Đông phục mới năm nay =))=))=))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
he he.. thầy T bảo nếu cả lớp ko mặc đf mới thì sẽ được mặc df cũ (tất nhiên là phải cả lớp)

Nguyễn Quỳnh Trang đã viết:
he he.. thầy T bảo nếu cả lớp ko mặc đf mới thì sẽ được mặc df cũ (tất nhiên là phải cả lớp)
Chắc chắn là lớp mình sẽ ko mặc cái đf mới rồi, cô KH là ko thik những cái áo mà giơ tay lên là hở đủ chỗ như thế đâu:)):)):)):> :> :>

:)) :)) mày có nghĩ 20/11 này tao có nên tặng cô 1 bộ wax ko? (tao thik df mới rồi, tao mặc ~~~> lớp ko được mặc df cũ rồi hía hía)

Nghe nói nhiều lớp tiến hành làm đồng phục lớp riêng rồi :(

Nhưng ko hiểu nó cứu vãn cho cái gì :-?

nếu có df lớp chắc chắn 3 ngày cuối năm ko phải mặc df trường -_-

Nguyễn Quỳnh Trang đã viết:
:)) :)) mày có nghĩ 20/11 này tao có nên tặng cô 1 bộ wax ko? (tao thik df mới rồi, tao mặc ~~~> lớp ko được mặc df cũ rồi hía hía)
Mày cứ thử mặc cái bộ ý vào đi, tao sẽ tree_et mày luôn
Mà cô KH cũng ko đòng ý mặc cái bộ đấy đâu:> :> :> ( lý do ở trên rồi nhá)

mày quên là df nam quần bó à? mày quên mất "cá tính" của cô rồi à? kon này chả quan tâm cô gì cả

Ối zời ! Quần vừa dài vừa rộng thế kia đi thêm tất vào thành cái j`
Không hiểu các thầy cô nghĩ cái quái j` :|
Mặc cái thứ này ra đường ngượng chết :(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngoài lề: Sao các bạn A2 nhiều mèo quá 8-}
Trong lề: chủ nhiệm A2 là cô KH đúng ko :))
Hình như cô rất nhạy cảm với phong cách ăn mặc "xì-tin" :))
Mà cái áo của nữ thì hơi có vẻ :)) :))

PS: cho tớ hỏi có bạn nào biết lớp 11 ở nhà cô bao giờ học :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Chít ko hiểu năm nay KH cô nương có dạy nớp mình ko :"> À tớ oánh chít bạn nào ko thích cà vạt h:"> cà vạt đẹp vãi chấy :">

:)) con Nhã bị dở ah, ko ai chê cravat, mà chỉ chê cái cravat đang treo ở trường 8-}

À thế hả :"> hé hé cà vạt trường à, chả sa0, kệ m ị e em đeo xong em vào trường thay cà vạt mình :"> hí hí cơ bản nà cái quần í, thôi cái áo tạm chấp nhận hờ hờ phù hiệu ở cổ hóa ra lại hay í =)) :)) ( iem noái đùa đừng bác nào tưởng thật nại chửi iem )

Chỉnh sửa lần cuối:
uây Yul dẹp trai thế :x
thôi nói chung bộ đp này là chất " nhất quả đất ", có thể nói đã đựoc sánh ngang với đp CVA :)) :))
hình như là nếu mà có đp lớp thì k fai mặc đp trường hay sao í :-?
j thì j chứ riêng bộ đp này đã đủ làm ams càng ngày càng nổi tiếng rồi :)) , đp đẹp nhất HN

thế chẳng nhẽ bộ giải nhất bỏ xó a??????vô lý thế
bộ nhất tuy ko bắt mắt như bộ 1 nhưng chưa phù hợp với học sinh và ko chuối như bộ chuẩn bị là đphuc

Có mẩu giấy nhỏ bên cạnh bộ đồng phục ở sảnh: "Cà vạt và tất chỉ mang tính tham khảo." :)) 2 cái dùng để cứu vãn danh dự cho bộ ĐP mà bị coi là tham khảo thôi thì...:))
Tờ thông báo viết: "Mặc đồng phục là niềm tự hào của học sinh trường Ams và thể hiện sự hòa đông trong học sinh, không phân biệt giàu nghèo..."(ý như thế chứ lời văn thật thì hay lắm!:)) ) => Mặc bộ này thì "tự hào" quá rồi còn gì!:)| Phân biệt giàu nghèo sao được khi tất cả bị coi là "giàu": 260k/bộ. Nhưng giàu vẫn bị chê là hâm mà bỏ tiền ra "lồng" nó vào người!:((

Chỉnh sửa lần cuối:
260K 1 bộ hả? Sợ nhể, đồng phục cũ có 90k, bền đẹp rẻ.

Ở trg bán phù hiệu k nhỉ
Đến mua rồi tự đi may,có mỗi năm lớp 6 là mua ở trg.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên