Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Hôm nay iem mới vào mạng thấy lớp mình đông vui quá hôm nọ lớp m×nh đi chơi vui lắm nhỉhoom đấy iem lại bận nên ko đi đuợc tiếc quá :(( :((

Nhìn các bác đi học vui quá mà iem lại thấy tủi thân hic hic... iem mới nhận được giấy gọi nhập học cao đẳng đang phân vân ko biết có nên đi học hay thi lai truong day xa lam.

sao dạo này bọn nó hay nói về mình thế nhỉ?
tớ thích nổi tiếng lắm, nhưng phải khen nhiều vào.
hôm nay tập thể dục, ở lại trường phục vụ bà con đây.
tôi sẽ up web trong hôm nay để bà con được nhờ, ok?
nhưng NAM ơi, tôi quên mất cái tên trang web rùi, huhuhuhuhuhu

hehe chẳng hiểu sao tối qua nằm ngủ mơ thấy P Khánh. hôm nay lên HAO thế là thấy mặt. hehe, bà con khoẻ cả chứ.
To Duy: tôi xin mỗi cái số điện thoại mà không cho. Mà dạo này nó tha hóa biến chất quá. Mà ông bao giờ thì vào đại học thế.
To Thắng: sao không gửi ảnh trong máy cho tôi.
Năm nay con gái vào trường tôi xấu dã man chẳng bù cho bọn A2 đi Cam xinh vật ạ. Sắp tới có open day, chắc đi rồi cưa thử mấy em vậy :D
Hôm nay trung thu rồi thế mà... chẳng có đèn ông sao để rước. :((

hờ hờ.... không hiểu tối qua Phạm Khánh có gặp ác mộng không

chào cả nhà để em tường thuật nốt buổi đi chơi của lớp mình .sau khi đông đủ gồm vũ tách ,ngân sầu ,dương lùn ,kiên béo ,1 lúc sau trung trố từ hàng bia đi ra nhập hội .lớp mình họp đén 4h15 rồi giải tán mõi người 1 nơi ....

em đã đi học , to hiệp dâm ,vanh dân ,em ko bít trường anh gái xinh như thế nào nhưng mà anh mà vào trường em anh chết luôn xinh ***** chịu được con nào cũng như tây ,áo 2 dây , trắng , ... nói chung là vãi đãi

nhìn bọn nó ko nhận ra là tây hay ta nữa hehe , vào library của nó ,chỗ nào cũng computer HP ,màn LCD xịn vãi . nhưng cái chính là gái xinh hehe có anh em nào muốn tham quan thì đăng kí với em nhé

:* Hihi !Trong này các anh các chị nói chuyện với nhau hay quá cơ ;)
em là em quí các anh các chị lắm đó nhé :x

thấy chưa, nhờ có mình lên forum này mà mọi người được khen lây...
kể chú là con gái thì tôi mừng gấp đôi rồi đấy :D :D

bố thằng hòa bon chen được 2 từ
thôi chú nam dương ,may mà topic lớp mình có những nhan vật 3 sao như tôi nên mới được như vậy

Mấy ông bà hết việc rồi hay sao mà lôi tôi ra nói hả.
To Duy: Chữ kí thé nào đâu có liên quan gì đến nhau hả ông Duy, được cả bà Dương nữa

Thứ sáu tuần trước, khoa tôi tổ chức Trung Thu, cũng khá vui. ở breaktime nhìn bọn Trung Quốc đá cầu lại thấy nhớ lớp mình, cũng như vậy, tất cả đứng thành vòng tròn có cả nam và nữ rồi cùng đá. Hôm CN, tôi có đi xem ca nhạc, mới biết thế nào là tình đồng bào. Lúc Minh Quân hát bài "Nếu phải xa nhau" tất cả cầm tay nhau cùng hát theo. Có xa rồi mình mới thấy tiếc những gì mình đã có. Tôi không rõ là ở trường Duy, Tuấn, Huyền ... có nhiều người VN hay không, nhưng trường tôi có duy nhất mình tôi, nhiều lúc đến trường, nhìn bọn TQ, Nhật, Uzerbekixtan, Nga.. nói chuyện với nhau như ở nhà lại thấy buồn, muốn có ai đó để mình có thể nói tiếng Việt với họ cũng không có, tất nhiên là ngoại trừ lúc ở nhà nói chuyện với bố ra.
À, có câu hỏi tế nhị: có ai biết ngoài đời trông Đoan Trang thế nào không, tôi thấy bạn bố tôi bảo là "ngoài đời trông Đoan Trang vừa đen vừa xấu lại còn vẩu, thế mà sao lên sân khấu trông xinh thế" (tôi trích nguyên văn đấy)

Hơ, mấy hôm nay lên mạng quên bố nó mất viết nốt tường thuật
Như đã nói ở trên, người đến sớm nhất chắc chắn là Vũ rồi. Sau khi gặp tiếp Tú béo, 2 thằng cưỡi cái xe bằng bao nhiêu tấn thóc:D đi vài vòng rồi quay lại thì Dương, Ngân,... đã có mặt. Đúng 4h các bạn đã có mặt đông đủ. Mặc dù Tú béo có xe đẹp thật nhưng các bạn nữ lại cứ tranh nhau lên xe tui => suýt nữa đánh nhau. Cuối cùng tui phải bảo: lúc đi thì tôi đèo Ngân, lúc về thì tôi đèo Dương => mọi chuyện êm đẹp. Cuộc hành trình diễn ra trong nụ cười sung sướng của Ngân. Sau 1 hồi nghĩ mãi đêck thấy ở HN này có chỗ nào hay ho, cả bọn quyết định lượn lờ 1 lúc và lại là Vũ đã nghĩ ra sáng kiến lên phủ Tây Hồ. Lên đấy cảnh thì cũng đêck có gì nhưng mà được cái nhiều hàng ăn uống => đẹp cả cái phủ lên :)). Thấy Tú béo cưỡi xe đẹp, các chị em bán hàng cứ gọi là đon đả, xưng anh anh em em ngọt xớt với Tú. Các chị cứ: bánh tôm hàng em ngon lắm anh ơi, bún ốc nhà em cứ là miễn chê các anh ạ,... Sau 1 hồi nghe các lời khen về hàng của mình, cả bọn quyết định: chọn hàng mà cô tiếp viên có cặp đùi rất đẹp :biggrin: Vấn đề ăn uống thì thôi không kể nữa, bọn ko đi chúng nó lại thèm. Sau khi đã ăn no phè phỡn, cả lũ lại lục tục ra lấy xe đi về.
Đây mới chỉ là ăn uống thôi, còn đi chơi thì để bài sau ...

to M.Hạnh: đúng là ngoài đời ĐT trông cực dã man,y như cậu tả, hôm tớ đi CV Hồ Tây, cái hồi trao giải nữ sinh ở miền Bắc nè, hôm đó găph cả Hoài, đi cùng mấy thăgnf bạn thấy ĐT, NTinh Anh......... trong dã man!!!!!!!!!!!!! oẹ
to Duy: tôi đang có HOST xịn của NAM, ông cứ yên tâm là web sẽ phát triển, co đầy dủ các thứ ch omaays ông chửi nhau.
to Gà: tớ đã upoad 1 số thứ, thấy cũng đc, cậu thử tìm thêm xem có gì hay ko?, à, cái folder của lớp là ly2ams ý, Nam ơi, cậu có kiếm đc cái Domain ly2ams cho lớp dc ko?
to Tuấn + Dương: có ác mộng, thảo nào mình mơ mình bị "die"..... hehehe
hết chuyện, trốn học đi chơi nhiêu fvaof các bạn.

Nguyễn Nam Dương đã viết:
thấy chưa, nhờ có mình lên forum này mà mọi người được khen lây...
kể chú là con gái thì tôi mừng gấp đôi rồi đấy :D :D

Thế này là không đc :eek: [-( :-? b-) /:) [-x Thế chẳng hóa ra anh Dươngg nhà ta dại gái ạ??? 8-} =; :)) ;) ;;) :*

Thằng này dại gái thì ... phải biết :D Bản chất của nó thể hiện rõ trên khuôn mặt :biggrin:

Back
Bên trên