Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Các bố này làm sao ý nhẩy??? Mình bảo là tháng 7 mới đi mà sao các bố cứ cung cấp thông tin là tháng 6 thi hả??? Đã công bố thế rồi mà cứ nhí nhố.

Bóng đá, bóng rổ j thía??? Cho iem đi với. Mồm to, cổ vũ fat', cho no' vui :D Dạo này Linh người nhớn rùi, đc đi chơi tối, bác nào đi chơi, rủ em đi với nhá :D Nếu đi ăn với người yêu, cứ gọi em đi cùng cũng đc, em ko ngại đâu. Đừng như Duy và Dương. Hôm nọ gọi điện hỏi em quán sữa chua ông già tóc bạc ở đâu, nhưng ko mời em đi cùng. Tủi thân quá :((

Khánh còi ơi, tớ quý ấy lắm lắm lắm luôn :D Ấy gọi tớ là Linh xinh, nên tớ quý ấy lắm :-*

Đi ăn, đi chơi nhớ gọi Linh nhé :D

đi ăn thì gọi mày đến dọn dẹp, đi chơi thì ok, có thêm cái loa phóng thanh của phường tội j mà không tận dụng.
À mà quán sữa chua ở đâu đấy, chỉ tao với, mày đúng là..... bạn bè mà ko chịu chia sẻ thông tin j cả, nhớ nhá.

Linh em béo bỏ mẹ, ai dám cho em đi ăn. Béo tốt lại dễ đẻ nữa chứ :D thế nên đừng ai đụng vào Linh nhé :p

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Linh em béo bỏ mẹ, ai dám cho em đi ăn. Béo tốt lại dễ đẻ nữa chứ :D thế nên đừng ai đụng vào Linh nhé :p

:madflame: Thằng chóa Vũ nhá. Tao muh gặp cái mẹt mày thì mày die với tao. Mày dám tả tao như thía huh??? Bạn bè với nhau, mày nói thế, khác j mày die' vào mặt tao??? Dã man quá. Đề nghị cả nhà ra 1 đạo luật là ko đc nói xấu bạn bè theo kiểu ác ôn như thía. Chứ ko cứ gặp vài thằng như thằng Vũ thì tôi ế mất.:(( :(( :(( :(( :((

Ế là điều chắc chắn rồi mà,mày còn phải sợ để làm gì,quen dần đi là vừa.
To Vũ : sao anh biết con Linh mắn đẻ vậy???????
Lâu không lên thấy mọi người chăm chỉ post bài quá
To Linh mỡ : moi người nói đúng đấy,đừng nói như thế,bản thân tao nghe còn thấy không nhận ra Linh mỡ ngày xưa tao quen đâu cả,mình ngày xưa hơi mất dạy nhưng giờ từ khi có người yêu ngoan dã man,khi nghe thấy những ngôn từ như vậy rất khó chịu,dị ứng lắm,bỏ đi nghe chưa mỡ,tớ là tớ không thích thế đâu,ke...ke,lời khuyên chân thành đó,có thể mọi người không nói ra nhưng sẽ có cách nhìn nhận và đánh giá khác đấy.Yêu mày nhiều lắm đó.Hôm nào tao phải gọi điện để bố mày cho xuống nhà tao ở 1 tháng tao đào tạo lại cho...trả công tao bằng cách : ngày chuẩn bị 3 bữa ăn,lau 4 tầng nhà,thêm 1 số cửa kính,cửa sổ,giặt quần áo...thế thôi,dễ quá nhể

bọn nó nói chí lý quá bạn Linh ơi :| hê hê, đi ăn chơi sao rủ đc :-"
bóng thì bóng sợ gì, chiến hết chấp cả bóng chuyền hờ hờ :)

oái bác khánh online muộn thế.thế vụ anh em chiến nhau đinh thế nào nhỉ. ko thể bỏ qua được đâu .

Hương đen đã viết:
Ế là điều chắc chắn rồi mà,mày còn phải sợ để làm gì,quen dần đi là vừa.
To Vũ : sao anh biết con Linh mắn đẻ vậy???????
Lâu không lên thấy mọi người chăm chỉ post bài quá
To Linh mỡ : moi người nói đúng đấy,đừng nói như thế,bản thân tao nghe còn thấy không nhận ra Linh mỡ ngày xưa tao quen đâu cả,mình ngày xưa hơi mất dạy nhưng giờ từ khi có người yêu ngoan dã man,khi nghe thấy những ngôn từ như vậy rất khó chịu,dị ứng lắm,bỏ đi nghe chưa mỡ,tớ là tớ không thích thế đâu,ke...ke,lời khuyên chân thành đó,có thể mọi người không nói ra nhưng sẽ có cách nhìn nhận và đánh giá khác đấy.Yêu mày nhiều lắm đó.Hôm nào tao phải gọi điện để bố mày cho xuống nhà tao ở 1 tháng tao đào tạo lại cho...trả công tao bằng cách : ngày chuẩn bị 3 bữa ăn,lau 4 tầng nhà,thêm 1 số cửa kính,cửa sổ,giặt quần áo...thế thôi,dễ quá nhể

