Đông phục mới năm nay =))=))=))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ack ack, chán kinh đi đc cái bộ đồng phục, sao cái của nam lại trông ái ái thế nhỉ ??? 8-}

Cak giải quyết đơn giản :)) Mang nguyên 1 bộ ở nhà đi, mặc cái bộ này qua mắt các chú bảy vợ --> ra chơi thay :)>-

Thà chết ko mặc cái này ra đường 8-| Mình đi học sáng lúc đấy vắng người nó cũng đỡ ngượng :"> Kiểu này phải dậy sớm hơn roài >_<

8-} Ống rộng thế chỉ giỏi vồ ếch thoai...
các bạn nữ mún người ta bít mình học ams thì ngóc cổ lên, nam thì ưỡn ngực ra 8-}
--> 8-}
nêu bắt buộc mặc bộ này thì chít thật, mặc ĐF cũ được ko :((

Mặc cái bộ đf này mà đi ra đường chắc người ta tưởng mình là quê mới ra tỉnh mất
Kiểu này chắc phải mặc đf cũ thoai

Hình như được mà :)
Hình như thầy Tuấn bảo
nếu cả lớp cùng mặc đồng fục cũ thì thôi ko cần may mới mà :))
Lớp tớ quyết định ko may mới :))

Ko thể hình như đc :))

Để hôm nào giữa tháng 7 đến trường hỏi thầy xem sao :))

Chưa thấy ai khen bộ df này được.Hay thử ý kiến lên BGh ,xem có được đổi bộ khácko ,hay chí ít cũng đổi về như cũ :D

Đổi về như cũ thì bao công ngồi thiết kế rồi trao giải,chấm điểm như là công cốc à
MÀ giờ thấy thà công cốc như thế còn tốt hơn
Có lẽ HS nên lên có ý kiến với BGH thì tốt hơn.Đổi bộ khác thì đổi,ko thì chẳng may mới làm gì,tốn công.
MÀ ai đại diện lên nói?

Ak ak bây giờ chị mới biết cái topic này để mà post bài 8-} Sao mà đồng phục gì mà ... :-s Thật là .. [-( Phù hiệu thì bé tì - vị trí thì rất ... linh tinh - nhìn mất hết cả đẳng cấp 8-} Thật là [-( .. tàn tạ cả 1 thế hệ đồng phục :| Cứ đồng phục cũ - hè giống nhau - đông tha hồ màu sắc chị thấy là tốt nhất :D :)) Mà theo chị nhớ nếu làm đúng theo thiết kế của em Minh Trang Á 0407 thì áo mùa đông .. bự lắm đấy 8-} Chờ đến mùa đông xem còn chuyện gì "mừng" hơn thế này ko 8-}
Trời ơi cái phù hiệu yêu quí 8-}

May quá mình ra trường rồi, không hiểu mấy bộ đấy thằng Long thú or Mông Cong mặc vào thì thế nào nhỉ, ko dám nghĩ tiếp nữa =))=))=))=)).

Ôi tiếc quá :-s
Hôm nay ra trường mà Đới ko cho vào để tận mắt ngắm cái bộ đf ấy :| :|

Trần Thùy Dung đã viết:
Hình như được mà :)
Hình như thầy Tuấn bảo
nếu cả lớp cùng mặc đồng fục cũ thì thôi ko cần may mới mà :))
Lớp tớ quyết định ko may mới :))

Hic, chẳng hiểu thày nói thế có thật ko nữa :(( :(( :((
Bởi không lẽ trường mình để cho trg 1 trường có 2 loại đồng phục :))
Như thế vào những ngày khai giảng hay tập trung dưới sân trg thì trông buồn cười chết :)) :)) :))

Chắc chỉ có các em khối 10 + khối 6 là mặc đf mới thôi :))
Còn lại mặc đf cũ cho nó lành :))

đưa cho fụ huynh xem rồi... chỉ một cử chỉ rất ấy ây... lắc đầu.. hía hía ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên