Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
oài lâu ko vào mà chẳng có gì mới cả, vụ đi chơi cũng biệt tăm biệt tích, bó tay

Do Tran Linh đã viết:
oài lâu ko vào mà chẳng có gì mới cả, vụ đi chơi cũng biệt tăm biệt tích, bó tay

Kế hoạch đi chơi đây:

Địa điểm: Hồ tiên sa-ba vì -hà tây, cách HN 50 km
thời gian: thứ 5, 6,7,CN tuần sau (mọi người đến đóng tiền rùi xem có thể đi được ngày nào trong những ngày trên thì sắp xếp). Đóng tiền cho bạn hoặc cho Dương, P.Linh

là một khu du lịch sinh thái , cây cối, động thực vật nguyên sinh hơn ở thác đa nhìu
có bể bới với làn trượt cỡ trung, bể bơi nước tự nhiên, có 1 bể bơi rộng khoảng 100m2(đoán thế) có thể lôi phao ra chơi đánh nhau.

có hồ nước để đi du thuyền, bơi thuyền, câu cá miễn phí
có sân tennis
ngoài ra có đường lên thăm núi

đặc biệt, có rất nhìu khỉ , khỉ sành điệu ăn cắp như ranh, đầu gấu, bản thân bạn đã bị khỉ đuổi...

nói chung là một nơi thích hợp để nghỉ và chơi hơn là cúc phương(như ban đầu tính đi), vì lớp mình làm gì có đứa nào cầm đầu để đi!

Đóng tiền: khoảng 100K(mới tính tiền xe, tiền ăn, tiền thuê bể bơi) chưa tính khoản nếu phải thuê nhà sàn để nghỉ trưa. Thừa sẽ trả lại ko thèm quịt, lấy danh nghĩa bạn làm thủ quĩ thâm niên 5 năm òi. có thể yên tâm

bạn sẽ gọi điện báo cho mọi người sau,. ai đọc được tin này thì báo cho mọi người khác nữa nhá

Tuần sau tui thi học kỳ rồi đến hết tháng mới xong,híc pó tay,pó chân.pó toàn thân lun.

Ko đi dc rồi, chán vãi, các bác hẹn tháng 6, cuối tháng 7 mới đi. Buồn quá. Vũ Tách thi WCG a` kinh đây, có đc giải thì vể khao anh em nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
Do Tran Linh đã viết:
Ko đi dc rồi, chán vãi, các bác hẹn tháng 6, cuối tháng 7 mới đi. Buồn quá. Vũ Tách thi WCG a` kinh đây, có đc giải thì vể khao anh em nhé.

troài, đi tháng 6, có ma nào đến đóng tiền đâu mà đi! thế xem lại đi, mọi người đi học bao giờ, rỗi vào lúc nào, báo chắc đê4r còn xếp lịch đi! mỗi người bận 1 ngày thì đi bằng niềm tin ah?

Thứ nhất tôi đã nói trước là t7 tôi thi hk nên ko thể đi được rồi.
Thứ hai là tôi đã nói 1 lần rồi,đấy là thông báo trên này thì 0% là đi được vì chẳng phải ai cũng lên đây mỗi ngày,thế nên tôi thấy nếu có kế hoạch đi đâu đó thì nên thông báo bằng cách gọi đt cho mọi người thi tốt hơn,ko phải bắt 1 người gọi làm j cả,mà cứ gọi rồi nhắn xem ai gọi được cho người khác thì tốt.Chứ thông báo thế này thì có mà đến tết cũng ko đi được đâu.
To Hanh: thanks U vì nghĩ ra kế hoạch cho lớp mình gặp mặt,nhưng mình nghĩ cần phải lên kế hoạch tỷ mỉ và chi tiết hơn chứ ko phải hứng lên là thông báo rồi mọi người không ai theo kịp cả.
Nhớ lớp quá đi,gặp nhau cứ j phải đi chơi đâu xa,tụ tập nhau được 1 ngày cũng đã là vui rồi!

Le Trung Kien đã viết:
Thứ hai là tôi đã nói 1 lần rồi,đấy là thông báo trên này thì 0% là đi được vì chẳng phải ai cũng lên đây mỗi ngày,thế nên tôi thấy nếu có kế hoạch đi đâu đó thì nên thông báo bằng cách gọi đt cho mọi người thi tốt hơn,ko phải bắt 1 người gọi làm j cả,mà cứ gọi rồi nhắn xem ai gọi được cho người khác thì tốt.Chứ thông báo thế này thì có mà đến tết cũng ko đi được đâu.
To Hanh: thanks U vì nghĩ ra kế hoạch cho lớp mình gặp mặt,nhưng mình nghĩ cần phải lên kế hoạch tỷ mỉ và chi tiết hơn chứ ko phải hứng lên là thông báo rồi mọi người không ai theo kịp cả.
Nhớ lớp quá đi,gặp nhau cứ j phải đi chơi đâu xa,tụ tập nhau được 1 ngày cũng đã là vui rồi!

bácKiên ah, bác biết cái lớp mình òi đấy! bác có nghĩ là chúng nó có thể bàn bạc đc ko, để bàn bạc thì có mà đến mùa quýt cũng ko đi đc. Con hương cũng nói với tui òi, cứ quyết thui, rùi đi! tuần này ko đc, thế thì tuần sau thế nào? đi gần nên chuyện đi cũng đơn giản thui. cứ đc người này thì mất người kia, ko lẽ ko có 1 ngày cả lớp đều rỗi ah? Nam gà cũng biểu tui tổ chức đi sớm, vì nó cũng sắp phải đi! mọi ngưừoi xem thế nào đê, nản quá àh

Le Trung Kien đã viết:

ông có biết là ko chỉ gọi cho mọi người mà tui cũng nhờ mọi người nhắn dùm, tốn bao tiền ĐT và tin nhắn của tui, cứ hứa chắc đc òi lại đùng một cái bảo ko đc! chỉ có ông là tui gặp thì nói thui, còn tui phải gọi điện tận nhà òi ah, tui bắt cả mấy đứa khác gọi nữa, ông còn kêu cái nỗi gì, vấn đề là mọi người hình như ko mặn mà lém hay sao ấy.
tui cũng biết đợt này ông đang thi, nhưng nghĩ, đợt này lớp nhìu người đc nghỉ nên nếu đi đc thì cố đi vào chủ nhật thì may ra vẫn đc(ông đi học CN ah?)đi có 1 ngày thui mà!

Thang Kien thi bay gio co di duoc ngay nao dau.No ban het ca roi.Busy man ma! Moi ng thong cam.
@HAnh: Moi nguoi ko di duoc thi thoi.De khi khac vay ba a.
@ MOI NGUOI: Moi nguoi muon di choi thi phai ung ho nguoi to chuc chu.Cu luc nao cung hoi di cho no cho kia nhg luc co ng dung ra to chuc,dua y kien thi lai chang co ai tham gia ung ho ca.The la lam sao???

Hòa chẳng bao giờ chịu đi nhưng lại nói như đúng rồi ^_^!

Sau một thời gian dài đắm chìm trong game , học và một vài thứ lặt vặt , linh tinh khác , hôm nay Hoài chính thức trở lại , Không biết nên gọi tên sự trở lại này là gì nhỉ : " Sự trở lại của Hoài , hay chàng trai ..." ( Thôi chết , đụng hàng ... :) ) . Từ hôm nay , mình sẽ post nhật kí lớp với mong muốn làm sống lại những ngày lám sống dậy những ngày tháng hào hùng của anh em L2 chúng ta và cũng giúp cho topic lớp mình đỡ buồn .

Đầu tiên , nhân dịp kỉ niệm 20 năm 9 tháng 10 ngày sự kiện " Tư tưởng lớn gặp nhau " 0:) của bố mẹ Lơi và Hòa . Mình post bài của Hòa và Lợi trong Nhật kí lớp .

Đây là LỢI "điếc " với câu nói bất hủ " mình đá bóng hay , đánh đầu cũng giỏi , nhưng mình không bao giờ tự khen mình "

Còn đây là HÒA " thân " :

Chỉnh sửa lần cuối:
cám ơn chú Hoài đã nhớ đến sn của anh.Anh cảm động lắm.Anh nhớ lại những ngày mà anh và chú ngồi gần nhau.Bao nhiêu tâm sự cho đến h vẫn chưa được nói. Giờ đây anh bít nói ra cũng đã muộn nhưng dù thế nào đi nữa thì tình cảm của anh dành cho chú vẫn ko thay đổi.Đừng nói với ai là 2 bọn mình bị đồng tính nhé.nhớ đấy.:-*

@ Lợi : Mày yên tâm đi ,, anh sẽ ko nói nhưng điều thầm kín của chú đâu .....:)
@ Duy : Tao chơi FM ( Football Manager) . lớp mình có đồng chí nào chơi ko ..........

To Duy : Trò đấy có thể chơi được online , nhưng khá bất tiện khi chơi online . tuy nhiên chơi qua mạng LAN khá tốt.

Hôm nay , mình post thêm bài viết của cô Liên và 1 đoạn tả thực về Vũ và Cường

Cô Liên :

Cường và Vũ đeo nhau đi học

Chào mọi người , xin lỗi vì đã lâu lắm ko liên lạc với mọi người , mình hi vọng từ bây giờ mọi người có vụ đi chơi đâu thì gọi tớ với nhé .

Cám ơn ^_^

Nguyễn Mạnh Hải

Back
Bên trên