồng phục mới.
Nhưng mà hình như cũng không bắt buộc hay sao í ạ? Lớp nào mà cả lớp không mua thì không phải mặc thì phải?
Nhìn xong cái bộ ấy ..thấy không muốn cải cách chút nào..(sigh..)

uhm thực ra bây h tớ thấy bộ này cũng đ.c
trừ cái tay ra thôi

Nguyễn Thu Trang đã viết:
uhm thực ra bây h tớ thấy bộ này cũng đ.c
trừ cái tay ra thôi

Nhìn nhiều thì trông nó khá hơn hồi đầu mình thấy :|
Nhưng mà ng ngoài ngta nhìn vào Ams thì chắc cũng thỉnh thoảng ngta mới nhìn ... như vậy trg mắt ng ngoài thì đf Ams vẫn xấu :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên