Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Đùa chứ đây là Giang lớp mình đó.

Ghi nhầm tên lớp lâu rồi nhưng không chịu sửa :D.

G kể chyện lớp cho mọi người nghe nhé:
Hôm trc lớp G thi thuyết trình, chủ đề là " phần mở đầu cho bài thuyết trình"., có một chị ( 1984) nói rất hay. Chị ấy vẽ một chấm đen trên tờ giáy trắng, hỏi mọi nguời đó là cái gì. nh` ng` đoán la`bia ngắm bắn, lỗ đen...Theo các ấy đấy là gì? Câu trả lời là: đó là một tờ giấy trắng trên đó có 1 chấm đen thôi. Thật lạ là nhiều người chỉ nhìn thấy mỗi chấm đen trong khi có đến >99% là trắng. và sau dây tôi xin nói về " cách nhìn cuộc sống của mỗi ng`"... Sao, chi ấynói hay nhỉ?

lâu lắm rồi mới lên cái topic lớp mình ^^
nhiều chuyện hay ho nhở?
cu Hòa thân toàn gào thét linh tinh, rồi đến lúc đấy thể nào nó cũng trốn ở nhà cho xem :))

lâu lắm rồi mới lên cái topic lớp mình ^^
nhiều chuyện hay ho nhở?
cu Hòa thân toàn gào thét linh tinh, rồi đến lúc đấy thể nào nó cũng trốn ở nhà cho xem :))

Không N Dương nói thế sai rồi, đừng trách Hòa như thế chứ...

Nếu có trách thì phải trách cả lớp mình... :))

Lâu lắm ko lên thấy mọi người rôm rả was nhỉ, tôi đọc mãi mà ko hết .
To Dương: này tao ngồi với mày được bao nhiêu lâu ấy nhỉ thế mà mày lại vui duyên mới quên đi bạn bè thế à?
24, 25/12 lớp mình có về trường ko đấy , nếu có thì báo tôi biết nhé! Nếu ko nháy cho tôi cũng được ở số 0983 221556. thank u nhiều nhiều.
To Giang: Từ sau hè Oanh chẳng có tin tức gì về u cả, chắc quên tôi rồi hả?
To Hồng Hạnh: Hôm trước tôi nhìn thấy bà trên đường , gọi khản cả cổ mà bà chẳng quay lại gì cả đã thế lại còn phóng rõ nhanh. Nếu rảnh thì hôm nào qua tôi chơi , mang tiếng là gần nhà nhau mà bà chẳng có mấy lần đến tôi cả!

To Hồng Hạnh: Hôm trước tôi nhìn thấy bà trên đường , gọi khản cả cổ mà bà chẳng quay lại gì cả đã thế lại còn phóng rõ nhanh. Nếu rảnh thì hôm nào qua tôi chơi , mang tiếng là gần nhà nhau mà bà chẳng có mấy lần đến tôi cả!

gì? tôi dạo này ngoan lắm đi chậm mừ, mà có đi xe máy đâu! tôn xăng bỏ xừ!

hic, tôi đang phải đi tập Quân sự, kinh khủng lắm lắm, bảo đảm ông Đồng năm ngoái ko khổ như bọn tui. hu hu ai thương em với.
nhắn tin cho con Linh mà nó ko gọi lại cho em, buồn quá. Con linh béo nhớ đây tao về sẽ cho mày một trận(đi mới một tuấn mà quên cả ngày tháng năm và cách viết-sai chính tả mấy lần):((

ỦA lạ nhỉ. Có người trách là quên bạn bè vậy như thế nào thì được gọi là không quên bạn bè nhỉ. Nhìn đi thì cũng phải nhìn lại chứ. sắp sinh nhật mấy đứa liền đấy mày ạ. Cố mà thể hiện sự thân thiết mấy năm ngồi cùng nhé

Đoàn Thị Thùy Dương đã viết:
ỦA lạ nhỉ. Có người trách là quên bạn bè vậy như thế nào thì được gọi là không quên bạn bè nhỉ. Nhìn đi thì cũng phải nhìn lại chứ. sắp sinh nhật mấy đứa liền đấy mày ạ. Cố mà thể hiện sự thân thiết mấy năm ngồi cùng nhé

Duong hom nay tot dot xuat,bnh ban kia day, nhung cung xin nhac rang SN tui sap den roi, may lieu ma mua qua di.
tao ko nhan qua mua chung dau nhe!

20/10 chúc các bạn nữ lớp mình nhận đc nhiêu` hoa, nhiều qua`nhieeu`...chúc các bạn luôn vui vẻ trẻ khỏe...như tui.:))

Kính chúc thọ các bạn Hồng Hạnh (21/10) Thanh Nga(23/10) Thùy Dương ( 26/10), hi vọng 70 năm nữa, các bạn vẫn sẽ mời Giang đến ăn thượng thọ:*

chậc, 20/10, lướt qua box lớp mình chúc các chị em ngày càng vui vẻ trẻ khỏe nhé.......:D

Chúc các bạn nữ
một ngày 20/10 vui vẻ
và một cuộc đời hạnh phúc!

Chúc các bạn Hương, Huyền, Phương Linh, Mỹ Hạnh, Hồng Hạnh, Oanh, Ngân, Nga, Giang, Thùy Dương của lớp mình luôn hạnh phúc và vui vẻ!

20.10.2005
_kaizer_

Chú Khánh rất dài dòng văn tự....
... nhưng lại thiếu mất Quyên ;) .

Back
Bên trên