Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Tụ tập đi mọi người ơi nhớ lớp mình quá!
Làm gì cũng được miễn là được gặp nhau!!!!

Lâu lắm rồi không vào đây, thấy mọi người vẫn vậy hoặc là có thay đổi nhưng không tiện thể hiện bản chất:). Trời mới đầu hè mà nóng quá. Dễ chết sớm mất. Con Hạnh cứ tiết kiệm tiền đi nhé, chuẩn bị khao bạn bè. Mấy con kia dạo này mất mặt, không biết sống hay chết ( tao vẫn sống nhăn). Hôm trước đi Metro, gặp ông Vũ xách đồ cho em nào đó, tủ lạnh thì phải. Có phải đi sắm đồ cho gia đình mới không nhỉ?

huhu Hương ơi sao em nỡ bỏ anh để đi theo thằng Vũ tách, anh hàng khủng thế này ko mơi lại đi mơi hàng lởm.

Hehe, Dương em bốc phét gì thế, anh đi mua cái tủ nạnh mới cho nhà ý mà. Cường Sex anh hỡi, em biết em đẹp trai, học giỏi, thông minh hơn anh, nhưng em vẫn coi anh là bạn cơ mà, sao anh lại ghen tị với tài năng và nhan sắc em thế :(

Đoàn Thị Thùy Dương đã viết:
Lâu lắm rồi không vào đây, thấy mọi người vẫn vậy hoặc là có thay đổi nhưng không tiện thể hiện bản chất:). Trời mới đầu hè mà nóng quá. Dễ chết sớm mất. Con Hạnh cứ tiết kiệm tiền đi nhé, chuẩn bị khao bạn bè. Mấy con kia dạo này mất mặt, không biết sống hay chết ( tao vẫn sống nhăn). Hôm trước đi Metro, gặp ông Vũ xách đồ cho em nào đó, tủ lạnh thì phải. Có phải đi sắm đồ cho gia đình mới không nhỉ?
Thế học bổng của mày để cho mốc à? Mày học bổng ko thấy khao anh em lại đòi tao, tao đã lên kế hoạch, sử dụng hợp lý(trong đó mày ko có trong kế hoạch) nhưng tao rất hy vọng tao có tên trong kế hoạch sử dụng tiền học bổng của mày!

Bây giờ ko nói chuyện với thằng Vũ nữa, bản chất ngày càng lộ rõ=;

Kìa cô Hạnh, đừng bỏ rơi tôi mà =((
Mùa hè rồi, có anh nào thích uống lipton đá không nhỉ, hay toàn anh sành điệu nâu đá :( Anh nào thích uống gọi em nhé, lên cafe Nghĩa ở Hàng Da 5k/cốc điều hòa mát rượi. Mà em thấy lipton đá ở đấy chắc ngon nhất HN

Chết dở, tôi là em của ông Vũ từ khi nào y' nhỉ? Trong lớp mình mới là em của mỗi Duy thôi. Con Hanh keo bo. may` được nhiêu` tiên` hon tao.

Đoàn Thị Thùy Dương đã viết:
Chết dở, tôi là em của ông Vũ từ khi nào y' nhỉ? Trong lớp mình mới là em của mỗi Duy thôi. Con Hanh keo bo. may` được nhiêu` tiên` hon tao.
cái đó tao cũng hông biết đâu! cứ coi như mày nhìu hơn đi(vì mấy năm trước ko thấy khao tao)mày dạo này bạo dạn ghia, tự nhận là em Duy hén, thế mừ chưa đứa nào được nghe hai đứa gọi thân mật vậy!!!

Tạm thời tha cho ông Vũ một lần, lần sau tái phạm chết ngen!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bác nhà mình dạo nay` buôn chuyện xôm ghê nhỉ??? Vậy mà chẳng có ai rủ để em vào buôn cho nó đông chợ chứ!!! Chợ mà thiếu Linh có phải là buồn không???

Hic hic, bọn lớp mình bao nhiêu đứa được học bổng thế mà chẳng thấy nhắn nhủ gì với anh em cả là thế nào nhỉ ! Bạ quá đi mất !!!
Vũ ơi, Oanh ơi , tao ( Nga ) ơi nữa !!!!!!!!!! Sao dân bên Kinh Tế chẳng thấy gì nhỉ. Hình như dân trường mình "chất" hơn hay sao ấy nhỉ ?

Hạnh thân mến, xinh đẹp ơi... Tao ăn với !!!

To Dương dê : Mày mất hút ở đâu mà không thấy tin tức gì ! Làm tao gọi điện đến nhà toàn phải đàm đạo với bác Nghĩa !!!!

???? Vũ tách mất xế chia buồn nhé, lớp mình học ghê thật ai cũng có học bổng sợ quá. Dân kinh tế "chất " thật em dân thường không bằng dân chơi anh chị thông cảm. Lâu lâu vào đóng góp cho nó xôm^^

tao vốn xinh đẹp, khoi cần mày nịnh! Tao bản chất cũng vốn ki bo rùi ! Đùa thui

----------

Mấy hôm nay tao đang chán đơi, chẳng làm ăn được cái gì cả!

Hôm qua nghe nói Luân đề đi đánh bi-a bị trấn xiền may mà chạy nhanh nên thoát, hôm nào anh em thăm hỏi xem thế nào^^.
Các bác cứ khen nhau đê, xong lại chẳng gặp mặt nhau được thế thì chán lắm.

----------

ậy em thử chữ ký;;)

***** thằng Cường x ko nói được câu gì tử tế toàn nói linh tinh.

Kế hoach di chơi nhi? Toi dang len ke hoach di choi, Tan da Resort tren ba vì, nghe đồn chỗ này mới hay lem, mọi ngưoi thay thế nào? co gi vao blog cua tôi bàn thêm, đây heroine-monmon(nick mới)

Back
Bên trên