Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
tôi quyết tâm rồi các ông ạ.
từ mai tôi sẽ chỉ dùng net để học tiếng Anh thôi
sẽ không chat với cả lên forum nữa,
tốn thời gian quá..... :( :( :(
(to Hòa: tao cũng thấy mấy thằng nữa có 4 sao giống mày Hòa ạ)
có hôm nào cả lớp đi chơi thì nhớ gọi điện cho tôi đấy

chat chit chán quá, chả muốn viết gì cả.........................
ngủ đi, học hành càng chán, cu Hoài sang đây học lớp anh có 4 mạng. nè.

cuối tuần đc nghỉ bà con ạ, đi đâu ko?
có lẽ sau đợt nghỉ này, chúng ta sẽ có forum riêng, tha hồ mà chơi.

to Trung : toi ban con SH đen rồi ông chậm quá ,nếu ông muốn mua tiếp tôi còn 2 con màu đỏ đấy khoảng sang tuần là có , có gi contact nhe

may điên hả hòa thàng trung no muôn mua tao bán làm tiền chó gì

có vài chuyện xảy ra với host nên chưa thể làm forum dc, chán quá!

To Duy: cám ơn sếp nhiều, nhưng tôi cũng tìm thấy nới có Y! rồi. Máy ở khoa tôi cái nào cũng có nên ổn cả.
Sướng nhỉ, ASEM nên ở nhà được nghỉ hết mà không thấy ai có kế hoạch gì à? Lớp mình không có kế hoạch đi chơi cùng nhau nữa à? Mà các ông học hành kiểu gì toàn thấy bàn xem lớp con gái thế nào thế, có muốn tôi giới thiệu không? Mỗi tội là toàn hơn tuổi thôi, khá xinh đấy. Ai bảo con gái Hàn xinh là một sự sai lầm, được diễn viên và ca sĩ thì miẽn bàn (không phải tất cả) con người thường thì tôi thấy con gái VN có nét hơn, Mông Cổ thì xinh thật

TO Hoài: Hoài ơi, mày nói thế không sợ cái Dương nó băm mày ra cám à. Mà sao dạo này không thấy T. Dương đâu nhỉ?

Tường thuật một chút về buổi ca nhạc ở đây: theo thông tin bên lề thì sau khi biểu diễn các ca sĩ sẽ giao lưu ở phía ngoài nhưng, Minh Quân, Xuân Bắc đã bị dân nhà ta xô ngã và suýt chút nữa bị dẫm bẹp nếu không có sự trợ giúp của đội bảo vệ lôi ra kịp. Ảnh, album định kí tặng đều bị cướp sạch sẽ.

Nghe Hạnh miêu tả thì có vẻ như dân nhà mình bên Hàn hơi... bạo lực nhỉ. Thực ra theo tôi thì con gái nước nào cũng như nhau cả, có xinh có xấu (trừ da đen thì đến nay vẫn chưa cảm nhận được cái đẹp).
To P Khánh: Hứa mây hứa gió mãi mà vẫn chưa thấy tăm hơi trang web của ông đâu. Sao bây giờ lại lấy cả Bác Hồ và Vua Hùng ra làm chữ kí thế hả?

ừ đúng rồi đấy, dạo này TDương cứ như mất tích ý
Máy ở trường nó dùng net miễn phí. mà chẳng thấy nó đâu cả.
Hay bận học?...

chào cả nhà .... định mấy ngày asem lớp mình tụ tập tí vậy mà ko lên được đây để kêu gọi

to Mỹ Hạnh : hehe hum nào bà có ảnh gái mông cổ up lên đây cho bà con lý 2 mởi mang tầm mắt . đúng là gái Hàn ko hề đẹp chỉ có ai mỹ viện thì đẹp thôi . con gái VN xinh lắm lắm . trường tôi có 1 bẹn gái xinh lắm ,ăn mặc đẹp lắm lúc nào cũng 1 màu nâu rất tây , da trắng tóc rất dài , nói chung là xinh như dien vien hàn như khi hỏi mới bít là VN : bó tay cõ co 1 member người hàn : nói chung là xung dễ nhìn nhưng ko bằng nguoi VN

Chào cả nhà, hehe, tui cũng chẳng biết rằng mình đã quên đi cái HAO từ khi nào.
To Duy: hai nick cua em, sếp đều dùng được, frequency em dùng là như nhau. Mà nè, cho mỗi cái số đt để em gọi nói chuýện với sếp mà cũng không cho. hehe.
To M Hạnh: Hạnh yêu ơi, bà cho tôi cái số đt của bà đi hoặc anynumber that I may contact to "iu". hehe, bà vẫn khoẻ chứ mà viết cho tôi được một cái mess ngắn xong la end of contact :(( . Trường của tôi, đông VN điên cuồng, lớp toán 1 có khoảng gần hai chục đứa thì khoảng 15 đứa là VN, lớp hóa thì có khoảng 13 đứa VN. Đi siêu thị hay đi chơi thì ..... probability gặp dân VN là 99% . Tình hình này là có muốn hôn bạn gái cũng ngại, hehe. :D
Hôm nay được một house mate presented toàn ảnh con gái VN ở nước ngoài, "xin" zã man. hehe chắc tối nay mất ngủ mất.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hờ, mấy thằng chúng mày bây giờ đi ra nước ngoài cứ gọi là ghê gớm nhể. Để hôm nào tao nói cho bố mẹ chúng mày biết sự thật phũ phàng :))
Bẹn Thùy Dương nhà mình mặc dù net free nhưng vẫn còn bận đi ngắm các anh thế nên biến mất ròi.

Back
Bên trên