Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Đẹp không? đẹp không? xem cái trả lời luôn nhé!!!!!;;) :* :) :> b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
TOI CO CHONG CHUA CUOI ROI.DUNG CO BAN TAN LUNG TUNG VE TOI VOI KIEN, TOI KHONG THICH CHONG TOI GHEN
---> đề nghị ban Ngân trả tiền...bản quyền nhé. Mấy vụ tuyên bố có chồng sắp cưới, sắp.. ăn hỏi rùi tui ca từ lâu lắm rồi.
E hem`, mà anh đc N gọi là CCC ấy ko ai biết là ai, liêu có phải là ng` mà ai cũng bít là ai rùi đấy ko?
cái vụ này như (các) cụ Nguyễn đã nói thì là: Tình trong như đã mặt ngoài còn e;) , rất thông cảm.
bác Kiên đừng tức làm gì cho khổ. Con gái ( gần như) đều thế cả.
To Linh: trong 3 đứa, mày là đứa nào zậy nhìn ko ra

Eo ơi, bạn bè với nhau có nhất thiết không nhận ra nhau thế không? Giang làm tui bùn wa'!!! Bùn phát khóc lun.
Mà cái Ngân nó bảo nó với Kiên không có chuyện gì thật hả? Vậy nếu Linh yêu Kiên hay Linh giới thiệu bạn của Linh cho Kiên thì Ngân không ghen nhé! Không có lại tạt axit thì bỏ ... em. Nói thật yêu thì cứ nhận là yêu có ai nói gì đâu? Chứ yêu mà cứ nói là không thì thật là khổ, cứ chối đây đẩy như thế, đến lúc công bố có phải là ngượng mặt không? Làm như thé trước mặt Linh đây là rất dại đấy! Nói trước cho mà bít thế không có đến lúc mất người yêu lại bảo Linh ác nhé!
Ủa? Không thấy Xuân Hoàng lên nhỉ? cả Duy nữa. Lên khen Linh 1 câu cái nào. Linh thấy Linh xinh quá mà chưa ai lớp mình khen một câu. Bùn thúi rụt lun. :(( :(( :((

Công nhận Linh Mỡ nhà mình "xinh thật",trích nguyên văn lời con em tui":-anh này lạ chị ý xinh thiế còn gì nữa,xinh như con tinh tinh dẫm phải đinh."
-------> Buôn luôn!
Nói chung hai cái trên còn nhận ra chứ cái sau thì chịu có lẽ tại 4 người này "to" wa nên che hết Linh rui.

Mình thấy tất cả những người khác trong mấy bức ảnh trên đều không có điểm gì xinh hơn Lu Mỡ cả.

Chỉ có nhận xét vậy thôi :).

xinh hơn thì ko nhưng đẹp hơn thì có thể đó, Linh nhỉ?;)

Hehe tự dưng lại có người đưa mình ra làm tâm điểm chú ý của mọi người, đến là ngộ nghĩnh.b-)
to Duy :Bạn Duy ạ?thì tui vẫn bàn luận đó chứ, đâu cần xin phép khổ chủ. hehe

----------

ui ui, hôm rước nghe Linh nói mới biết Vũ có hẳn một FC, sợ hết hồn.Tui chẳng dám góp lời chê bai nó, sợ bị đánh mất thui!
mọi người ngó quá cái xem, hichic
http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=28650

Trời ơi sao lại có người vạch áo cho người xem lưng vậy nhỉ.
To Ngân : đề nghị Ngân nhanh chóng giới thiệu chồng chưa cưới cho cả lớp biết nhé.
Thế 2 bạn đã có gì với nhau chưa mà gọi là chồng chưa cưới vậy.Chuyện này ngộ nghe.
TÒ MÒ QUÁ SỨC !!!

đã bạn nào ghé qua FC của Vũ chưa? tooi xem mà choáng quá đi mất, mấy em này hiểu nhầm về Vũ rùi, hiểu nhầm bản chất của nó lun.

Chào các anh các chị.Hôm em đi mùa đông giá rét lạnh lẽo cô đơn một thân một mình nhưng vì em đi gấp quá chưa kịp báo cho các bác.Mong các bác thông cảm.Em đang ở Đức nhưng chắc chắn trong 1 ngay gần đây em sẽ về đap phá cùng các bác 1 phát bù quả đi gấp chưa kịp chia tay.Một lần nữa mong các bác thông cảm.Bên này cô đơn quá nên rất nhớ các bác.Các bác ở nhà ngoan ngoãn chờ em về nhé.

