Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Kế hoach di chơi nhi? Toi dang len ke hoach di choi, Tan da Resort tren ba vì, nghe đồn chỗ này mới hay lem, mọi ngưoi thay thế nào? co gi vao blog cua tôi bàn thêm, đây heroine-monmon(nick mới)

Di dau day moi nguoi! Cu len ke hoach di roi thong bao cho tui nhe
Di dau cung okie! ;)

----------

Me thang Kien.Lay anh? con Ngo^' lam avatar a? :D

chao` moi. nguoi`, ho^m no. co^ Hanh. bao' minh` tren YM360 moi' biet' lop' minh` dinh. di cho*i.
ma` thang` Hoa` lan` ***** nào cung~ chi? dc. cai' gao` thet' la` gioi
luc' di thi` chang thay' dau.
to' thay' lop' minh` lam` mot tour tren Bo*` Ho^` la` vui lam' roi`
hi'hi' ;))

----------

sao cái chu*~ ***** cua minh` no' lai. thanh` may' dau' hoa thị nho*?

Em đến giữa tháng 6 mới thi xong. Các anh chị em liệu liệu bố trí nhé. Mất em thì không hiểu ai sẽ bảo ban các bạn khi đi chơi đây :( Hơ, mà em lại nhớ lại vụ hoan lạc Thác Đa mấy năm trước. Bỏ ra 5k được cave Thành phục vụ đấm lưng nhiệt tình :D, cứ gọi là thư thái thoải mái. Năm nay các anh bố trí thế nào chúng mình đi 2 ngày đê, buổi đêm thật là thích thú, nhất là có những người như em Hương (hơi đen tí nhưng vẫn âu cây), em Kô Hạnh :x

vỗ tay cái, nhưng mờ sao em thấy nó cứ mơ mơ hồ hồ thế nào ấy, thông báo rõ ràng cái, xem đi đâu, đi thế nào, đóng góp ra làm sao, định hum nào thì đi, ko lại vướng vào thi cử thì chán lắm.
Khi nào định được ngày thì thông báo cho em nhá.
Tiếp nữa, đi thế thì đi cả lớp hay lèo tèo vài người, đi mấy ngày, đi có được kèm theo người khác không , hay là chỉ lớp đi với nhau thôi.
Mọi người cố gắng bàn bạc thu xếp nhé. Tầm giữa tháng 6 em mới đi được, có lý do đb mọi người thông cảm nha.

----------

àh quên mất đến tháng 7 thì em cũng ko đi đâu vì em thi học kỳ mất rồi^^

Nguyen Hoang Duy đã viết:
Linh không vào cho nên mọi người buôn mới xôm.
F**k, What's the f**k with U???
Ông ngứa mồm à??? Sao ông cứ thik kích đểu tôi thế??? Đã đíu thèm nói lâu lắm rồi mà cứ fải xỏ xiên nhau thế nhỉ??? Bệnh tật vãi lều, đíu đỡ được. Ông ở bên đấy ko cà được ai thì cũng đừng xỉa về bên này mà cà tôi nhé. Mịa như cái cục kít, bạn với bè. Néu ngứa mồm thì gãi lấy, đừng có mà đi kích đểu bạn bè. Tôi ko thik nói bạn bè như thế đâu nên tốt nhất đừng để tôi fải nói bạn bè như thế.

Đề nghị bạn Linh dùng ngôn từ lịch sự! (ĐV)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Phạm Phương Linh đã viết:
F**k, What's the f**k with U???
Ông ngứa mồm à??? Sao ông cứ thik kích đểu tôi thế??? Đã đíu thèm nói lâu lắm rồi mà cứ fải xỏ xiên nhau thế nhỉ??? Bệnh tật vãi lều, đíu đỡ được. Ông ở bên đấy ko cà được ai thì cũng đừng xỉa về bên này mà cà tôi nhé. Mịa như cái cục kít, bạn với bè. Néu ngứa mồm thì gãi lấy, đừng có mà đi kích đểu bạn bè. Tôi ko thik nói bạn bè như thế đâu nên tốt nhất đừng để tôi fải nói bạn bè như thế.
Linh, từ ngày ko có tao dạy dỗ, mày ăn nói ko được đâu nhé! Bớt giận bớt giận nào!