Đừng có thấy Linh hiền mà đổ xô vào quây Linh nhá. Linh khóc đấy
:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
Mà đứa nào làm tao hư hả con Hương kia??? Lại còn giả nai, ghét vãi [-( Nhớ nhá...
Thế thì từ nay không lói bậy nữa. Cho ló ngoan hehehe...:) Mà tao thấy tao rất ngoan đấy chứ.
Còn cái vụ bảo tao mắn thì cứ đến nhà tao chơi đi, tao sẽ cho mày biết thế nào là nói xấu tao Hương ạ. Chờ đấy...b-) b-) b-) Ah, lại còn bảo tao ế nữa chứ... Chết chết... :D

Chỉnh sửa lần cuối:
đấy các bác nhìn thấy chưa,vừa láo vừa vũ....( nhưng vũ phu để nói đàn ông,thế đàn bà nói là giề nhỉ,à...vũ thê...vũ nữ...hehehe)

tớ thấy cả vũ thê hay vũ nữ đều là từ cũ rồi, bây giờ gọi là "vũ tách" :D

Vũ Tách cũng là từ cũ rồi. Từ Vũ Kashim đã chuyển thành Vũ KaVe.

Tiên sư các anh đấy. Mà em cũng thấy lạ, chúng mình đều lớn cả rồi, việc gì phải ganh tị nhau mấy chuyện linh tinh nhỉ. Em cũng biết em đẹp zai, thông minh, học giỏi, manly hơn các anh nhưng em vẫn coi các anh là bạn mà sao các anh lại phải ghen ghét em thế :((

suy nghĩ mất 15s, mới thấy mình chưa có nick name. Thôi thì để phân biệt với Cu bây giờ đề nghị mọi người gọi tớ là "đẹp trai" cho nó tiện, để sau này có gặp mặt cứ gọi "đẹp trai" cho nó dễ nhớ :D

ờ tưởng có nick là Hoàng XXX rồi cơ mà,ai bảo là Nghiêm Hoàng không có nick nhỉ.mà lạ nhỉ sao mỗi cái nick mà cung tị nhau, chú Tách có nick mới ah, nghe hay hơn xưa à nha.^^....

Dạo này trên này chỉ còn có vài mống, ko bit mọi người đi đâu hết rồi nhỉ, hay quên lớp rồi,hix, tổ chức tụ tâp đê, lâu wa đi mất.Chú Tách xem thế nào bố chí các em,Sexy với lại Vô Đối lo phục vụ mọi người cái nhẩy, à cả bác Khánh Tấn nữa chú, quên mất chú Thành win100 ^^.

Hơ, tại em cũng chẳng biết làm thế nào liên lạc với bọn anh chứ thỉnh thoảng em với Oh ! Shit & Sexy & Thành vẫn đi uống nước đấy chứ.

Hôm nay đi chơi với lớp vui quá(mặc dù không đủ cả lớp,nhưng được gặp mọi người thật là vui).Lâu lắm mới được nghe giọng ca rất nhiệt tình và chuyên nghiệp của Trung T,với anh em khác,đặc biệt ấn tượng với bài Sắc Màu do Hương Kanu biểu diễn,Linh mỡ nhà mình thì có cố gắng nhưng mà như lần đầu lên sàn nên em nó camơrun hay sao ấy,nên cũng không được trong 1 bài,hì còn tớ thì tự biết sức mình nên chỉ ngồi cổ vũ và vỗ tay thoai,hơ hơ.Hi vọng vụ 1,2 tháng 7 này sẽ lại vui như thế,cả lớp đi đong đủ hơn nữa thì thích.
To Khánh gầy:ông đi con xế đỏ nhìn chơi đấy,hôm nào anh em giao lưu cái nhẩy....^^

Ủa sao có sự vụ gì mà mình không biết tí gì thế này >_<! Mà tưởng Trung đang ở bên Đức? Lại còn có Phạm Khánh cơ á?

một ngày nóng bức,khó chịu wa wa waawawa.......
em thử chữ ký he he...anh em thông cảm

Kiên đã viết:
To Khánh gầy:ông đi con xế đỏ nhìn chơi đấy,hôm nào anh em giao lưu cái nhẩy....^^
cái j, nhìn thấy bao giờ dzị? Có thấy em nào ngồi sau ko, chít dở, lộ hết hàng :O ờ dạo này nắng to quá, đánh nhau tốn sức lắm, online làm vài trận WAR3 cho nhahn cái nhỉ ;))
@Duy: tôi có đi đâu, có bít j đâu, mà Trung nó kêu về từ lâu rùi mà!

Mình mới biết Hoàng X, ko ngờ đến 3 chữ X cơ à :-? Nick Vũ lúc nào cũng hay mới sợ chứ, cái nào nghe cũng kêu đc: tách n KaVe :))

Back
Bên trên