Đông phục mới năm nay =))=))=))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hum nay đã vào trường xem ĐF tận mắt, hum nay treo thêm cái cravat và 1 đôi tất trắng 8-}

màu đen hay sao ý , vì vào được 5 phút thoai 8-|, ngó thấy treo cạnh ĐF nữ, (ĐF nam ko bít để đâu nữa 8-|), cravat hơi ngắn thì phải 8-|
ĐF nữ vẫn phù hiệu trên cổ 8-|

thế là` cravat của nữ hay của nam hả ấy hay là cả 2

Tớ ko bít , tớ ngó có 5' mà 8-} cravat để ngoài chứ ko thắt luôn vào áo nên chưa nhìn kỹ, nhưng chắc là đỡ hơn 8-|

ho' ho' cái bộ quần áo chưa đủ xấu hay sao
mong là thêm cái cravat no ko...... thêm
ma` cái quần là mau` đen hay mau` ji hả ấy

to quá nó thanh` quần tụt:))
chắc bộ của nam đã được đem đi chỉnh sủa tiếp:))

Vụ đồng phục ngày càng trở nên bí hiểm và sôi động ko kém gì WC :))

Em Phương thấy như thế thì chắc chắn sẽ có thêm chỉnh sửa nữa

Hay là 5 ngày nữa em quay lại trường xem thế nào :p

Thì thứ 3 tuần sau bọn em lại tập trung , đến đó ngắm lại, chắc có chỉnh sửa..8-| huy vong thế, phù hiệu bé tý trên cổ là ko được :((

vạch của áo nữ thì tớ nói rùi: xác định vòng eo các bạn nữ cần đạt được :)):)) còn của nam thì ko bít :p :p
mà tất có bắt buộc phải đi ko nhỉ 8-} treo ở đấy làm rì 8-}
ko bít ĐF mùa đông ra sao 8-}

Tất thì đi hay ko tùy mình chứ

nóng 39 độ cũng bắt đi sao [-x

T3 tuần sau à , nhưng mà nhỡ đâu sợ chê giấu luôn cả 2 bộ đấy thì sao nhỉ :-/

tất mà cũng phải đồng phục à ?
thế mấy bộ hôm NHAT thi để làm j ?
hay các bạn sang HQ thì đc mặc bộ đấy,còn bọn mình thì mặc bộ đang treo kia ?

các bạn nào sang HQ :-/ sướng thế :((
thoai thoai chắc mấy ngày nữa sẽ có chuyển biến :x :)) 8-} :((

Hé hé cái tô bích này vãi h0t, nửa ngày mà tớ quay như chong chóng mới biết các bạn nói j :">
Chịp k0 chỉ các bạn đi Hàn mới lo, mà ai chả lo, người ta đến thăm trường mình đầy ra ngại nắm :"> chà biết động lực j mà các thày cô tích cực thay đổi thế chứ :">...chắc thực ra mọi người đều thấy xấu, và thày cô cũng ko nà ngoại lệi :)) xấu quá nhìn học sinh nại ko mún dạy nữa chít :"> heheh, đây chắc toàn tại bọn Phương thảo tởm đời nó sửa cho nó dễ may đang điẹp vào tay bọn nó cũng thành nhìn như c u* c h :"> mà hàng đấy đểu mà trường mình cứ bám lấy như báu lắm í x-(
Có j các bạn cứ may tớ mượn mẫu đi may chỗ khác chứ mặc áo nilon quần tụt tớ chả chịu đc :">

Ơ này thế nhưng k treo váy thì treo tất làm rì nhỉ? ;))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên