Đông phục mới năm nay =))=))=))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vũ Thu Phương đã viết:
Xác định vị trí vòng eo cần đạt được 8-} :))
Con gái còn hiểu được,thế con trai để làm gì:-/ :))

Mặc đồng phục cũ đi chắc cũng ko đuổi ra khỏi trường đâu, nói với ông bảo vệ nhà cháu nghèo quá ko mua đc nên mặc tạm bộ năm ngoái ............

Trần Tuấn Anh đã viết:
Mặc đồng phục cũ đi chắc cũng ko đuổi ra khỏi trường đâu, nói với ông bảo vệ nhà cháu nghèo quá ko mua đc nên mặc tạm bộ năm ngoái ............

ơ nhưng nếu trg lớp thày cô hỏi thì ấy tính sao :eek:
nói chung là may đf lớp theo mẫu 1 là ý tg vui đấy nhỉ :D

Thế là hành động chống đối tập thể đấy bạn! :)) Lớp tớ đã từng bị quy kết như thế 1 lần roài!
Nếu muốn làm đơn kiến nghị thì cả khối cùng làm, mọi người cùng kí vào! Chắc ko đến mức bị kỉ luật đâu, vì mình chỉ nói lên mong muốn nguyện vọng chính đáng của mình thôi mà!:D Ko có gì quá đáng cả, ko thế gọi là chống đối dc! Làm đơn hẳn hoi!

Nguyễn Thu Trang đã viết:
Thế là hành động chống đối tập thể đấy bạn! :)) Lớp tớ đã từng bị quy kết như thế 1 lần roài!
Nếu muốn làm đơn kiến nghị thì cả khối cùng làm, mọi người cùng kí vào! Chắc ko đến mức bị kỉ luật đâu, vì mình chỉ nói lên mong muốn nguyện vọng chính đáng của mình thôi mà!:D Ko có gì quá đáng cả, ko thế gọi là chống đối dc! Làm đơn hẳn hoi!

Nhưng làm sao kí đc hả bạn ;)
Cả trg đang nghỉ hè mà ;)
Nếubây h là trg năm thì còn dễ ;)

Mà chẳng lẽ mình đợi đến khi vào trg năm mọi việc ngã ngũ rồi làm đơn kénn nghị :)) :)) :))

Sắp có cái trại hè của cô KH nhà tớ đấy các bạn, cần thì xin luôn chữ ký trường ngoài cho nó mấu :))
Nếu mọi việc đã ngã ngũ thì anh em ta gửi hết đồng phục mới về nhà mấy bác hội đồng quyết định :D, cho các bác mặc cả năm không phải giặt bộ nào, như ăn liền không phải rửa bát :))

Làm đơn đổi đf thì chắc chắn là ai cung muốn tham gia(trong đó có tớ:p) ,chỉ cần 1 lớp ký tên thì cả khối sẽ cùng ký:D ,nhưng cái quan trọng nhất bây h là ai dám đứng ra làm đơn.

Tìm người ký thì dễ,còn tìm người "đứng mũi chịu sào" mới khó,liệu có ai can đảm đứng lên ko..........:| :| :| :| :| :| :| :| :| :|

Mọi người định phản đối bộ đồng phục mới à ?:-/
Nhưng sao trường lạ nhờ ?:-/ Đồng phục cũ có sao đâu ?
@Con: Vào topic lớp mình post vài nài có ích đi !;)
Bọn nó câu điên cuồng quá !8-}

Chết mất :(( đp năm nay đây sao:(:)((

Đúng là thà mặc bộ cũ còn hơn :((

Ghét mặc váy nhưng thà mặc váy còn hơn :(:)((

Bảo cả trường ký liệu có đổi đc ko

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay đến trường, gặp thầy Tuấn, thầy bảo là có thể ko may đồng phục mới, với điều kiện cả lớp cùng ko may, cho no đồng bộ. Thầy cũng bảo là sẽ có đồng phục mùa đông, là bộ của chị Trang đó.

Hà Vân Anh đã viết:
Hôm nay đến trường, gặp thầy Tuấn, thầy bảo là có thể ko may đồng phục mới, với điều kiện cả lớp cùng ko may, cho no đồng bộ. Thầy cũng bảo là sẽ có đồng phục mùa đông, là bộ của chị Trang đó.

Yeah, đảm bảo lớp mình bọn nó đồng ý ko may rồi :)) :)) :))
Nhưng bộ mùa đông có đc cả lớp cùng ko may thì ko sao ko :D

Làm đơn đổi đf thì chắc chắn là ai cung muốn tham gia(trong đó có tớ) ,chỉ cần 1 lớp ký tên thì cả khối sẽ cùng ký ,nhưng cái quan trọng nhất bây h là ai dám đứng ra làm đơn.

Tìm người ký thì dễ,còn tìm người "đứng mũi chịu sào" mới khó,liệu có ai can đảm đứng lên ko..........
Cái này là Đoàn có trách nhiệm đúng k :D

Cơ bản là chúng ta ko muốn bỏ tiền ra để mua một bộ đp xấu xí. Mua cái gì mua cho đáng đồng tiền :| :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên