Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
***** bọn con trai lớp mình khốn nạn quá! Con lạy các bố, các bố tha cho con chứ con mới tập tọng vào HAO viết được mấy câu đã bị các bố tát cho vỡ mặt rồi.
Đầu tiên là bố Duy, một kẻ phũ phàng, vô nhân đạo, vô lương tâm. Nói cho ông biết nhé tôi chưa bao giờ cân nặng lên đến hàng tạ nhé. ông ăn nói điêu toa thế không sợ trời phạt hả? Anh ăn nói láo lếu thế từ giờ trở đi, em mà gặp anh trên mạng thì em ứ nói yêu anh nữa, dỗi rồi!!! Em khóc :((
Tiếp theo là Xuân Hoàng. Anh có nhất thiết phải như thế không? Anh và em lâu lắm rồi không gặp nhau, làm sao em lại đi lấy chồng gtấp là vì anh được? Anh muốn thế thì cứ mơ đi!!! Mơ rồi sẽ thấy, còn bây giờ thì không có đâu nhé!!! XI'''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''' mà có phải đi chăng nữa thì hình như em chưa có nói với anh là của anh mà!!! Đúng là đồ nhận vơ :))
Thoio chào các bác, em tạm dừng tay ở đây, em đi chơi đây!!!

Ở, xin lỗi Lu Mỡ, nhầm lẫn số liệu tí, Lu Mỡ là nặng 7 yến mới phải ^^.

To Hoàng: Ha ha, vẫn còn cú hồi trước chơi cờ vây à, trình độ bây giờ thế nào rồi? Thực ra tôi chỉ khá cờ Caro thôi, riêng món này thì bây giờ mình thành tinh rồi :D.

Thế hội trường lần này ko có bóng rổ ah? sao Chăng ai noi gi cả.
Chính xác thì Linh Mỡ nặng ngót 1 tạ thôi hôm đấy tui thấy rõ cái xe 82 của H.Hạnh bênh đầu mấy lần mà.

khổ thân bạn Linh mỡ, ai bảo mỡ cho lắm vào, mà sao có mỗi Linh mỡ vào topic nhỉ, bị quây là phải, tội nghiệp!
@bóng đá: cuối cùng là chả liên lạc, nên ko đá, ai cũng bận, đá đúng tháng thi, tự biết mà bỏ rùi!
@Duy: Caro thành tinh, tinh gì thế??? sao máu me cờ (bạc) thế!

Chán quá nhỉ, em định quả này lớp mình lại lên nhận giải mà :( Không có các anh, đội mình làm sao đủ người bây h, em cũng chỉ cần đủ người thôi :D

Ôi trời ơi,con Linh mỡ ăn kiêng a'.Ai lấy tin đó ở dâu thế hả.Em gặp nó hoài,ăn gọi là phũ phàng luôn.
Xinh nhất Lý 2 là Hương ,hehehehehe.Em xinh thế vậy mà mọi người không khen nhỉ.
Nhưng mấy bác ơi cho em hỏi 1 cái.Chuyện Duy và Dương thì em biết rồi nhưng thế chuyện Kiên và Ngân là sao?
Sao ko ai báo tình hình gì cho mình nhỉ.Con Hồng Hạnh chán nhỉ,lần trước đã dặn có gì thì phải báo mình câu --->chán.Lớp mình chuẩn bị biến thành vườn tình yêu rồi.

----------

ông Kiên phũ phàng thật,biết bạn béo rồi vậy mà còn tả rõ nét vậy,bênh đầu mấy lần-->khiếp.
To Hồng Hạnh : hôm đấy về mày có phải đi thay xăm không?

em kiến nghị xây nhà trẻ mang tên L2, có khi cũng đc >10 đứa chứ ít!
@Hương: mình vẫn theo ý kiến cụ Nhật Anh, "lớp mình ko có con gái!!!"
Chuyện của Ngân - Kiên, có nghe tin đồn từ lớp 12, thế nhưng sau thi ĐH, tưởng tanh bành roài, ai dè, bỗng dưng lại nổi lên, khiếp wa, ai thông báo rõ cái nào, Kiên đâu, dạo này bặt vô âm tín ở HAO!

Chuyện đó là thật đó, Kiên chu suốt ngày hú hí với Ngân,hehe...Nhưng công nhận là anh chị ý dấu mọi người cũng lâu nhỉ...
Nhưng vườn trẻ L2 lấy đâu ra 10 đứa thế, mỗi nhà Kiên mà đã 10 rồi thì quá tải đấy...

Kiên thích Ngân thì lâu rồi.

Nhưng nếu có chuyện 2 người yêu nhau thì mới gần đây thôi, chắc chắn luôn :) (dùng từ "nếu" vì 2 người chưa nhận).

To Khánh còi: Ong ăn nói cho cẩn thận nhé! Cái gì mà lớp mình không có con gái? Nói thế có khác gì chửi Duy và Kiên là 2 thằng gay không? Chung nó có người yêu học lớp mình mà!
To Hương: Mày là con chó mày có biết không? Bạn bè với nhau mà mày dám bảo tao ăn uống phũ phàng à? Tao ăn ít hơn mày đấy!!! Mày mới là đồ ăn như con lợn .

X.Hoàng thích hót linh tinh nhỉ, thế máy tính đã sửa dc chửa cu,tui không biêt cách chưa máy của ông đâu vì nó bị hỏng ROM rùi(hỏng trên MB ấy) nhưng mà tui làm no hỏng dc đây cẩn thận lần sau hót vở hót vẩn là toi nhé^^
To Khánh còi ăn cá mòi chuyện người ta liên quan gì đến chú mà tò mò, ah hôm nọ thấy đèo hàng qua Opera đi đâu thế???><

Nghe đây Kiên chu, ông là một thằng thợ non tay :D Máy của tôi trục trặc là do có một đám bụi bám vào thanh RAM làm nó không hoạt động tốt. Lau sạch là máy chạy ngon luôn :D
Tôi hót có sai không, chẳng lẽ lại hót tiếp. T7 tuần sau mà rỗi thì lên nhà Linh Mỡ nhé,sn tôi luôn. Gọi cả Nam Dương và Hòa thân...nhớ nhé....

----------

Quên nhắc nhở em Linh 7 tạ, ăn nói cho lịch sự một chút nha em, kẻo người ta nhìn vào thấy con gái L2 vừa béo lại vừa đầu gấu thì toi :D

Lớp mình dạo này nhiều chuyện thú vị ghê ! Nhất là khoản " tình yêu tình báo " .
Nói thật nhé, giờ ai cũng lớn cả rồi, yêu thì cứ nói là yêu ( như ông Duy với bà Dương ấy), có phải nhẹ nhàng không... Giấu giấu diếm diếm ...( thiên hạ cứ phải đoán già đoán non )
Như tôi nè, chưa có thì nói là chưa, thế có phải đàng hoàng ko?
Đề nghị bà con công khai đi nhé !

Nghe đây Kiên chu, ông là một thằng thợ non tay Máy của tôi trục trặc...
Quái, đọc đoạn này không hiểu mình lại hiểu theo nghĩa khác :D.

Nói thật nhé, giờ ai cũng lớn cả rồi, yêu thì cứ nói là yêu ( như ông Duy với bà Dương ấy), có phải nhẹ nhàng không...
Có ông Duy thì vẫn rõ ràng từ ngày xưa thôi. Chứ còn bà Dương thì cũng như mọi người ;).

ui trời, lớp mình dạp này sao nhiều chuyện vui quá, luc sthif chẳng ai viết nổi một bài lúc hì đông như chợ.hehe,thạt thú vị
to Hương: mày nghe tin đồn ở đâu đấy, xe tao có hỏng đâu.

chuyện yêu đương lớp mình bị bàn luận sôi nổi quá. Khổ thân mí người trong cuộc.haha

