Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Hồ Thu Hương đã viết:
Ơ ảnh Duy chụp với ai thế?nên hiểu thế nào đây nhỉ
cái này còn phải hỏi sao? mọi hôm mày thông minh lém mà?? :)) thế mà có bạn lại nói là chuyện này may ra Gia Lai là ko biết, hóa ra Kanu cũng ko biết à,đài phát thanh lớp mình hoạt đọng kém quá đấy!! b-)

Úi chuyện hay vậy mà chẳng ai cho mình biết là thế nào nhỉ,chán quá.Hạnh kia lần sau có chuyện gì tương tự như chuyện này thì phải gọi điện báo tao cái nhé

Hồ Thu Hương đã viết:
Úi chuyện hay vậy mà chẳng ai cho mình biết là thế nào nhỉ,chán quá.Hạnh kia lần sau có chuyện gì tương tự như chuyện này thì phải gọi điện báo tao cái nhé

tin tức chậm quá đây, lần sau cứ nói với bạn, bạn giúp cho. chuyện còn dài và li kỳ lém.

con Hanh cứ liệu liệu đây'. Tao với may` từ trước đến nay vẫn là bạn tốt ma`.

Đoàn Thị Thùy Dương đã viết:
con Hanh cứ liệu liệu đây'. Tao với may` từ trước đến nay vẫn là bạn tốt ma`.
cái đấy còn phải xem sau nay may đối xử với tao thế nào???

à, quên mà tao đâu co nói gì? mày tự nhận đó chứ! hehehe :))

Mie.Lâu lâu lên forum lớp mình biết dc lắm chuyên lạ nhỉ.Mới đầu nghe Bằng cứt nói em lại ko tin.Nhưng tình hình em thấy đôi D&D cũng khá là hợp nhau đấy.Cứ nhìn họ đứng cạnh nhau kìa.

thông tin chậm nhưng ông đựoc cái có con mắt tinh phết nhỉ, cường nhỉ?

còn tin gì mới ko mọi người???????????????
dạo này ở nhà ngoan ngoãn wa! Chả có ai rủ đi chơi à?????

mấy ông bà cho hỏi là 20 năm thành lập trường có định về ko đây? giờ giấc thế nào nhỉ? để còn biết chứ!

bài này viết về cô Liên

Cô Liên

Văn-- Nói về cô:
- Vẻ bề ngoài:
+ Ðáng yêu, lịch sự.
+ Có đôi giầy giống Cowboy.
+ Biệt danh "Nữ chúa rừng xanh" vì cô có mái tóc dữ dội.
- Phong cách dạy: "Nói siêu nhanh, dạy siêu kĩ và bài kiểm tra siêu dài".
Tóm lại: Cô rất hay và học sinh rất quý cô.
- Ðiểm được học sinh ưa nhất:
+ Luôn vui vẻ, trẻ trung.
+ Ðầy tinh thần trách nhiệm.
+ Gần gũi với học sinh.
+ Hay cười.
+ Tận tình với học sinh.

Anh-- Ngay từ buổi đầu cho tới bây giờ, cô luôn xuất hiện trong bộ sưu tập thời trang phong phú nhất thế giới, không tiết nào lặp lại tiết nào. Đặc biệt, mốt ưa thích của cô có vẻ là quần jean đóng thùng vì cô có cặp chân khá dài và thẳng. Được ngắm cô ở tiêu cự gần cũng sướng. Tuy nhiên đôi khi cũng vì thế mà học sinh không thể tập trung vì còn mải tưởng tưởng xem tủ quần áo nhà cô to cỡ nào. Vận tốc truyền âm của cô khá cao, tuy nhiên bài giảng lại dễ hiểu không thể chịu được. Cô cho ghi bài không phải là cẩn thận mà là quá cẩn thận, và chính việc này đã làm chất xúc tác cho những cái đầu chứa toàn khí trơ và đủ loại lý do lý trấu rằng là "lớp 10 em học ban C", "buổi trước em nghỉ" v.v… của học sinh. Một đặc điểm nữa cần nói là con trai cô rất đẹp trai. Mỗi lần anh ý đến đón cô là girls A1 lại ùa ra cửa sổ tầng 4 và chẳng cần đến kính thiên văn thì độ bội giác vẫn tăng và anh í vẫn thuộc giới hạn nhìn rõ. Không hiểu có phải vì thế mà anh í càng năng đến đón cô hơn và cũng vì thế mà có những buổi tiết một, cô lên lớp rồi mà cũng chỉ có 6 bạn trai đứng lên chào, còn các nữ sinh thì đang đứng chi chít, chen chúc, chật ních bên cửa sổ. Và cuối cùng thì hôm nọ, Quỳnh - dù tài sắc chẳng hơn các chị em khác là bao (nhưng lại rất chăm lau bảng tiết Lý) - đã trắng trợn la toáng lên gọi cô là "Mẹ ơi" trong sự ghen tị ra mặt của 26 cô con dâu xinh tươi ngời ngời còn lại.

(trích yearbook 95-98) mới đọc đọc đựoc, có nhiều cái hay lắm, mấy ông bà vào mà xem. mà co khi xem hết rồi, tôi bây giờ mới biết ấy chứ!

http://www.hn-ams.org/hao/thuvien/tuyentap/YearBook95-98/0.215.1.26.html
http://www.hn-ams.org/hao/thuvien/tuyentap/YearBook95-98/0.214.1.26.html
http://www.hn-ams.org/hao/thuvien/tuyentap/YearBook95-98/0.213.1.26.html

Chỉnh sửa lần cuối:
sao forum lớp mình dạo này hẻo thế.Lên xem có vụ xì căng đan nào nữa ko mà chẳng thấy có gi` cả

hixx, mấy tuần ko lên HAO, vẫn thế, uh nhỉ, thế có về hội trường ko? Lúc đó sắp thi nhưng chắc vẫn đi đc 1 ngày! Có gì nhắn qua YM nhé!

Anh em hômn nào làm vụ tụ họp đi cái nhể,lâu lém rồi ko đi đâu chơi.. thấy nhớ mọ ng quá... hôm trước gặp Linh béo trên mạng,nó cũng thèm đi chơi lăm :D

có ai bít gì đâu! lâu rùi, tôi cũng ko đọc HHT, thế nên chả bít gì cả! Đang ngồi đọc cái bài của Tú béo!
ai chịu đứng ra tổ chức nhỉ?????? Báo anh em!

Hiện nay các bác Mod đang định làm một bản Qui Định cho box 01-04. Bản qui định này sẽ hạn chế rất nhiều tự do, ví dụ: không dùng bất cứ từ bậy nào (kể cả không phải từ chửi bậy mà là từ thiếu tế nhị mà thôi), không bàn về chính trị, không được chat bất cứ câu nào.... Nói chung nếu bản này thành hiện thực thì có thể lớp ta sẽ bị lock thread (lớp P2 đã bị lock bởi Đỗ Việt).
Vì vậy, nếu các cậu muốn lên tiếng thì hãy vào đây để vote:
http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=27254
Bản thân mình thì vote Hoàn Toàn Không Đồng Ý với bản điều lệ này.

wa,đi học vui ghê. Lớp mình muốn đi chơi hả? vây đi, trường ngoại thương sắp có dạ hội đấy, 16/10/05, Hotstep- những đôi (đội) nhảy đẹp, wa, G xem sơ khảo rồi, phải nói là, " phát triển nhãn quang",nhảy rất chuyên nghiệp, rất bốc, cực đep và con gái xinh wa' trời luôn. Thế nào, đi nhé, nếu ko thích thì sau đấy đi đâu chơi cũng được ( nhưng dám chắc là các chú mê tít luôn ;) ). Rồi, 7 giờ tối, tập trung ở cổng NT nhé ( nếu ko có ý kiến khác- tất nhiên):*

nguyễn hương giang đã viết:
wa,đi học vui ghê. Lớp mình muốn đi chơi hả? vây đi, trường ngoại thương sắp có dạ hội đấy, 16/10/05, Hotstep- những đôi (đội) nhảy đẹp, wa, G xem sơ khảo rồi, phải nói là, " phát triển nhãn quang",nhảy rất chuyên nghiệp, rất bốc, cực đep và con gái xinh wa' trời luôn. Thế nào, đi nhé, nếu ko thích thì sau đấy đi đâu chơi cũng được ( nhưng dám chắc là các chú mê tít luôn ;) ). Rồi, 7 giờ tối, tập trung ở cổng NT nhé ( nếu ko có ý kiến khác- tất nhiên):*
ừa hén, bạn này là ai vậy?, nghe tên lại tưởng lớp mình à!

Back
Bên trên