Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
sau một thời gian vắng bóng anh đã trở lại . chào các bạn

----------

kiên sứt chụp ảnh đẹp phết nhỉ . trông manly

Thanks bác Khánh. Nhưng mà bác dao này học sáng hay chìu ở đâu sao ko gặp nhỉ?????????????????

dạo này mọi người thế nào! tự dưng tui mún học lại cấp 3 quá, tự dưng thấy nhớ lớp mình thế thấy hơi hối hận vì ngày xưa mình đã phí mất bao nhiu thời gian đẹp đẽ với lớp(bây giờ tôi cũng thế thôi) có lẽ khi thời gian đưa mọi thứ đi qua rùi tui mới thấy tiếc nuối( tui học văn dạo này giỏi đột xuất-à đâu xưa nay vốn dĩ học văn vẫn giỏi)
to khánh: tui thấy cái ava của ông ko đẹp, để tối kiếm cái hình Supermen(hay superman nhi?) cho nhé!

Hê hê, dạo này các anh các chị thế nào. Em vẫn khỏe, hàng ngày vẫn đi học đều, nguyện vươn tới gần chân trời kiến thức.
Anh Lợi dạo này khỏe không ;;) Dạo này chẳng thấy anh gọi em đi cafe. Em vẫn còn nhớ những ngày chúng mình lượn qua các con phố :( lòng bồi hồi xao xuyến :x
Anh Thìn dạo này em vẫn gặp suốt, tóc vẫn xoăn như ngày nào. Anh ý vay tiền cho con hàng nào bây giờ nợ em tiền không dám gặp :(
Anh Khánh cho em hỏi cái: Tranh trên Tô Ngọc Vân dạo này còn đẹp ko anh ;;)

Tranh trên Tô Ngọc Vân là tranh gì thế hả Vũ.

----------

Chẳng hiểu có phải dạo này mình già đi hay không,mà hay nghĩ lung tung,nhớ về thời cấp 3,thấy nhớ mọi người kinh khủng.
Tiếc cho thời gian đã qua.
L2,I LOVE YOU SO MUCH !!!
Je t'aime.

Hồ Thu Hương đã viết:
Tranh trên Tô Ngọc Vân là tranh gì thế hả Vũ.

----------

Chẳng hiểu có phải dạo này mình già đi hay không,mà hay nghĩ lung tung,nhớ về thời cấp 3,thấy nhớ mọi người kinh khủng.
L2,I LOVE YOU SO MUCH !!!
Je t'aime.
nhìn thấy rùi, bà thích khoe tiếng Pháp ở đây với ai chứ gặp Hạnh thì ko nên khoe ra. khoe nhầm người rùi biết ko?

Chẳng hiểu có phải dạo này mình già đi hay không,mà hay nghĩ lung tung,nhớ về thời cấp 3,thấy nhớ em Hương kinh khủng.
Voulez vous coucher avec moi ce soir ???

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Chẳng hiểu có phải dạo này mình già đi hay không,mà hay nghĩ lung tung,nhớ về thời cấp 3,thấy nhớ em Hương kinh khủng.
Voulez vous coucher avec moi ce soir ???
\

Ông Vũ này ăn nói ko ra gì, đề nghị quản lí xóa bài nó đi, lý do:ghét ông Vũ này quá, ăn nói bừa bãi.

Cường cũng nhớ Hương Đen lắm, còn đâu những ngày mình cùng ngồi tâm sự ở phòng số 3 trong nhà nghỉ Hoàng Hà, Hương nhỉ?

Bà tát chết mày bây giờ,thằng Cường sex khốn nạn kia.Tuổi gì mà đòi đi với bà,...tát cho phát... quay như... đĩa hát bây giờ,láo.
Mình tử tế,ngoan ngoãn,hiền lành,thật thà,chất phát...nói tóm lại là gái nhà lành thế này vậy mà nó dám đặt điều thị phi bội nhọ danh tiếng của mình,híc.
Hôm nào bà mà gặp thì chết với bà

Hồ Thu Hương đã viết:
Bà tát chết mày bây giờ,thằng Cường sex khốn nạn kia.Tuổi gì mà đòi đi với bà,...tát cho phát... quay như... đĩa hát bây giờ,láo.
Mình tử tế,ngoan ngoãn,hiền lành,thật thà,chất phát...nói tóm lại là gái nhà lành thế này vậy mà nó dám đặt điều thị phi bội nhọ danh tiếng của mình,híc.
Hôm nào bà mà gặp thì chết với bà
Bọn con trai lớp mình đúng là ko chấp nhận đựoc, càng ngày càng "ko dạy dỗ đựoc". Ăn nói bậy bạ!

Thấy hương online ko hiểu bà đang có ở trên mạng hay vì ngu ngốc mà ko biết out ra???:-/

Bọn con trai lớp mình đúng là ko chấp nhận đựoc, càng ngày càng "ko dạy dỗ đựoc". Ăn nói bậy bạ!
Ấy ấy đừng vơ đũa cả nắm thế. Pà Hạnh này hay thật vừa chát với mình tử tế xong quay ra đá đểu ngay được

Chính ra em thấy là con zai lớp mình xét tổng quát thì cũng bình thường thôi. Cái chính tại các anh lởm khởm quá, may có em cứu lại :(

Con Hanh kia,mày nghĩ chỉ mỗi mày biết dùng net chắc,coi thường người khác quá đấy,chưa biết ai hơn ai đâu.
Nói tóm lại nói với con này phí nhời lém,tốn nước bọt,hehehehe

Hồ Thu Hương đã viết:
Con Hanh kia,mày nghĩ chỉ mỗi mày biết dùng net chắc,coi thường người khác quá đấy,chưa biết ai hơn ai đâu.
Nói tóm lại nói với con này phí nhời lém,tốn nước bọt,hehehehe
xin loi các bác vì tôi lỡ buông lời nói. Xin lỗi ông Kiên nhé! 0:)

Nhưng phải công nhận thằng Vũ, Cường lớp mình bậy bạ đi! ăn nói luyên thuyên, Hương mày để yên thế ah? We, coi thường mày là chuyện tao vẫn làm, ngày xưa khoản net tao thua mày chứ bây giờ thì quên đi. Bạn hơi bị giỏi!;;)

Pó tay với Cô tếch, à nhầm Cô Hạnh và em Hương đen. Hương ơi, dạo này em đã trắng lên tí nào chưa, hay vẫn đen đen bẩn bẩn như hồi chúng mình mới gặp nhau :x

DM!
Thang Vu~ tach
Noi nang nhu cai lin` ay/

Anh chi em oi,hom nao tap trung di choi nhi.Nho lop qua/

DM!
Thang Vu~ tach
Noi nang nhu cai lin` ay/

Anh chi em oi,hom nao tap trung di choi nhi.Nho lop qua/
Thằng kia sao chửi bậy thế. À đánh giải trường ko thì nộp anh cho thằng Khỉ (2 cái) uh hôm nào tâp trung đê nhớ lớp quá

Back
Bên trên