Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
;;) chị Dương nói thế nào chứ em có học đâu mà hâm, hôm đấy thi xong hết nên định kiếm trò cho vui thôi. Trường em vui lắm, chỉ toàn ăn chơi chứ học j`. Thi mà em chỉ học đúng KTCT, học( đọc qua) trong 4h rồi đi thi, chẳng xi nhê gì cả, giáo dục VN là vậy[-(
Tết đi chơi??? Đua`, lớp mình có bao giờ hẹn mà đi đc chứ

Chán quá đê.Lớp mình đi chơi đâu đi nhỉ.Lớp minh thi xong được hơn 1 tuần rồi nhưng tuần vừa rồi vẫn phải đi học.........nhưng riêng mình thi đã nghỉ tết được gần 2 tuần rồi,híc.
To Phúc : cám ơn nhé,bạn Phúc thật có mắt thẩm mĩ,hehehehehe.
Mai là sinh nhật mình rồi mà bùn quá,híc,lại 1 cái sinh nhật vô nghĩa nữa sắp trôi qua...huhuhuhuhuh

Hồ Thu Hương đã viết:
Chán quá đê.Lớp mình đi chơi đâu đi nhỉ.Lớp minh thi xong được hơn 1 tuần rồi nhưng tuần vừa rồi vẫn phải đi học.........nhưng riêng mình thi đã nghỉ tết được gần 2 tuần rồi,híc.
To Phúc : cám ơn nhé,bạn Phúc thật có mắt thẩm mĩ,hehehehehe.
Mai là sinh nhật mình rồi mà bùn quá,híc,lại 1 cái sinh nhật vô nghĩa nữa sắp trôi qua...huhuhuhuhuh
chúc mừng xsinh nhật Hương!

lop minh oi, to muon hoi ne: co ai biet dia chi mail cua Tuan bay h the nao khong? to co viec muon nho ban y, nhung lau qua roi khong gap,to khong biet bay h ban y co con dung dia chi mail cu khong. Ai biet noi cho to voi nhe

Happy new 2k6! Happy new u!
Chúc các anh chị năm con Cún gặp nhiều may mắn, hạnh phúc, và đạt được n~ j` mình mong muốn :x

YM của Tuấn nòng nọc là anhtuan_ams86. Thình thoảng vẫn thấy online, và nếu có gửi tin nhắn thì vẫn thấy trả lời :).

Tuấn nó ít online lắm, nhưng mừ gửi thư chắc đc!?!?!?! Nó add tớ với cái nick là ti4tom@ thế nào thì ko bít!
END.

Chúc các anh chị năm mới zui zẻ và thành đạt

Happy new year
Chúc mừng năm mới

Chúc pà kon Năm Tuất đc ăn nhìu thịt chó mà ko lo cúm chó! Còn bi h Quan tiền cho pà kon:

mie ông Khánh mừng tiền đấy thì bố ai tiêu dc. nhưng thui dẫu sao cũng cảm ơn anh.
to Giang: G ơi Cường đang rất cô đơn, làm ơn giới thiệu cho C vài em xinh xinh cùng lớp nhá

Năm mới năm me, chúc mọi người hạnh phúc và vui tươi.Chúc cả nhà có một bầu trời sức khỏe , một biển cả tình thương, một đại dương tình cảm, một điệp khúc tình yêu, một người yêu chung thủy, một tình bạn mênh mông, một gia đình thịnh vượng, chúc cả nhà sang năm mới vạn sự như ý, tỷ sự như mơ, triệu triệu bất ngờ, trăm năm hạnh phúc.
Các bạn ơi, Linh iu các bạn
(Nói xong thấy thối quá cơ hehehe...)

Năm mới năm me, chúc mọi người hạnh phúc và vui tươi.Chúc cả nhà có một bầu trời sức khỏe , một biển cả tình thương, một đại dương tình cảm, một điệp khúc tình yêu, một người yêu chung thủy, một tình bạn mênh mông, một gia đình thịnh vượng, chúc cả nhà sang năm mới vạn sự như ý, tỷ sự như mơ, triệu triệu bất ngờ, trăm năm hạnh phúc.
Các bạn ơi, Linh iu các bạn
(Nói xong thấy thối quá cơ hehehe...)

Valentine mà không thấy ai lên đây phát biểu câu nào nhỉ :D.

Các cậu có biết là trường mình sắp chuyển lên chỗ Trung Hòa không, còn trường mình thì thành trường mới của THPT Nguyễn Trãi.

Dự án gì mà xây trường có 1, 5 tỉ đồng và giảm xuống còn 1800 học sinh. Nghe mà chán... :-S.

tin này thiệt ko? ghét thế! thế xây cổng trường thì để làm gì, để ngắm trong dịp họi trường ah?

mie có thật đó pà con. *..hiểu ông nhà nước với ông thành phố quy hoạch thế nào mà ta nhu vậy.
DCMM(*)

Điên à??? Thần kinh à??? Dở hơi à??? Trường mình có bị điên không??? Trường mình có bị thần kinh không??? Trường mình có bị dở hơi không??? Suy nghĩ có bị làm sao không??? Hay là tin vịt đấy??? Đừng đùa thế chứ!!! Trường mình mà chuyển thì tốn bao nhiêu tiền xây cái cổng để làm gì??? Thừa tiền à??? Hay là định bê cái cổng trường đấy đi theo??? Đọc xong mà bực cả mình... Điên hết cả tiết... Mà mấy thằng cha quy hoạch có đầu óc không không biết nữa, ngu như con bò, dốt như con lợn... Noíc hung là 1 lũ đầu shit. Bịt hết cả mìn... nếu có quy hoạch chỉnh sửa gì thì có giỏi đi mà sửa đường Hùng Vương ý... Đúng là cứ thấy hiền mà bắt nạt... Bực quá, bực quá. Cứ như tiền có thể in được ở mọi lúc mọi nơi ý... Vừa mới xây cổng hết bao nhiêu tiền lại kêu chuyển trường... Đúng là cha chung không ai khóc; của chùa xài được thì cứ xài đỡ tốn của nhà là được... Nghĩ mà điên quá... Đi đây.

tao cũng tưởng là đùa ra xem lịch mấy lần xem có phải 1-4 không nhưng mà mới tháng hai thôi. Tin này đọc trên báo nhân dân chắc ko sai đâu.
DCMM= đẳng cấp mãi mãi*

tao cũng tưởng là đùa ra xem lịch mấy lần xem có phải 1-4 không nhưng mà mới tháng hai thôi. Tin này đọc trên báo nhân dân chắc ko sai đâu.
DCMM= đẳng cấp mãi mãi*

Back
Bên trên