Thể theo nguyện vọng của anh em, tui đưa thông tin lớp mình đi chơi lên HAO

Dự định : đi tản ĐÀ resort trên Ba vì, hoặc đi chỗ khác thì mọi người đề xuất bàn luân nhé!
thực ra tôi cũng kém trong khoản tính tiền lém, nên để Linh mỡ nó làm việc này nghen, mày biết ngày xưa tuy tao là đứa giữ tiền nhưng mà tao rất kém khoản tính tiền mày ah!

thời gian: 1 ngày thui(vì tui chỉ được đi 1 ngày)
vào khoảng tháng 7, đầu tháng 7, hoặc cuối tháng 6, nếu hẹn được một ngày tất cả đều rỗi.

Mọi người típ tục bàn luận!

Nguyễn Thị Hồng Hạnh đã viết:
Linh, từ ngày ko có tao dạy dỗ, mày ăn nói ko được đâu nhé!
:p Tao sợ chóa jie` bố con thằng nào mà không dám nói??? MK, tao cũng có muốn nói bạn bè thế đâu??? Nhưng tao đíu bít nhịn nên làm tao cáu thì tao fải nói. Bố khỉ, bịt hết cả mìn, MK. Tao đíu nói nữa đâu, hôm nào lên nhà tao đi mài, lâu lém rùi mài chẳng lên nhà tao.

Phạm Phương Linh đã viết:
Linh, từ ngày ko có tao dạy dỗ, mày ăn nói ko được đâu nhé!
:p Tao sợ chóa jie` bố con thằng nào mà không dám nói??? MK, tao cũng có muốn nói bạn bè thế đâu??? Nhưng tao đíu bít nhịn nên làm tao cáu thì tao fải nói. Bố khỉ, bịt hết cả mìn, MK. Tao đíu nói nữa đâu, hôm nào lên nhà tao đi mài, lâu lém rùi mài chẳng lên nhà tao.

Tao dạo này bận, mày thông cảm, trên mạng bi giờ tao cũng nhìu viêc, trang tao làm bị hack nên đang phải xây dựng lại từ đầu,nếu mày cho tao lên net miễn phí nhà mày thì tao đến liền. :*

Tao dạo này bận, mày thông cảm, trên mạng bi giờ tao cũng nhìu viêc, trang tao làm bị hack nên đang phải xây dựng lại từ đầu,nếu mày cho tao lên net miễn phí nhà mày thì tao đến liền. :*

:nono: Mơ đi iem, máy nhà chị bi h cũng toàn bị bố chị ngồi, chị cũng chỉ có vài phút mỗi ngày thôi :(( chị cũng tội nghiệp lém em a`.
Cái trang dienanh.net đúng ko??? Thảo nào tao vào mãi ko đc :(( Vừa chuyển sang hâm mộ Jet Li (vì xem Fearless :D ) Đang định xí xọn vào trong đấy tìm có bài hay ảnh nào về Jet Li ko thì... :(( Buồn thí mồ lun, bị đơ mấy ngày, đến hôm 8/5 vào đc thì toàn cái mới, mấy cái cũ bị del hết rùi :(( Thôi, hum nào có ai nói jief về Jet Li và mấy cái fim của nó thì gọi tao vào xem nhé!!! Mà dạo này mấy trang web hay bi hack lém mày ạ. Cái trang vn99.net cũng bị hack, bây giờ die lun rùi. Chán thiệt :-s Cái bọn nào nó làm cái trò khốn lạn ý nhỉ??? Giết hết bọn nó đi cho rùi :madflame:

suốt ngày cãi nhau nhức cả mắt rồi, nhưng mờ ko có mấy vụ này thì topic của lớp mình nó buồn như bún thiu ấy nhỉ^^!
@___@...! thế nên em góp với:
hai đứa kia chúng mày chỉ có cãi nhau là giỏi thôi, mau mau gom góp mọi người vào bàn bạc vụ đi chơi đi xem thế nào đi chứ, hay là định nói xong để đấy hả. Chán ko chịu được...!
To Kô Hạnh: sao ko add nick tui vào hả, chơi nhau ah, thế có mà bố tôi cũng ko vào blog của bà để cho ý kiến được.
To Linh Mỡ mày đúng là ......lợn, chửi bậy thế,(hí sozy nhá) nhưng mờ cố gắng thông báo cho mọi người đi ko thì chán lắm, bàn xong ko đi thì thà đừng đưa ra còn hơn.
@____@..........!

Linh mỡ nghe ở đâu ra tin Mạnh Hải đi làm ở Kotex và lấy vợ đấy. Nhảm nhí hết sức. Bây giờ Mạnh Hải đang đi học Luật, lúc trước có đi làm nhưng làm ở văn phòng luật thôi chứ k phải Kotex.
Nick của Mạnh Hải là hip2410, ai có nhu cầu chat chit thì add vô.

To Linh mỡ: cái kiểu chửi bới của cậu xứng đáng được lock nick lại đấy.

và đây là sự xuất hiện trở lại của một thành viên đã vắng mặt rất lâu của lớp ta, Ng Mạnh Hải:)

tớ thấy đi Ba Vì rì sọt cũng đc. đấy.
ở trường nhìn em Linh mỡ thấy duyên dáng hiền thục lắm mà sao lên đây hổ báo thế :))

----------

thằng Duy nó nói đùa thôi mà, việc gì phải bức xúc thế? ^^

Nhưng Duy nói đùa như thật :|
Có lẽ nên đi chơi vào đêm Chung Kết WC2006 để anh em ta thỏa thê nghịch nhỉ ;)
Vũ tách đã viết:
Bỏ ra 5k được cave Thành phục vụ đấm lưng nhiệt tình ,
úi giời, thằng Hoài nó đc FREE kia kìa, Cave là Duy!!! Ông xem lại hàng đi, Thành hơi lởm, hôm trc qua KTế gặp đứa bạn, thấy chú quần ngố, áo 3 lỗ (hờ hờ :-") lượn lờ trong trg mới sợ chứ!
@Duy: tầm hiểu biết của ông chỉ thế thôi à? :-??

chắc đang lượn lờ tìm khách? ko hiểu cái chiếu chú ấy giấu ở chỗ nào rồi??? ^^
dạo này tôi thấy chú Khánh là nhí nhảnh lắm đấy [-x

dạo này tôi thấy chú Khánh là nhí nhảnh lắm đấy
cái này N.Dương nhận xét đúng rồi, mà theo nguồn tin vô cùng chính xác thì không chỉ P.Khánh mà Phúc bồ cũng nhí nhảnh hơn trước, ko còn nhu mì như thửa nào còn trong vương quốc L2 nữa.
Hì hì lâu ko có ai làm một bài chất lượng cả, toàn là vào ấy nhau thế này....
Zie ...Zie....!

Tình hình dạo này topic lớp mình lại sôi động trở lại nhể. Em dạo này buồn chán với cuộc đời, chỉ biết nằm nhà hít thở không khí trong lành thôi :(( T7 tuần trước nữa hay tuần trước gì đó em ko nhớ rõ lắm, Khánh Tấn vác vợ đi chơi & trong nửa tiếng bất cẩn phải đi đón người anh phương xa, cặp bài trùng Bằng Shit & Sexy đã giở trò đồi bại :(.

Back
Bên trên