X Hoàng đã viết:
Chuyện đó là thật đó, Kiên chu suốt ngày hú hí với Ngân,hehe...Nhưng công nhận là anh chị ý dấu mọi người cũng lâu nhỉ...
Nhưng vườn trẻ L2 lấy đâu ra 10 đứa thế, mỗi nhà Kiên mà đã 10 rồi thì quá tải đấy...
=> sai chính tả "dấu"->"giấu" hé hé, co' 2 couple rùi, cũng phải đc 5 đứa, ông chờ thêm đi, tôi e là sẽ có thêm >5 đứa nữa đấy!

Kiên đã viết:
To Khánh còi ăn cá mòi chuyện người ta liên quan gì đến chú mà tò mò, ah hôm nọ thấy đèo hàng qua Opera đi đâu thế???><
=> cái gì mà hàng, vớ vỉn, tôi chưa đèo hàng wa Opera bao h, toàn đi game, hỏi Hòa thân kìa, lại tin vịt, hé hé, ai tin đâu! ^^

Nga đã viết:
Như tôi nè, chưa có thì nói là chưa, thế có phải đàng hoàng ko?
Đề nghị bà con công khai đi nhé !
=> Hoài ơơơ ơi i iii iiii .........

Hồng Hạnh đã viết:
ui trời, lớp mình dạp này sao nhiều chuyện vui quá, luc sthif chẳng ai viết nổi một bài lúc hì đông như chợ.hehe,thạt thú vị
=> mất công tôi thả vịt để làm gì ^^, mà ko phải thương bọn nó đâu, bọn nó thích bỏ xừ ý chứ!

Ngân đã viết:
_To Linh:ba noi nang cho vua phai thoi nhe, K guc dau
=> uhm uhm, đề nghị bạn Ngân rõ ràng, tránh hiểu lầm! khục khục. Chồng chưa cưới của bạn bít danh sách lớp mình thì có 3 thằng chết đấy, ko phải 1 đâu, hehe.

Duy ộp đã viết:
Mà mới 19, 20 đã có chồng chưa cưới, sớm thế??? Nếu mà chồng chưa cưới thì chắc tình cảm sâu đậm lắm rồi, có thể nói là ai được không?
=> tò mò quá, ko phải ai cũng như ông đâu, chơi ít thôi, học đi, bạn Ngân bảo sẽ ra mắt rùi!

H Hạnh đã viết:
ui ui, hôm rước nghe Linh nói mới biết Vũ có hẳn một FC, sợ hết hồn.Tui chẳng dám góp lời chê bai nó, sợ bị đánh mất thui!
=> nó bảo, tưởng đùa, tớ ko tin, hóa ra là thật, ặc ặc,

Trung trố đã viết:
Một lần nữa mong các bác thông cảm.Bên này cô đơn quá nên rất nhớ các bác.Các bác ở nhà ngoan ngoãn chờ em về nhé.
=> nghe Hòa thân nói mới bít, nhanh wa trời! Chờ hả, có quà thì em chờ, hé hé!

@Lu mỡ: bà xinh hơn mấy bạn kia, thề đấy!
@Vũ: viết tí đi, vào FC chơi rùi hả??? làm tí bài trong này, cho tôi nổi tiếng với!

Khiếp, tốn mất 20' để post 1 bài này, lớp mình máu me post bài trở lại rùi, đông vui wa trời :))

Hehe, tuy em ra đường lúc nào cũng có các fan hâm mộ nhưng vẫn luôn nhớ về các bạn :x Các bạn ơi ! Vũ yêu các bạn nhiều ;;)

Thông tin dưa cà xem ra ngày càng xôm tụ nhỉ. Nghe các bác buôn bán mà sợ quá chạy mất dép luôn.

Trích dẫn:
Trích dẫn bài viết của Nga
Như tôi nè, chưa có thì nói là chưa, thế có phải đàng hoàng ko?
Đề nghị bà con công khai đi nhé !

=> Hoài ơơơ ơi i iii iiii .........

Khánh ơi đừng gọi thế người ta đau lòng lắm. Con Nga bây h to mồm bởi vì chưa có bạn trai mới thôi. Với lại nếu có cũng không phải trong lớp mình để mọi người buôn được. Chứ của nó thì nó cũng dấu còn hơn mèo giấu...mọi người ạ.
Mà các bác cứ buôn bán chuyện tình yêu tình báo của người ta làm gì, rồi đâu thì khác có đó, cứ khi nào chúng nó mời đi ăn cỗ hẵng hay. Mất công đoán già đoán non để rồi tức như Linh mỡ có phải tổn hại đến sắc đẹp và sức khỏe không. Nhất là những bạn tự nhận mình xinh nhất lớp như Hương hay Lu mỡ chẳng hạn. Mà người ta thực sự xinh thì người ta lại chẳng nói như thế he he.
Mà cũng phải thừa nhận với các bác rằng hồi mới vào lớp em thấy lớp mình xấu thế, xấu dã man. Nhìn dần quen mắt đâm ra bây h nhìn ai em cũng thấy có nét đáng yêu. Đứa nào cũng dễ thương. :))

con nhợn Dương đấy! tao xinh thì tao phải bảo tao xinh chứ! Chẳng nhẽ lại bảo mình xấu? đúng là con hâm. Mày thấy Khánh còi khen tao xinh nên ghen tức chứ gì? Đúng là đồ xấu tính! Mày đã xem ảnh tao ở trang trước chưa mà lắm mồm??? CỮ xem ảnh đi rùi hãy nói nhé!!!

pham hoang ngan đã viết:
_To Linh:K guc dau len vai toi thi co lam sao ma ba cu chu cheo het ca len, roi lai noi nang lung tung de moi nguoi hieu lam.
Ô hay? sao lại không sao? Nam thanh nữ tú, trai chưa vợ gái chưa chồng! Đứng giữa đường giữa xá, gục đầu vào vai nhau thế mà không sao mới là lạ đấy! Chỉ có chúng mày có chuyện gì với nhau rồi thì mới không sao thôi! ĐÚNG KHÔNG BÀ CON? Đấy là còn chưa kể chuyện hai anh chị ngồi trong quán karaoke nắm tay nhau mà không chịu hát, chỉ thì thì thầm thầm với nhau thôi nhá! Không chối thì thôi, chối lại làm cho Linh xinh đây nóng mặt phải kể ra hết!

150k/1 người. Đóng góp về dự hội truờng , đã ai đọc tin nì chưa?

không hiểu bố Trung chim choắt bao giờ về mà lại bảo mình chờ nhỉ.Thằng này mà về thì chết với mình.Mồm bảo trước khi đi sẽ gặp anh em lần cuối vậy mà biến luôn,láo quá.
Mà Con Dương kia,xinh thì phải để cho người ta khen chứ.Không xinh bằng nên ghen à

----------

các bác nhìn ảnh em ở bên cạnh trông xinh ko.Đây la ảnh mới nhất của em đấy.Xinh quá cơ

----------

các bác nhìn ảnh em ở bên cạnh trông xinh ko.Đây la ảnh mới nhất của em đấy.Xinh quá cơ

Công nhận công nghệ kĩ thuật số ở nhà mình dạo này tiến bộ thật! À, không, nhầm, em Hương cũng xinh thật. Ở bên này nhìn Naomi Campell chụp quả ảnh quảng cáo to vật vã cũng ko thể trắng bằng em. Hoan hô mấy bố chụp ảnh kĩ thuật số!!!!!!!!!!!!!

Khánh đã viết:
chơi ít thôi, học đi,
Hừ, lần nào gặp cũng câu này diễn đi diễn lại. Mà lần nào lên mạng cũng gặp chú này... học chăm vật :)).

Lu Mỡ đã viết:
Mày thấy Khánh còi khen tao xinh nên ghen tức chứ gì?
Tớ cũng khen Lu Mỡ mà, ở trang trước ấy ;)), sao không thấy nói gì đến mình.

Hạnh đã viết:
150k/1 người. Đóng góp về dự hội truờng , đã ai đọc tin nì chưa?
Đọc rồi, tí ngất. Trường mình lợi dụng dịp này bắt chẹt nhau, xấu tính ghê B-).

Kanu đã viết:
Trông Hương giống Mỹ Tâm khi make up lên. Nghe nói Mỹ Tâm ngoài đời xấu lắm, đúng không?

Trung Trố đã viết:
Ở bên này nhìn Naomi Campell chụp quả ảnh quảng cáo to vật vã cũng ko thể trắng bằng em.
Bên Tây bọn nó trắng quá rồi, cho nên chuộng da màu. Chứ thích thì nó chẳng làm trắng toát luôn ấy chứ :D.

Xong nhé, cấm thằng Khánh dụ dỗ ông post bài nữa. Mà mình mất có 5 phút, chả hiểu bố Khánh làm gì mà ngồi đến 20 phút :)).

Hehe, dm Trung Đồng trước khi sang bên đấy éo gọi anh em đi hoan lạc nhé. Sang bên đấy thế nào rồi cưng

Back
Bên trên