Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Mạnh Hải sinh nhật 24/10 đó.

Có ai biết tình hình bạn dạo này ra sao rồi không?

Hehe, hôm trước vừa gặp Mạnh Hải ở cổng trường AMS, nghe ông ý hót thuốc lắc, tài mà như thật :D

he he. theo tin mới nhất mà đến bây giờ Nga cũng mới biết là nó sinh ngày 26/10 dương lịch. Trùng ngày sinh với mình :) Còn 23 là ngày âm nhưng của tháng 9 vậy mà không hiểu tại sao mẹ Nga lại ghi nhầm thành tháng 10. Có phải mình đang bịa chuyện không nhỉ?

Đoàn Thị Thùy Dương đã viết:
he he. theo tin mới nhất mà đến bây giờ Nga cũng mới biết là nó sinh ngày 26/10 dương lịch. Trùng ngày sinh với mình :) Còn 23 là ngày âm nhưng của tháng 9 vậy mà không hiểu tại sao mẹ Nga lại ghi nhầm thành tháng 10. Có phải mình đang bịa chuyện không nhỉ?

nghe don ba noi dieu qua day! me Nga dau co nham lan nhu vay chu?duong hoi dieu day! muon chuyen nay nhac kheo moi nguoi sap SN minh ha?
tao tinh lam day, dung hong noi phet!

Hom nao anh em hop truong.tu nhau di choi cai nhi.
Thang trung sap di roi day :)

Nguyễn Nam Dương đã viết:
cu Hòa thân toàn gào thét linh tinh, rồi đến lúc đấy thể nào nó cũng trốn ở nhà cho xem :))
... Lại đành trích dẫn... ;)

linkgiang đã viết:
cu Hòa thân toàn gào thét linh tinh, rồi đến lúc đấy thể nào nó cũng trốn ở nhà cho xem ..
=> y như thật, hôm nay là 21.10, đã gặp nó ở Opera, bảo đi 20.10 rồi, thế mà lại ko thấy! à mà ông thấy Opera có gì hay ko? Hôm nào dẫn "chị" đến đó chơi! hé hé
bài viết cũ nhất là 26.10, thế mà ko thấy Duy chúc SN hả??? Đã gần 1 tháng, ko có ai thèm vào hả, chán như con gián, các bạn đi du học thì biệt tăm, các bạn ở nhà thì vui duyên mới, biến hết rồi!
=> có mỗi cuộc tình tay 3 (làm xì căng đan tí tại vì ..) Hồng Hạnh cứ chen vào giữa cuộc trò chuyện giữa D và D (not D), ai tham gia chăn vịt ko, em thả vịt rồi đấy!
20.10: điểm danh lại nào: Trung, Vũ, Oanh, Ngân, Hồng Hạnh, double Dương, Hoài, Giang, double Linh, Hoàng cu, Hương, Thắng, Việt Anh B, Bằng, Cường, Kiên, double Khánh (Khánh béo chỉ thgia đi chơi, hehe), Luân, Thành, Tú. Hết rồi nhỉ! Em phải về sớm, còn tiết mục nào về sau ko?
cộng cộng cộng, sao ít điểm chất lượng thế? :(

Em thề với các bác!!! Em sẽ giết chết thằng Hòa, một thằng khốn nạn, nó cậy nó ốm mà nó không đi. Thế mà hôm gặp nó trên mạng nó đã hứa là nó đi rồi. Càng ngày càng nhận thấy lớp mình chỉ có con gái là vừa ngoan ngoãn, xinh đẹp, đáng yêu, có lòng nhớ tới thầy cô giáo cũ, biết ơn công lao các thầy các cô đã dạy dỗ chúng ta nên người!!! :D
Nam Dương nói thật chẳng sai!!! Đúng là cái thằng: NÓI ĐƯỢC MÀ KHÔNG LÀM ĐƯỢC!!!
Không chỉ có vậy, những thằng nào mà tao gọi điện thông báo mà không đi thì cẩn thận đấy!!! Tao gặp là tao giết chết!!!

Phạm Phương Linh đã viết:
Không chỉ có vậy, những thằng nào mà tao gọi điện thông báo mà không đi thì cẩn thận đấy!!! Tao gặp là tao giết chết!!!
=> ặc ặc, vừa kêu ngoan! ^^

Quên mất, còn một con vịt khác đáng giá hơn, hôm 20 đó, em gọi đt về nhà Hiệp phờ, anh nó nghe điện, bảo là nó đi rùi (đi đâu???), rùi quăng cho tới 2 số DĐ, bảo là 1 số của nó, 1 số của ... vợ nó, ặc ặc, chuyện gì nữa đây???

=> y như thật, hôm nay là 21.10, đã gặp nó ở Opera, bảo đi 20.10 rồi, thế mà lại ko thấy! à mà ông thấy Opera có gì hay ko? Hôm nào dẫn "chị" đến đó chơi! hé hé
Opera là cái gì thế?

ối giời ơi là giời!!! Các bác cứ công khai chuyện tình cảm riêng tư thế này em chịu không nởi nhiệt đâu. Nhìn mà thấy đau hết cả mắt!!!
Hôm đi chơi thì có anh Kiên và chị Ngân âu yếm nhau, hôm nay lên lại thấy anh Duy chị Dương ôm nhau thế kia thì khác gì các bác tát vào mặt em???
Các anh các chị cứ làm em đau mắt thế này thì em chết mất thôi!!! Kiểu này chiều nay em thi mà không làm được bài là tại Dương và Duy đấy!!!:D

hơ hơ, cái ảnh, mới hay là bao h thía nhỉ, Duy đi suốt cơ mà ( =)) lạ nhỉ)
@Duy: Opera là tên 1 quán nước, có nhạc sống, từng ngày từng thể loại, khá hay, nhưng tôi chưa vào bao h, vì nó gần hàng game nên biết!
bạn Linh có vẻ bức xúc nhỉ, gọi thằng Khánh béo rồi thỏa thuận xem sao đi, tung thêm tin nữa! Mà hôm trc ko để ý, Ngân với Kiên à! Hay nhỉ!
Đính chính: Hiệp phờ đã chat với tôi, nó bảo là chuyện ở trên là điêu. Dù sao vẫn phải xem xét, có cả Vanh xông Linh dê và Thắng thú chứng kiến mà, à, Hoài tripleH nữa!

Phạm Minh Khánh đã viết:
hơ hơ, cái ảnh, mới hay là bao h thía nhỉ, Duy đi suốt cơ mà ( =)) lạ nhỉ)
@Duy: Opera là tên 1 quán nước, có nhạc sống, từng ngày từng thể loại, khá hay, nhưng tôi chưa vào bao h, vì nó gần hàng game nên biết!
bạn Linh có vẻ bức xúc nhỉ, gọi thằng Khánh béo rồi thỏa thuận xem sao đi, tung thêm tin nữa! Mà hôm trc ko để ý, Ngân với Kiên à! Hay nhỉ!
Đính chính: Hiệp phờ đã chat với tôi, nó bảo là chuyện ở trên là điêu. Dù sao vẫn phải xem xét, có cả Vanh xông Linh dê và Thắng thú chứng kiến mà, à, Hoài tripleH nữa!
Bác Khánh thả vịt giỏi thật,dạo này ko thấy tin gì về ban M. Hạnh và khánh nhỉ. Ngân với Kiên bây giờ mới biết sao? Mọi người bây giờ công khai hết cả, chẳng giấu gì hết bảo sao con Linh đau mắt cũng phải thui.

Đúng là ở cái lớp này chỉ có mỗi Hạnh ỉn là hỉu đc nỗi niềm của tao!!! Đời thủa nhà ai, ăn xong bát bún bò, anh Kiên và chị Ngân phởn chí hay sao mà đứng ngay trước cửa hàng bún khoác vai nhau, anh Kiên gục đầu vào vai chị Ngân. Khổ cái thân em đứng ngay bên cạnh, đau hết cả mắt!!! :((

Hehehe....đáng đời em lắm. Mà thằng Kiên chính là thằng đã thông báo cho anh về kết quả ăn kiêng và thân hình "mi nhon" của em..Hehe...tuần sau có buổi chiều nào rảnh không, anh lên nhà em chơi(lấy quà luôn:D) Không thì tối cũng được..

Ủa, kết quả ăn kiêng nào? Thân hình "mi nhon" nào? Tưởng Lu Mỡ vẫn đang ổn định ở mức 7 tạ.
Mà sao thằng Hoàng bé tí cứ gọi Lu Mỡ là em nhỉ? Hay đôi mới? Thế hóa ra người trong mộng mà Hoàng vẫn nói với mình là... :))

Ối giời ơi là giời!!! Em 7 tạ bao giờ? Bác Duy nhé, thù này không trả em không còn là Linh Mỡ xinh đẹp nhất L2 01-04 :))
To Xuân Hoàng: Chuyện bác lên nhà em nhận quà á??? Em tưởng bác tặng quà cho em??? Nếu lên tặng quà thì cứ lên vào các tồi trong tuần vì em phải đi học cả ngày nên chiều lên không có nhà đâu ( trừ tối thứ 6 em còn phải đi chơi với 1 cơ số người). Còn nếu lên nhận quà thì làm ơn báo trước 1 tiếng để em còn kịp đi trốn :) Đùa chứ cứ lên vào chiều chủ nhật ý!!! Chủ nhật nào cũng có nhà. Rất sẵn lòng đón bác cùng quà đến nhà em chơi :)
Ah! Tiện đây cũng thông báo cho cả nhà chuẩn bị tiền để cuối năm đi ăn cưới em nhé!!! Tháng 12 âm lịch là em sẽ tổ chức đám cưới!!! Thời gian và địa điểm thì trên thiếp mời, em sẽ đến tận nhà các bác đưa thiếp!!! :)

Nguyễn Thị Hồng Hạnh đã viết:
Bác Khánh thả vịt giỏi thật,dạo này ko thấy tin gì về ban M. Hạnh và khánh nhỉ. Ngân với Kiên bây giờ mới biết sao? Mọi người bây giờ công khai hết cả, chẳng giấu gì hết bảo sao con Linh đau mắt cũng phải thui.
=> Tôi thả vịt đâu, thông tin từ mồm người thân nó thế, tôi nhắc lại thoai. về chuyện tớ và bạn M.H, ko có gì đâu, bi h mà còn thắc mắc hả, nhà wê wá!

Đúng là ở cái lớp này chỉ có mỗi Hạnh ỉn là hỉu đc nỗi niềm của tao!!! Đời thủa nhà ai, ăn xong bát bún bò, anh Kiên và chị Ngân phởn chí hay sao mà đứng ngay trước cửa hàng bún khoác vai nhau, anh Kiên gục đầu vào vai chị Ngân. Khổ cái thân em đứng ngay bên cạnh, đau hết cả mắt!!!
=> úi giời ơi, hóa ra mình về sớm là cực kỳ thiệt thòi (nhưng nhà có giỗ!:(( ), Cảnh hay, nhà ta phải cử ai làm nhiếp ảnh gia đê, ghi lại những khoảnh khắc đáng nhớ thế này, sau này bọn nó nổi tiếng, bán ảnh lời lắm!^^

Ah! Tiện đây cũng thông báo cho cả nhà chuẩn bị tiền để cuối năm đi ăn cưới em nhé!!! Tháng 12 âm lịch là em sẽ tổ chức đám cưới!!! Thời gian và địa điểm thì trên thiếp mời, em sẽ đến tận nhà các bác đưa thiếp!!!
=> con vịt này chất lượng quá, bà bít nhà những ai mà đòi đến tận nhà, hix, nhà tôi xa xôi cách trở .. Ủa mà thật à?

@ích xì Hoàng: ông biến đâu mất tích thế? Về rùi ah, mà nếu đã đi du học ở đâu đó, thì báo lại ký, tại vì có danh sách lớp trên HAO đó, làm cho nó hoành tráng, anh em đc nhờ ^^, hé hé.
Danh sách lớp ta trong này : http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=7242
@@@ về bóng đá 20 năm Ams, đang đc bàn luận trong BOX Bóng đá trên HAO, bà con tham gia thì báo nhanh nào, tôi sẽ hỏi thêm Quang tèo (hay có dấu ?) để làm đội L2 01-04, tái đấu!

Chỉnh sửa lần cuối:
Ối giời ơi là giời!!! Em 7 tạ bao giờ? Bác Duy nhé, thù này không trả em không còn là Linh Mỡ xinh đẹp nhất L2 01-04
Thực ra tớ cũng nghĩ Lu Mỡ khoảng 6 tạ thôi. Nhưng đây là nghe từ thông tấn xã ngan vịt lung tung.

@@@ về bóng đá 20 năm Ams, đang đc bàn luận trong BOX Bóng đá trên HAO, bà con tham gia thì báo nhanh nào, tôi sẽ hỏi thêm Quang tèo (hay có dấu ?) để làm đội L2 01-04, tái đấu!
Bọn nó sợ tuyển thủ nước ngoài hay sao mà chẳng bao giờ tổ chức vào hè cả :((.
Thông báo: Duy giờ đá tiền vệ :D (do bọn tiền đạo bên này toàn tuyển thể hình ra, không dám chặn nó nữa :().

To Linh mỡ: chết chết, đám cưới sớm thế có phải do tớ không đấy. Mà cậu có chắc đấy là của tớ không hay là của anh nào khác. Coi như tớ phủi tay không nhận trách nhiệm nhé,hehe...:))
To Khánh gầy: tớ vẫn ở Việt Nam đấy chứ, có đi đâu xa đâu. Thỉnh thoảng vẫn liên lạc với Nam Dương, Kiên chu và Cu cùng Linh mỡ đấy. Chẳng qua là ít lên mạng thôi.
To Duy: thấy ông mấy lần mà chẳng biết hỏi gì? Hỏi mãi về sức khỏe và học tập thì chán lắm. Thế còn chơi cờ vây không?

Back
Bên trên