Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Nguyễn Nam Dương đã viết:
ở trường nhìn em Linh mỡ thấy duyên dáng hiền thục lắm mà sao lên đây hổ báo thế :))
Ông Dương này buồn cười nhẩy??? Ở trường là mọi người chưa biết đc bản chất thật của Linh nên giả vờ nai tơ còn đi săn bắn mấy chú thợ săn:p , chứ còn ở đây.... Ai cũng biết là Linh "hiền lành" rồi còn làm ăn jìe đc??? Với lại tức quá nên mới thế. Không thì Linh cũng hiền lém :D

Le Trung Kien đã viết:
suốt ngày cãi nhau nhức cả mắt rồi, nhưng mờ ko có mấy vụ này thì topic của lớp mình nó buồn như bún thiu ấy nhỉ^^!
@___@...! thế nên em góp với:
hai đứa kia chúng mày chỉ có cãi nhau là giỏi thôi, mau mau gom góp mọi người vào bàn bạc vụ đi chơi đi xem thế nào đi chứ, hay là định nói xong để đấy hả. Chán ko chịu được...!
To Kô Hạnh: sao ko add nick tui vào hả, chơi nhau ah, thế có mà bố tôi cũng ko vào blog của bà để cho ý kiến được.
To Linh Mỡ mày đúng là ......lợn, chửi bậy thế,(hí sozy nhá) nhưng mờ cố gắng thông báo cho mọi người đi ko thì chán lắm, bàn xong ko đi thì thà đừng đưa ra còn hơn.
@____@..........!

Bọn tao có cãi nhau đâu??? Mày đọc mà chẳng hỉu jìe cả. Chán mày lém em ạ. Mấy hôm liền nói chuyện với chị, đc chị chỉ giáo cho như thế mà đấu oó vẫn không minh mẫn ra tí nào.[-x Hay bây giờ tao fải tính cách khác làm cho mày thông minh ra 1 tí nhẩy??? :-? Bọn chị là bọn chị đang tranh luận nhé!!! :argue:
Mà tao thấy mày có blog đâu Kiên??? Blog của tao rất chi là HOÀNH TÁ TRÀNG nhưng mày có đâu ầm add??? Hay là mày chỉ muốn đọc thôi???:-/
Mày bảo ai là lợn??? Bà tát co vài fát giờ... Bây giờ mà gặp khó khăn gì cứ gọi chị, chị giúp cho mày nhiệt tình nhá. Dám bảo chị là lợn à??? X(

Le Trung Kien đã viết:
cái này N.Dương nhận xét đúng rồi, mà theo nguồn tin vô cùng chính xác thì không chỉ P.Khánh mà Phúc bồ cũng nhí nhảnh hơn trước, ko còn nhu mì như thửa nào còn trong vương quốc L2 nữa.
Hì hì lâu ko có ai làm một bài chất lượng cả, toàn là vào ấy nhau thế này....
Zie ...Zie....!

Chính xác, không lệch lạc đi đâu cả. Dạo này chúng nó nhí nhảnh lém. Nhất là ông Phúc Bồ. Hôm nọ còn câu mình đi học ở SITC, may mà mình không đi học, không có là mình mất toi mấy trăm $ :D Xong, tao bảo là Phúc dạo này khác nhỉ. Nó tự nhận luôn là : Phúc bây giờ không còn là Phúc ngày xưa nữa. :x Trời, dễ thương ko chịu đc hehehe...;;) Dạo này các bạn nam lớp mình NHỚN ghê :D

Ấy nhau là cái j hả Kiên??? Mày làm chị khó hiểu quá :-/
----------------------------------------------
Ơ :eek: , sao hôm nay mưa to thế nhỉ???:-/ :-/ :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Nam Dương đã viết:
chắc đang lượn lờ tìm khách? ko hiểu cái chiếu chú ấy giấu ở chỗ nào rồi??? ^^

Thành nổ thì làm gì có chiếu mà giấu. Riêng Thành là cởi ngay áo 3 lỗ ra, trải xuống đất cho khách nằm. Học với Thành 3 năm mà không hiểu à??? Như thế mới đỡ tốn. Ai mà không tin hôm nào đến trường Kinh tế mà thử ;;) :D

Nghiêm Xuân Hoàng đã viết:
Linh mỡ nghe ở đâu ra tin Mạnh Hải đi làm ở Kotex và lấy vợ đấy. Nhảm nhí hết sức. Bây giờ Mạnh Hải đang đi học Luật, lúc trước có đi làm nhưng làm ở văn phòng luật thôi chứ k phải Kotex.
Nick của Mạnh Hải là hip2410, ai có nhu cầu chat chit thì add vô.

To Linh mỡ: cái kiểu chửi bới của cậu xứng đáng được lock nick lại đấy.

Ơ, cái tin đấy là em thu thập ở bệnh viện chỗ mẹ Hải làm mà :D Hóa ra là làm ở văn fòng Luật à???
Với lại em có chửi bới jìe để đáng bị lock nick đâu??? Em chửi theo kiểu có lịch sự đấy chứ. Anh đọc lại mà xem, em chỉnh sửa lại các từ cho nó khác biệt so với lời nói muh :D Đùa đấy, từ h em ko chửi nữa, chẵng qua là tại tức quá ý muh :D

Con Ỉn hẹn mình hôm nay lên thia' mà đến h vẫn ko thấy đâu??? Lạ nhẩy. Chắc tại trời mưa. Nhưng sao mày ko gọi báo lại cho chị hả em??? Hay là bị mắc mưa, đang đứng trú ở đâu rùi??? Con Ỉn điên, làm chị mất công hôm qua đi tìm trả mày cái đĩa PHOTOSHOP. Nâu nắm rùi ko gặp mày em nhờ

Le Trung Kien đã viết:
Ai lock nhỉ, hơi tý là dọa nhau, sợ quá đi.

Không bit ah là ấy ấy ý...zie zie......@______@..!

Kiên ơi, mày làm chị bùn cười chết mất. Mày có biết là mỗi lần chị nói bậy là bị XH tát cho 1 fát ko??? Mà Kiên nói chị mới nhận ra nhé!!! Ai lock nick chị nhẩy??? :D Thôi, nói thế thôi, chứ từ h ko lói bậy lữa, ít ra cũng fải giữ cho Lý2 01.04 1 tí gọi nà gia đình văn hóa chứ nhẩy :D Mà em Kiên ơi "ấy ấy ý... zie zie... " co' nghĩa là jìe??? Chị trong sáng chứ không đen tối như em nên chị ko hỉu hehehe... Giải nghĩa cụ tỉ fát cho chị cùng bà kon hỉu thêm lào b-)

Phạm Phương Linh đã viết:
Kiên ơi, mày làm chị bùn cười chết mất. Mày có biết là mỗi lần chị nói bậy là bị XH tát cho 1 fát ko???

Đấy không phải là "tát" chỉ là "vuốt mờ....á yêu" thôi... :D

Tôi thấy các ông các bà lần nào bàn cũng hoành tráng nhưng chính những cái đứa mồm to nhất lúc nào cũng là đứa chuồn trước nhất !!! ( Mới năm ngoái thôi chứ xa xôi gì )......
Thế nên tôi cá rằng kế hoạch đi chơi sắp tới thế nào cũng thất bại liểng xiểng ... ( Tao thành thật chia buồn cùng mày, Ko Hạnh ạ );

To Cường : Phải từ lâu lâu lắm........mmmmm rồi tao không nhìn thấy cái bản mặt của mày , hic hic... tao cũng thấy nhớ mày" ra riết " hì```````````. Giờ đang lưu lạc phương nào vậy em ??????

Yên tâm đi Nga cưng, đợt này anh tổ chức hoành tráng, đừng nghĩ đi. Mà đi 2 ngày đê, mẹ, em nhớ ngày xưa NA đì đọt anh em mình, toàn lên Thác Đa đá bóng thì ra mẹ Vạn Phúc đá cho nhanh. Em định đợt này chúng ta đi theo kiểu đời sống mới: 2 ngày. Ai có người yêu người yếc vác hết lên làm quả phim nữ sinh các trường ĐH tập thể, gọi là kỉ niệm tuổi thần tiên :D Buổi tối sẽ được gọi là đêm thác loạn. Anh chị nào thèm quá thì cứ đi với người yêu ra chỗ nào trăng thanh gió mát, miệng thì hát tay thì bát ngát bao la :D còn anh em nào cô đơn như em chẳng hạn, chúng mình ngồi làm điếu thuốc cốc nước chơi vài ván tá lả, tôm cua cá để nhớ lại những ngày chúng mình bên nhau, sát phạt trong tình thân ái. Địa điểm nhiều lắm, các anh các chị xem em nói thế có ưng ko ;;)

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Yên tâm đi Nga cưng, đợt này anh tổ chức hoành tráng, đừng nghĩ đi. Mà đi 2 ngày đê, mẹ, em nhớ ngày xưa NA đì đọt anh em mình, toàn lên Thác Đa đá bóng thì ra mẹ Vạn Phúc đá cho nhanh. Em định đợt này chúng ta đi theo kiểu đời sống mới: 2 ngày. Ai có người yêu người yếc vác hết lên làm quả phim nữ sinh các trường ĐH tập thể, gọi là kỉ niệm tuổi thần tiên :D Buổi tối sẽ được gọi là đêm thác loạn. Anh chị nào thèm quá thì cứ đi với người yêu ra chỗ nào trăng thanh gió mát, miệng thì hát tay thì bát ngát bao la :D còn anh em nào cô đơn như em chẳng hạn, chúng mình ngồi làm điếu thuốc cốc nước chơi vài ván tá lả, tôm cua cá để nhớ lại những ngày chúng mình bên nhau, sát phạt trong tình thân ái. Địa điểm nhiều lắm, các anh các chị xem em nói thế có ưng ko ;;)

=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

Linh là Linh cũng ủng hộ cái vụ này nhiệt tình. Em la` em cũng muốn tổ chức để lớp mình đi du hí với nhau. Ngày xưa nhớ nhất là quả lớp mình đòi đi Tuần Châu ý. Chỉ muốn ra đấy làm 1 số chuyện riêng của lớp 2 ngày 1 đêm mà bác NA đì chúng mình vì bác sợ bệnh SARS. Bác già rồi, đằng nào cũng xuống lỗ, thế mà còn sợ chết. Anh em mình đây, tuổi trẻ fơi fới chả sợ thì thôi. Nên em là em rất nhiệt tình với vụ Tản Đà rì zọt này. Ai ko đi đc 2 ngày thì đi 1 ngày, còn ai đi đc 2 ngày thì chúng ta sẽ làm 1 đêm lửa trại bập bùng ở trên đấy. Gọi là: Giã từ cái tuổi mười mấy để bước sang tuổi hai mấy với 1 hành trang vào đời vững vàng hơn. Với những kiến thức tuyệt vời mà chúng ta ko thể học đc trong sách vở nhà trường mà chỉ có thể học ở chính bản thân và những người bạn. Fải ko nhẩy???

Tình hình như sau: Đầu tháng 7, chính xác là ngày 1,2/7 (tức Thứ 7 và chủ nhật đấy) 6h00' sáng chúng ta sẽ khởi hành.
Nhưng vấn đề vẫn là vấn đề số lượng. Có bao nhiêu người có thể đi??? Làm ơn thông báo lại ngay cho em để còn biết đường thuê xe, thuê nhà nghỉ và mua đồ ăn. Fải chắc chắn nhá. Không chơi cái trò: Có thể đi và có lẽ đi được đâu. Đi là đi, không là không. Nếu không thì rất khó khăn trong khoản tính toán chi fí. Rất mong sự ủng hộ nhiệt tình của mọi người để chúng ta có 1 chuyến đi thành công tốt đẹp.

Liên lạc theo 2 số sau để đăng kí:

*Hạnh Kotex :0913210363

* Linh Mỡ xinh đẹp, hiền lành, dễ thương: 0982571187

Cám ơn sự quan tâm và đóng góp của mọi người...

:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

Ai có số điện thoại của cả lớp thì thông báo cho cả lớp hộ nhé. Thank you, I love you :*

----------

Nghiêm Xuân Hoàng đã viết:
Đấy không phải là "tát" chỉ là "vuốt mờ....á yêu" thôi... :D
Vâng, "vuốt mờ ...á yêu" . Bác này, ý tại ngôn ngoại quá. 1 câu mà nhìu nghĩa, ko biết mình nên hiểu theo nghĩa nào nữa...:-? :-? :-? :-? :-?

Cố lên các anh, anh nào đang thiếu tiền tiêu vặt thì đợt này đúng là lúc để chúng ta dao găm :D
Trong mobile anh hiện đang có mấy con hàng rất máu, nguyện phục vụ mọi người cả ngày lẫn đêm, không cần tiền bo, chỉ cần nhiệt tình :D hí hí

Bằng Shit! 0983350405
Sexy: 0989838054
Khánh Tấn (to khỏe, điện nước đầy đủ): 0903252468
Thành nổ (hàng ngon giá rẻ, gần như cho không): 0904992234
Vô đối: 0988886987

Sexy là Cường sex :D Dạo này từ ngày có gái mú vào người, Cường sex giảm 20kg, nhìn rất hấp dẫn nên gọi là Sexy
Còn vô đối thì đương nhiên là em :">

Sexy và Vô đối :)) :)) :)) :)) :)) tôi chết mất :)) :)) :)) :)) :))
Cường sex dạo này ngon lém huh??? ;;) =P~ Nghe Vũ nói muh thấy thèm hehehe...;;) Hôm tới đi chơi phải xem lại mặt hàng mới đc :D

hai điều muốn nói(thực ra tui ko muốn xuất hiện ở đây đâu, vì quyết tâm ko online nữa,nhưng thấy cái lớp mình thì tui phải mỏ lên đây)

_Điều 1: nếu như mọi người ko muốn đi chơi, thì giơ tay cho tôi xem, nếu quá bán (nghĩa là trên 1/2 phản đối thì có thể tính chuyện thui, ít đứa thì đi chơi gần gần hoặc tính cách khac) Vì mọi người ai cũng kêu nhớ lớp. tổ chức đi chơi, nhưng khi tổ chức được thì chẳng thấy ai đồng tình, bàn trước từ gần 1 tháng trước bây giờ đã gần đến ngày dự trù đi mà ko một ai có ai ý kiến gì hết(có lẽ mình tao và mày đi thôi Linh ạ)

_Điều 2: nói thật là thấy buồn, điều hai này cất đi, khi nào vui thì nói vậy!!!!

bàn bạc thì phải thông báo thế nào chứ, chứ bàn kiểu này thì chỉ 1 số ít những người hay online mới biết thôi, còn lại hầu như mọi người đều không biết gì đến vụ đi chơi này cả.
Nói là bàn từ 1 tháng trước nhưng mà tôi chỉ biết tin này cách đây hơn một tuần thôi, nếu Linh Mỡ ko báo qua Yahoo thì cũng ko biết.
THế nên bạn Hạnh nên nói chính xác một tý, nếu muốn bàn thì nên gọi điện thông báo chứ nếu biểu quyết trên này thì chỉ có khoảng 1/3 lớp là biết thôi, mà cũng chưa chắc đã đc 1/3 lớp là thường xuyên online đâu.

Khi nào mọi người thi xong hết và có điều kiện thì mình sẽ tổ chức một chuyến đi chơi xem thế nào (trong trường hợp chuyến của Hạnh thất bại).

Hạnh và Linh nên gọi điện cho từng người thì mới có hiệu quả. Thông báo trên này hay dùng YIM thì cũng không tác dụng mấy đâu.

Bác Duy đúng là hiểu ý anh em, nói câu nào ra câu đấy. Thế mới xứng làm lãnh đạo nhỉ?....
hè hè lâu lâu nịnh phát cho sướng.
Uhm đợi mọi người thi xong thì hay hơn, em thi thế nào cũng được, thi học kỳ thì chắc cuối tháng 7 mới thi có,nên vô tư....

có mấy thằng vào đọc nhưng ko phát biểu kiểu ku Hoài đấy, cứ nói đi, rồi báo cụ thể sau!
@Kiên: ảnh con nào kia, ông nhí nhảnh ko chịu đc! :">
------------------------------------
Sắp Tết Thiếu Nhi!

Back
Bên trên