Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
MERRY CHRISTMAS & HAPPY NEW YEAR

Lu Mỡ toàn thả vịt lung tung, mà có thả thì cũng nên... bớt lung tung một chút :| . Nhìn trong quả ảnh kĩ thuật số vẫn còn béo tốt lắm, cưới đâu ra mà cưới. Bao giờ giảm ít nhất 2 yến ồi hẵng loan tin vịt kiểu này :D.

Chỉnh sửa lần cuối:
mmet, met kinh khung, toi sau khi nghe loi mọi người quyết định ngày 25 sẽ về trường, đứng từ cổng vào ngắm ngôi trường thân iu của chúng ta, hy vọng hôm đó sẽ gặp mọi người ở cổng trường mình!

heheeh,anh Lợi điếc lặn kĩ ghê.Vẫn đợi hôm nào Lợi điếc mời mình đi uống càe đây.Hôm nào mà em chẳng rỗi.
Muốn về trường lắm nhưng nghe giang hồ đồn đại rằng vé đắt lắm,híc

----------

Con linh mỡ kia,nói mà không biết ngượng mồm,heheheh

@Hương: ko phải đồn đâu, thật đó!
Ko đỡ được!
Hum wa em đi Noel buổi tối, có lượn qua thăm cái .. cổng trường, trong bóng tối huyền ảo, cái cổng trường hiện ra, và .. chả có gì đc gọi là đẹp cả, rất tiếc phải thông báo là thế, công nhận nó có hoành tráng hơn cái cũ, nhưng 1 xíu thui, nhìn vuông vắn lịch sự hơn, nhưng ko khoái = cái cũ! :(

thế mà cả lớp mình bảo đi , tôi đến chẳng gặp ai cả ...Nghe giang hồ đồn đại là CÔ HẠNH sẽ đi nên mình đi , nhưng chẳng gặp chán quá.
còn em HƯƠNG đợi anh xếp lịch đã rồi bọn mình găp nhau..nghe nói em cần 1 người to khỏe ah ,, em gặp lại anh là hạnh phúc của đời em rồi đấy....Anh sẽ ko làm em thất vọng đâu

Không hổ danh là Lợi Điếc, chăng biết nghe ở đâu ra tin cả lớp mình đi.
Chẳng biết những người khác thế nào, chứ tất cả những đồng chí online mình gặp chỉ có Xuân Hoàng là bảo đi :|.

Chỉnh sửa lần cuối:
Gân 2 tháng ko lên thay lớp mình ban tan sôi nổi ghê cơ!hôm 25 vưa rồi muốn đi lắm nhưng lại đúng vao kì thi nên ko đi được tiếc ghê cơ.Nhưng kể ra cũng may, nếu đi mà ko gặp đứa nào thì lại mo về a? Xí hổ! Đã qua noel rồi nhưng muốn chúc bà con mình một câu:" MERRY CHRISMAST & HAPPY NEW YEAR!"

Đỗ Thu Hiền đã viết:
thế mà cả lớp mình bảo đi , tôi đến chẳng gặp ai cả ...Nghe giang hồ đồn đại là CÔ HẠNH sẽ đi nên mình đi , nhưng chẳng gặp chán quá.
còn em HƯƠNG đợi anh xếp lịch đã rồi bọn mình găp nhau..nghe nói em cần 1 người to khỏe ah ,, em gặp lại anh là hạnh phúc của đời em rồi đấy....Anh sẽ ko làm em thất vọng đâu
này này, liệu hồn,
tôi có đi, đi buổi sáng gặp mỗi ông Tú nên về, buổi tối tôi quay lại xem chương trình ca nhạc,cũng hay!

----------

Nguyen Hoang Duy đã viết:
Không hổ danh là Lợi Điếc, chăng biết nghe ở đâu ra tin cả lớp mình đi.
Chẳng biết những người khác thế nào, chứ tất cả những đồng chí online mình gặp chỉ có Xuân Hoàng là bảo đi :|.
láo nào, có cả Vũ nữa, hai đứa làm chân lăng xăng thôi!, XH đựoc làm bảo vệ cho đêm diễn

lớp mình chắc đang thi, buồn thế nhỉ. Để em thả vit cho các bác chăn vậy
1. theo nguồn tin (ko) đáng tin cậy thì 9h23'31"( h VN) sáng nay 13/1/06 bác Duy đã chính thức cầu hôn nàng Dương. Đề nghị bà con gửi lời chúc mừng nhiệt liệt ( còn việc đánh giá chuyện này là "sớm" hay "muộn" là việc của chúa và các nhà...có chuyên môn ).Thay mặt ban quản lí chợ vịt, kính chúc mừng 2 bạn
2. bác nào có muốn giao lưu kết nghĩa vói lớp em ko? lớp em rất nhiều con gái ( 82-88) , xinh, dễ thương. Ngoài những đúa đã có bạn trai còn lại toàn chưa có. Nếu thích nói với G sớm

Thế mà có bố Hoài tin thật, thằng này học nhiều quá hâm nặng rồi :)).

từ hôm năm mới đến giờ chưa viết đựoc bài nào trên topic lớp cả, chúc mừng năm mới nhé!

bonne année!!!Happy new year! Chúc mừng năm mới!

----------

bác Duy ơi, hỏi chút, làm sao để có dòng chữ title DloveD ở dưới tấm ảnh thía!(avatar của ông ấy)

Thui cũng mún có một hàng chữ như thía, làm sao bây giờ

Hanh vào Trang Cá Nhân, vào phần chỉnh sửa hồ sơ, ở phía gần cuối sẽ thấy:

Danh hiệu cá nhân
Đây là danh hiệu xuất hiện phía dưới ảnh đại diện của bạn trong bài viết.

Con Giang học thi nhiều ấm đầu à, thả vịt thì cung phải chọn đối tượng mà thả chứ. Với lại thông tin kiểu này để sau Duy sẽ tự thông báo với mọi người đi:))

Sợ quá, con Dương này vừa viết bài đã thấy biến mất rùi, chán mày quá, chẳng dũng cảm j cả? đấy là Giang thả vịt nhé, còn tao chưa nói j dâu, tao vốn thật thà tốt bụng, thả vịt la cả khối 01-04 tin ấy chứ!

Hề hề, cuối năm rồi đấy, lớp mình có làm phi vụ nào hoành tráng không các bạn nhể. Mình yêu các bạn lắm ý :x

Chào mọi người :
Xem ra ai cũng khác
Có phải giòe thu Hương la diễn viên không mà khác thế

Ông Vũ này mang tiếng là thành viên tích cực mà chất lượng bài viết còn kém cả tui, chán thật!

Những người viết chất lượng thật thường khiêm tốn :)).

Nguyen Hoang Duy đã viết:
Những người viết chất lượng thật thường khiêm tốn :)).
cái này thì phải xem lại, thấy Linh bàn chuyện lớp mình đi chơi tết đấy, ai có đề xuất ý kiến gì ko?

Back
Bên trên