Đông phục mới năm nay =))=))=))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
....như trên nốt.Ko thể chịu được nữa roài :((.
@vân anh: đề nghị vs NA đê ~~> ko cô lại hăng hái tham ja hoạt động của trường quá bắt lớp mình đồng phục mới cả loạt thì sún đấy mèng ơi..:-s

240K 2 cai bộ đồng phục đấy có khiếp và shock không cơ chứ
Đồng phục mới kiểu này thì bày đặt thi làm đồng phục mới làm rì cơ chứ???
Mà bọn con trai với cái áo đấy thì không cắm thùng rùi! thế thì ghê lắm, con trai không cắm thùng, trông... :((
Mẹ ơi, Amen,con không bỏ ra 240K để mua 2 bộ ghẻ lở đấy đâu X(
Chắc lớp Văn xin nhà trường cho mặc đồng phục lớp thôi!

Bây h chắc chờ xem các thầy cô. Cô NA thì ko biết, nhưng có thể khó vì ý tưởng thiết kế đồng phục là của cô mà. Ý tưởng thật hay, chỉ có điều kết quả ko dc mĩ mãn...

Lại Hồ Nhật Hoa đã viết:
240K 2 cai bộ đồng phục đấy có khiếp và shock không cơ chứ
Mẹ ơi, Amen,con không bỏ ra 240K để mua 2 bộ ghẻ lở đấy đâu X(
!
cái này là nguồn ở đâu thế bạn??? /:) /:)
240k ấy hả 8-} 8-} :)) :))
thú vị thật :))

Nghe bàn tán xôn xao vụ đồng phục mới, cũng phải lặn lội vào xem đầu cua tai nheo ra sao.Tội nghiệp các em:). Đồng phục trường mình xem ra càng ngày càng lởm:D. Thời chị học cấp 2 vẫn mặc váy, trông đẹp dã man. Hồi đấy thi vào Ams cũng chỉ vì thấy các chị cấp 3 mặc váy đồng phục đẹp quá!!! Sau đó đổi qua quần, thôi cũng được. Nhưng mà cái mà được gọi là "đồng phục mới" của các em trông ko chấp nhận được:D

a chị biết chị Đặng Thu Trang và chị Diệu Hương ko
cho em số đt chị Diệu Hương với

Chị Diệu Hương đang vi vu đâu đó ở VN em ạ, chị ko có số đâu:D

Kiểu này chắc cả trường toàn đồng phục lớp nhỉ ;)) Vui thế chứ, tinh thần đoàn kết của trường mình ngày càng lên cao, đúng là có hoạn nạn mới biết lòng nhau
11 Pháp2: quyết ko tiếp tay cho giặc vụ này .... mặc dù Mrs NA ....

:| ...hic...chả có gì để mói cả...:|

Liệu mình có bắt buộc phải mua ở Phương Thảo ko?8-} 8-} 8-}
Tự may lấy chứ:-/ Có được mặc đồng phục cũ không nhỉ?:(:)(:)((

Quan điểm của tớ khác vs bạn Nhật Hoa rồi. Con trai mà lúc nào cũg cắm thùg trôg hộp chết lên đc :| Tùy lúc thôi. Ko cắm thùg trôg thoải mái, nhẹ nhàng hơn nhiều :) Bởi thế nên tớ thấy cái đồg fục mới đc 1 ưu điểm lớn lao là ko fải cắm thùg :D khỏe re :D

UI zo`i :D
Đấy thấy chưa :))
Ngay từ đầu mình đã cá kiểu zi` thì đồng fuc. mới năm nay vẫn lầ kuần shanh đen áo sho* mi mà :)) :)) :))
nhìn mãi 3 bộ zu*. thi NHAT có thấy cục nào zo^ng' cái cục thối nát này đâu x(
Đùa nếu thế này thì cứ cho iem mặc ĐP như ban đầu trông nó còn pro hơn x( cái cục fu` hiệu trường nó còn to hơn nổi hơn ý x(
Mặc cục này za đường người ta hỏi ' iem ở tình nào za ? :D ' thì đẹp /:)

CÓc hiểu trường nghĩ zi` :(( :(( :((
240k à :(( điên à :(( tiêc tiền lắm :((

Iem kuyết định kứ mặc DP cũ /:)

+_+ tưởng con gái là váy chứ.

Cái phù hiệu bé tí, trông chắp vá kinh khủng quá +___+.

Khổ thân các em lớp 6,lớp 10 mới vào trường,chưa gì đã bị lôi ra thử nghiệm cái lố bịch này:))

hôm xem show ko thất vọng, nhưng đến nay thì....+______________+ chúa cho kon biết từ nào mạnh hơn sự thất vọng ko?

Phải nói là bộ đồng phục này quá nhiều nét chắp vá.

Hình như thấy bảo nếu cả lớp mặc đồng fục cũ thì sẽ ko fải mặc đồng phục mới nữa
240k-2bộ
++, cái này cái Ly nói đây, hy vọng đúng

Chỉnh sửa lần cuối:
05-08 chọn hết đf cũ đi,tẩy chay cái mới,trông cái mới chả ra sao cả!!!

theo thiết kế của chị Uyên - P2 0407 (ng` đoạt giải nhất) thì ko tệ thế này, ko hiểu ai mô đi fi ê cái mốt mới này kinh thế. +___+.........Ams ới là Ams.

Giang Hương Lê đã viết:
theo thiết kế của chị Uyên - P2 0407 (ng` đoạt giải nhất) thì ko tệ thế này, ko hiểu ai mô đi fi ê cái mốt mới này kinh thế. +___+.........Ams ới là Ams.
Đây là mẫu của chị Minh Trang A1 0407
Mẫu của chị Uyên ko thấy đâu :|

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Hình như thấy bảo nếu cả lớp mặc đồng fục cũ thì sẽ ko fải mặc đồng phục mới nữa
240k-2bộ
++, cái này cái Ly nói đây, hy vọng đúng
Con này, ko xem mấy trang tr'c ah?
Tao quote lời 1 bạn nào đấy (sorry, ko nhớ tên :D)
Bạn ý bảo đã đi hỏi thầy Tuấn & thầy nói thế
Mong là đúng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên