Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Me kip' :))) Naomi cambell dang nguoi chuan the diu' nao bang duoc em Huong nha minh :))) So sanh khap khieng qua. :))))

To Trung Dong: Sang day nho giu gin,dung ham cua la nhe. Anh o nha se giup chu viec do ;) :D

To Khanh can: Sao cu hom nao gap ong la toi chi thay ong di voi may thang duc rua,ma cha thay "hang`" nao la sao???? Co hang` ma ko share cho anh em voi a??? :D Ma sao toi ngoi Op voi World Game suot ngay ma cha thay thang Kien beo bao gio la sao???? Thagn nay dao nay suot ngay em Ngan voi em Ngiec,quen het ca anh em ban be roi.Hom trc di danh bong ro voi doi no,no con da dit minh nua chu :( ban voi be...nhu shit :((( buon qua cac anh a :(((

Ah quen hom nay Sn Xuan Hoang.Anh em chuc no may cau nhe!!!!!! :D
ke ke ke

Ờ, đọc thêm ở dưới thì có thêm thông tin này. Các bạn thử kiểm tra xem thế nào.

III. Về việc thu nhận đóng góp và phát giấy mời:

Việc thu nhận các đóng góp và phát giấy mời tới các bạn sẽ được tiến hành như sau:

Thời gian:
Sáng 09h đến 12h
Chiều 15h đến 17h30
trong 4 ngày 20-23/12/2005
Ghi chú: Đặc biệt đối với 3 khóa 00-03, 01-04, 02-05, việc phát giấy mời được chia ra như sau:
20/12/2005 dành cho khóa 00-03
21/12/2005 danh cho khóa 01-04
22/12/2005 danh cho khóa 02-05
Địa điểm:phòng hội đồng nhà trường – trường Hà Nội - Amsterdam

Duy đã viết:
Xong nhé, cấm thằng Khánh dụ dỗ ông post bài nữa. Mà mình mất có 5 phút, chả hiểu bố Khánh làm gì mà ngồi đến 20 phút
=> (mình ko nỡ, nhưng bạn Duy lại bắt mình viết) tôi ít lên hơn ông, nên bài nhìu wa, phải đọc hết, đến 10 bài, rùi còn làm việc khác nữa!

Hòa thân đã viết:
Sao cu hom nao gap ong la toi chi thay ong di voi may thang duc rua,ma cha thay "hang`" nao la sao???? Co hang` ma ko share cho anh em voi a???
=> tôi thề là có thì sẽ bỏ games, ấy thế mà cứ game suốt ngày thôi, tôi toàn vào đối diện Op chứ có vào Op bao h đâu! ^^, có thì share ngay, giấu làm gì cho khổ, muốn share lắm, nhưng ko có, ừa mà bố Kiên ngồi đó bao h đâu, dám kêu mình đèo hàng, bốc phét rõ nhớ!

@ Duy: phát vé thì seo, 150k lấy đâu ra, thằng nào cũng kêu mà ko thấy hạ giá!
@ vũ: trong này có phải FC của ông đâu, viết cứ như thật, hehe, vào đọc trang 1 FC của Vũ, hay phết!

Bố cái thằng Trung khốn nạn kia.Lâu không gặp vẫn khốn nạn như hồi nào.Vâng tôi thế đấy.Thế sang đấy đã kiếm được em nào chưa?Kiếm hộ em 1 thằng?Vừa to vừa khỏe

Hồ Thu Hương đã viết:
Bố cái thằng Trung khốn nạn kia.Lâu không gặp vẫn khốn nạn như hồi nào.Vâng tôi thế đấy.Thế sang đấy đã kiếm được em nào chưa?Kiếm hộ em 1 thằng?Vừa to vừa khỏe
ối giời, mày nói cứ như đúng rồi ý!!! Trung trố mà có khốn nạn là do chơi với mày đấy! Cũng giống tao đây này! Từ 1 con người có tâm hồn ngây thơ, đầu óc trong sáng, cũng vì chơi với mày mà bây giờ tao đen tối như vậy đây!( cũng may, tao vẫn trong sáng và ngây thơ nhất lớp mình) EM NÓI CÓ ĐÚNG KHÔNG TRUNG?
Mà Trung ơi, em nhớ anh wa', anh đi em nhớ anh dã man. Cho em xin địa chỉ để viết thư tay cho anh nhá!( Gửi quà ý mà)
Vậy nhá, chào các bác, em phải đi ăn cơm!!!
:* :* :*

tin chính thức về vụ hội trường nè!
http://www.hn-ams.org/forum/showpost.php?p=837133&postcount=4
theo tui đọc , nếu ko nhầm thì ko đóng góp vẫn đựoc về trường a! nhưng nếu đóng góp thì đựoc thẻ tên, huy hiệu, đóng 150 thì có áo thể thao tham gia trò chơi! phân vân quá, mọi người định thế nào?

khi nào đi lấy vé mời, báo một câu đi!rủ đi cùng nhé!

Nguyễn Thị Hồng Hạnh đã viết:
tin chính thức về vụ hội trường nè!
http://www.hn-ams.org/forum/showpost.php?p=837133&postcount=4
theo tui đọc , nếu ko nhầm thì ko đóng góp vẫn đựoc về trường a! nhưng nếu đóng góp thì đựoc thẻ tên, huy hiệu, đóng 150 thì có áo thể thao tham gia trò chơi! phân vân quá, mọi người định thế nào?

khi nào đi lấy vé mời, báo một câu đi!rủ đi cùng nhé!

thêm nữa nè!đến lấy cho khóa 01-04 là ngày 21/12 đấy!

xem chi tiết ở đây!http://hn-ams.hoitruong.net/20nam/index.php?module=tintuc&task=view&doc_id=48

Đấy các bác xem con Linh mỡ này càng ngày càng điêu.Hôm trước đi với nó 1 lúc mà em ngượng hết cả người.Mở mồm ra là chửi bậy,đên trường nó thí,khỏi nói,nó nhìn thấy ai ngứa mắt là chửi.Đến mấy bạn con trai còn sợ không dám dây vào chó điên.
Mà thử nhìn lại hồi mới vào lớp 10,em cũng ngoan đấy chứ nhỉ,chỉ tại thằng Trung trố cả (mà mình sợ nó còn hơn sợ bố ).Tại nó làm đời mình xuống dốc không phanh (may quá giờ nó không còn ở đây,ko thì sống dở chết dở với nó,heheheeh).Nói vậy thôi,Trung đi rồi cũng nhớ ra phết.

Lop minh` dao nay hoan lac qua', hehe. Nhan nhu voi em Huong 1 cau: Tuy anh ko to nhung rat khoe, co the bu lai dc, yen tam di em

Mọi người nghe thử bài này xem sao, hay phết:

http://nhacso.net/Music/Song/Nhac-Nhe/2005/12/05F5FF11/

-----------------------------------------------------------------------
Xem giới thiệu về ca khúc Đứa bé

Single Album "Đứa bé" VCD - DVD

CA SĨ: Như Ý, Quang Vinh, Lam Trường, Quang Dũng, Thanh Thảo, Hồng Ngọc, Đàm Vĩnh Hưng, Cẩm Vân, Khắc Triệu, Lý Hải, Hồ Quỳnh Hương, Vũ Hà,
Nguyễn Phi Hùng, Khánh Ngọc, Nhật Tinh Anh, Vân Quang Long, Mỹ Lệ,
Cẩm Ly, Trần Tâm, Đoan Trang, Minh Thuận, Đan Trường, Thiên Trường,
Địa Hải, Hoàng Châu, Phan Đinh Tùng, Quang Linh, Nghi Văn, Châu Gia Kiệt,
Hàn Thái Tú, Hồng Nhung, Ngọc Sơn, Siu Black, Duy Mạnh, Việt Quang,
Ngô Thanh Vân, Minh Thư, Phương Thanh, Phương Thùy,
Thu Minh, Kasim Hoàng Vũ, Nam Khánh.

NHẠC SĨ: Phương Uyên, Minh Khang

MC: Thanh Bạch, Quỳnh Hương

NGHỆ SĨ, DIỄN VIÊN: Thành Lộc, Mỹ Uyên, Minh Nhí,
Minh Thư, Kim Tiểu Long, Kim Khánh.

NHÓM HÁT: tam ca Áo Trắng, MTV, Mắt Ngọc.

CẦU THỦ: Lê Huỳnh Đức.

BIÊN TẬP: Lê Minh Kha
HÒA ÂM - ĐẠO DIỄN - QUAY PHIM: Minh Khang

BAN NHẠC: A.Dzìn (drums) - Tấn Phong (guitar)
- Thanh Tân (bass) - Minh Khang (keyboards)
- Xuân Hiếu (saxophone)

THIẾT KẾ HÌNH ẢNH: Trung Nghĩa & MTVLand

PHÒNG THU: Kim Lợi, TKD, HT Production

MIX & PHÁT HÀNH: Viết Tân Studio
GIẤY PHÉP: 433QĐSX-SVHTT cấp ngày 26-10-2005

Giới thiệu intro tại MTVland.info

Sáng tác: Minh Khang
Hòa âm: Minh Khang
Đạo diễn: Minh Khang

Đứa bé - Minh Khang

Trong đêm một bàn chân bước
Bé xíu lang thang trên đường
Ánh mắt buồn, mệt nhoài của em
Em rất buồn vì em không biết đi, đi về đâu

Cuộc sống mưu sinh chỉ làm em qua cơn đói từng ngày
Vì em không cha, vì em đã mất mẹ
Thương đau vẫn là đau thương

Em mơ một vì sao sáng
Dẫn lối em trên đường đời
Dẫu biết rằng chỉ là giấc mơ
Đã lâu rồi em đã không, không có tình thương

Nhìn thấy ai ai cũng đều vui bên mẹ cha
Giọt lệ em tuôn rơi, hòa tan với nỗi buồn
Bước đi trong chiều mưa

Hãy lau khô cuộc đời em
Bằng tình thương, lòng nhân ái của con người
Và hãy lau khô giọt nước mắt trong lòng em
Bằng tất cả trái tim con người Việt Nam

Chỉnh sửa lần cuối:
cái gì thế này? làm gì có link media???
à mà ai bít bạn Hồng Hạnh ở đâu, cho em hỏi tí chút, nhờ chỉnh sửa cái ảnh 1 chút! Mà ko bit YM là gì thì phải!
Thanks!

Lâu lắm ko lên , ......xin lỗi mọi người vì mình phải mượn id của con lớp P2..Lợi điếc đây.. ..
to Hương :ạo này cậu xinh ra đấy ..khi nào rỗi bọn mình đi cafe đi.tớ nhớ cậu quá..
Cuối năm rồi cả lớp mình có định tập trung nhau ko ....?????????????

mấy hôm máy bị virus không lên nên nhớ các bác quá! Mà sao dạo này không có vịt à mà lớp mình bùn thế? Các bác không có em thả vịt đâm ra bớt sôi nổi hẳn. Thế mới thất tầm quan trọng của Linh Mỡ ở lớp L2 hahahhahahhahahahahah :))
Lâu lâu không xem ảnh hôm nay giở ra xem lại, thấy 1 cái ảnh nghệ thuật của lớp mình, trông lại thấy thật là không lạc đi đâu cái phong cách xì tin của các bác đàn ông lớp ta. RÕ LÀ THỔ PHỈ!!!

nói thế thôi chứ nhìn lại thấy lớp mình vui quá! Chẳng thấy ở đâu vui = lớp mình.
Thế Tết nhất đến nơi rồi mọi người có định đi chơi không? Hay là lại để em đứng lên kêu gọi đây? Nếu bác nào đồng ý thì giơ cái tay lên cho em nhìn nhá!!!

Anh Lợi Điếc nhé. Đừng đá đểu em trên Fan Club của em nhé. Em vẫn nhớ anh nợ em mấy lít đấy :-"

Phạm Minh Khánh đã viết:
cái gì thế này? làm gì có link media???
à mà ai bít bạn Hồng Hạnh ở đâu, cho em hỏi tí chút, nhờ chỉnh sửa cái ảnh 1 chút! Mà ko bit YM là gì thì phải!
Thanks!
vớ vỉn thiệt, ông cứ vào topic làm avatar của tui đó,nhưng nói lun bi giờ ko làm đựoc hình động đâu, có làm cũng chỉ để ngắm thôi, vì ko làm ava đựoc. ghét thía đấy, làm bao nhiu hình đẹp mà có đưa lên đựoc đâu.

----------

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Anh Lợi Điếc nhé. Đừng đá đểu em trên Fan Club của em nhé. Em vẫn nhớ anh nợ em mấy lít đấy :-"
thôi đi ạ? mấy em đó chắc hỉu nhầm gì chứ, ông thì thần tượng cái nỗi gì? Lợi điếc ông cứ nói xấu nó thoải mái, giúp các em ý hỉu bản chất của Vũ

Duy đã viết:
Sửa rồi, ai bảo xem muộn nên mất link:
=> ai online nhìu như ông đâu mà kịp click!

Lâu lâu rùi ko có vịt, ai thả đi, lần này nuôi nó béo béo chút, con vịt kia bị bạn Ngân ko thương tiếc thịt mất, làm anh chị em ta im thin thít vì ko có vịt để chăn dắt!
Hình như hum nay 21, phát vé hả? Có ai đến ko? Em đầu hàng!

lớp mình dạo này vịt viếc gì mà ít thế? Linh Mỡ không ra tay cái là cả nhà cũng mệt mỏi hẳn nhỉ? hay là dạo này các bác phải ôn thi? Cả Duy dạo này cũng thấy ít bài. Buồn quá! Chờ em mấy hôm nữa thi xong lại thả vịt cho cả nhà chăn nhé!
Tiện thể đây cũng thông báo cho các bác biết, ngày 12-1-2006 là ăn hỏi em, bác nào có lòng đến dự cho vui. Sau đấy, ngày 19-1-2006 là em tổ chức đám cưới.( không đùa đâu nhá)thiệp cưới em sẽ đến đưa tận tay bác nào em biết nhà. Bác nào em không biết nhà gọi điện được không?Ăn hỏi không đến thì không trách, nhưng hôm cưới em bác nào không đến thì chết với em!!! Vậy thôi, em phải đi ôn thi đây ( Linh Mỡ vẫn nổi tiếng là người chăm chỉ nhất L2 muh!!! :D)

Back
Bên trên