Le Trung Kien đã viết:
Thế hội trường lần này ko có bóng rổ ah? sao Chăng ai noi gi cả.
Chính xác thì Linh Mỡ nặng ngót 1 tạ thôi hôm đấy tui thấy rõ cái xe 82 của H.Hạnh bênh đầu mấy lần mà.
xin người, may sao xe tôi vẫn về đựoc đến nhà, hôm ấy may có bạn Cường đèo hộ ko thì xe phải đi thay xăm(ui trời , hiểu bạn Hương nói gì rùi:)) )
Cường dạo này gầy thật. Choáng

Chao moi nguoi
lau lam roi khong len day choi,len thi moi thay moi nguoi ban tan nhieu ve toi voi kien wa, toan nhung loi cha dau vao voi dau ca.
_To Linh:ba noi nang cho vua phai thoi nhe, K guc dau len vai toi thi co lam sao ma ba cu chu cheo het ca len, roi lai noi nang lung tung de moi nguoi hieu lam.

Chao moi nguoi
lau lam roi khong len day choi,len thi moi thay moi nguoi ban tan nhieu ve toi voi kien wa, toan nhung loi cha dau vao voi dau ca.
_To Linh:ba noi nang cho vua phai thoi nhe, K guc dau len vai toi thi co lam sao ma ba cu chu cheo het ca len, roi lai noi nang lung tung de moi nguoi hieu lam.
_ To Xuan hoang: ong cung vua phai thoi nhe, dung co dung tu bua bai, khong thi lieu hon day
_ To Sep Duy : khong co tu "neu " dau,ma la khong, toi voi Kien khong co chuyen j het.
_ To NGA: khong co ai giau giau giem giem tinh cam j het, toi da noi voi ca lop tu may chuc nam nay roi, toi khong thich kien
TO CA LOP :DE NGHI MOI NGUOI DUNG CO NOI NANG BAN TAN LUNG TUNG
TOI CO CHONG CHUA CUOI ROI.DUNG CO BAN TAN LUNG TUNG VE TOI VOI KIEN, TOI KHONG THICH CHONG TOI GHEN
de nghi moi nguoi dung qua tron

----------

con nua, hom nao TOI SE GIOI THIEU CHONG CHUA CUOI CUA TOI CHO MOI NGUOI
=> de nghi dung co bep xep chuyen cua toi voi Kien nua

----------

con nua, hom nao TOI SE GIOI THIEU CHONG CHUA CUOI CUA TOI CHO MOI NGUOI
=> de nghi dung co bep xep chuyen cua toi voi Kien nua

chuyện yêu đương lớp mình bị bàn luận sôi nổi quá. Khổ thân mí người trong cuộc.haha
Không, chuyện của Duy và Dương mọi người cứ bàn thoải mái. Càng bàn nhiều thì càng nhiều người biết, càng nhiều người biết thì càng thoải mái, có làm sao đâu :)).

TOI CO CHONG CHUA CUOI ROI.DUNG CO BAN TAN LUNG TUNG VE TOI VOI KIEN, TOI KHONG THICH CHONG TOI GHEN
Ha ha, đúng là dại thật rồi. Chuyện với Kiên thì thực ra bọn nó cũng bàn gần xong rồi, bây giờ lại đưa ra cái tin giật gân này. Kiểu này thì chắc Ngân tha hồ mà nghe hỏi han :D.
Mà mới 19, 20 đã có chồng chưa cưới, sớm thế??? Nếu mà chồng chưa cưới thì chắc tình cảm sâu đậm lắm rồi, có thể nói là ai được không?

Cho cả nhà xem ảnh đẹp nè!!! Đố nhận ra Linh ở đâu?

----------

xinh không? Linh là xinh nhất!!! heheheheheheheheehehehehehehehehehehhe
à còn cái ảnh này nữa, cho mọi người ngắm mấy bạn gái lớp em nè!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên