Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Mấy đứa hay onl vô đây làm ăn chán lòi pha. Chỉ được cái lắm mồm bình luận, còn việc đi hay không thì chẳng nói gì. Bịt cả mìn. Bố ghét chúng mài lém. Còn chiện gọi điện thông báo thì mai Linh sẽ làm. Mà sao chúng mày không chịu trả lời là có đi hay không huh??? bác nào đọc được roòi thì trả lời đi chứ. Ghét như chóa ý. Lại còn nói linh tinh nữa chứ... Bịt mìn ghia nha

Nguyễn Thị Hồng Hạnh đã viết:
hai điều muốn nói(thực ra tui ko muốn xuất hiện ở đây đâu, vì quyết tâm ko online nữa,nhưng thấy cái lớp mình thì tui phải mỏ lên đây)

_Điều 1: nếu như mọi người ko muốn đi chơi, thì giơ tay cho tôi xem, nếu quá bán (nghĩa là trên 1/2 phản đối thì có thể tính chuyện thui, ít đứa thì đi chơi gần gần hoặc tính cách khac) Vì mọi người ai cũng kêu nhớ lớp. tổ chức đi chơi, nhưng khi tổ chức được thì chẳng thấy ai đồng tình, bàn trước từ gần 1 tháng trước bây giờ đã gần đến ngày dự trù đi mà ko một ai có ai ý kiến gì hết(có lẽ mình tao và mày đi thôi Linh ạ)

_Điều 2: nói thật là thấy buồn, điều hai này cất đi, khi nào vui thì nói vậy!!!!

đừng cáu babe... để tao gọi điện thông báo cho mọi người phát đã nghen...:*

nhìn đi nhìn lại, toàn mình tự kêu gọi, tự trả lời, tự an ủi, toàn mình nói không là sao vậy cà??? Mình bị thần kinh chắc??? Bác nào vào nói thì toàn nói vớ va vớ vẩn rồi biến, ko trả lời tí jie`. Càng kêu gọi thì càng thấy thiên hạ ko nói jie`... Ức rồi đó nghen... Đọc thông báo rồi thì trả lời 1 câu đi cho người ta nhờ.....

Hoàng không đi được rồi :D
Trả lời thế cho Linh mỡ bớt bực mình nha :D

có mấy thằng vào đọc nhưng ko phát biểu kiểu ku Hoài đấy, cứ nói đi, rồi báo cụ thể sau!
@Kiên: ảnh con nào kia, ông nhí nhảnh ko chịu đc! :">
------------------------------------
Sắp Tết Thiếu Nhi!
làm sao, ý kiến giề, hay anh thích em xin tý huyết. ăn nói cẩn thẩn con nào là thế nào. Thích giề đây chiều hết.

:D , may mà Khánh gầy chưa hỏi là "con gì" không thì đánh nhau rồi :))

Tôi định tuần sau hoặc sau nữa đá bóng, có ông nào đi được không? Và nếu đi được thì thích đi giờ nào? Tôi nghĩ còn đi học thì chắc cuối tuần là đẹp nhất rồi, nếu cần thiết có thể đá vào buổi tối.

Đối thủ có thể là lớp K3A Y Tế Cộng Đồng, nói chung cũng gọi là biết đá bóng. Nếu ai có thể tìm đối thủ khác thì cũng tốt.

Chỉ cần đủ 7 chú là ok, tôi sẽ gọi thêm bạn tôi đi, thiếu là cho vào đá luôn. Anh em chăm chỉ tập thể thao cái nhỉ, tôi về mới hơn 2 tuần mà chơi 3 trận rồi đấy :D.

, may mà Khánh gầy chưa hỏi là "con gì" không thì đánh nhau rồi
Sai rùi, làm sao mà đánh nhau đc.
Người ta chỉ nói là đánh nhau khi 2 đứa cùng chiến thôi.
còn đây....híc chắc chỉ có bác Khánh bị đánh thui .hề hề.
Ông Khánh cẩn thận cái mồm nhá, nhí nhảnh nữa là......chết với em, hôm nào lên Ngoại Thương em cho bác mấy phát là bác chết đứng như Từ Hải luôn.....

Kiên đã viết:
làm sao, ý kiến giề, hay anh thích em xin tý huyết. ăn nói cẩn thẩn con nào là thế nào. Thích giề đây chiều hết.
dân BK máu quá :( mình ko đỗ nổi :( Ờ mà, lên NT hay lắm, đi ko, gặp Linh dê, Thắng thú, Hiệp dâm, Vanh sông ... Ôi lắm thế, Giang còi nữa! hehe Óanh nhau ko?? :-?
@Hoàng X: hehe, ai lại hỏi thẳng thắn quá thế, Kiên nó ức chế đâm đầu ôtô thì sao! Ai chịu trách nhịm, "con j" à :">
@Duy: thế ai đi cr giúp tôi đây :-?? hehe, chờ xem có lịch thi thế nào đã!

@Linh xinh: tôi cũng chưa rõ lịch thi lại ra làm sao, nếu ko mắc thì 100% tôi đi, cứ đặt 1 suất! :D

P.S: NEW number, do lười, nên em chuyển sang số 0982.114.086

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe Óanh nhau ko??
Chiến đê, sợ gì mà ko chiến....cho bác chọn thể loại em chiều tất.Cái kiểu trọc ngoáy vào người khác thế em ghét nhất, muồn giề cũng chiều, đây ko sợ nhá.
X.Hoàng ngồi ngoài kích động cẩn thận bộ 1/2Ranma của ông đấy nhá, hớ hớ......

Hai thằng kia oánh thì oánh đi, nói nhiều.

Xem chừng các chú thi cũng tùm lum, chán chẳng buồn rủ đi đá bóng nữa. Đặt sân mà chúng nó không đi thì chỉ có mình thiệt.
Nếu không đi đá bóng thì có đi bi a không? Hay bây giờ có trò gì mới thì chơi tuốt đi.
Đùa chứ mai đi hỏi sân, các bố không đá thì gọi bạn mình đi, sợ giề B-).

Hôm qua em đi Đội Cấn gặp ngay anh Duy đang bốc đầu con ET8, nhìn sợ hãi vãi đái :-ss
Em khoảng đầu tháng 6 mới thi xong, thằng Thành hình như mùng 6 mới thi xong. Đội mình thực ra cũng chỉ cần em với nó, các anh khác trên sân cho đủ người :p :D Lâu em ko đá, lại thuốc thang vào người, bây h chạy được tầm 15' chắc die :( Ngày xưa 15' ghi đc 10 bàn bây h chắc chỉ còn được 5 bàn thôi :((
Sắp WC rồi, làm tí cá độ bia bọt cho xôm nhể :D

ẹc, Kiên máu nhể, để tôi xem nào, mà bi h nghỉ hè, ở nhà cho ấm, ra đường gặp Duy bốc đầu đâm chết à!!!
@Vũ: quá sức à, :-? chà chà, vậy kêu bọn nó đá 3', ông ghi 1 bàn là vứa, xong về bo gôn, thế là xong ;))

Sân Vạn Phúc hết chỗ rồi, nếu đá ở đấy chỉ có thể đá buổi tối được thôi, tối thứ sáu 9 giờ các bố đi được là duyệt luôn. Nhưng hình như các bố có vẻ ngại đi tối, chẳng biết vì lí do gì.

Nếu không thì để đội bạn thuê sân Y vậy. Khi nào biết giờ sân đàng hoàng sẽ gọi điện cho từng chú gọi đi. Chăm chỉ thể thao lên, lười vãi. Thằng Quảng đang đá giải trường mà vẫn sẵn sàng đi kia kìa.

ai lười ,ko đá bóng đấy, làm j được em nào, đấu bóng rổ đê...

Nếu tổ chức được bóng rổ thì tôi cũng đi. Trình độ thì vẫn chẳng khá lên được tí nào nhưng vui là chính, sợ quái gì.

bóng rổ hả, đợi tuyển thủ chính thức kiêm huấn luyện viên đội L2 B về góp mặt với, khoảng giữa tháng 6 là tôi về rồi.

Back
Bên trên