Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Chà đang học Chính Phủ với cả Lịch Sử, xem TV về cuộc tranh luận trực tiếp giữa Bush và Kerry. 2 ông này nói nhanh quá, chả hiểu gì. Thỉnh thoảng thấy nghe thấy Iraq, North Korea, Vietnam... là hết.

Ngồi dịch thử bài thơ Ngân lấy làm chữ kí vậy:

Một bông hoa anh đào xinh tươi
Nở rộ không chờ đợi
Cất tiếng hát du dương
...
Múa thân mình theo nhạc điệu
Một mình về nhà với ngón chân bé bỏng
Một mình lạc lõng trong thế giới mộng mơ
Vẫn nhẹ nhàng nhảy múa dưới ánh trăng.

To Ngan: blom ---> bloom; rhymth ---> rhythm
To Duong: Thông cảm, nhiễm bệnh chữa, hì...

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Mọi người nhìn lại xem dưới tên Nguyễn Hoàng Vũ có dòng chữ gì nhỉ, em đọc không rõ lắm :D. Mà tại sao mấy cái sao của các anh nó không quay quay như sao của em nhể ;)

hehe, Vũ lên chức hồi nào thế, thay vì làm điều hành viên nay lại làm ban điều hành cơ đấy. Mai kia chắc nhờ nhiều đây :))

pham hoang ngan đã viết:
Ghê nhỉ, ông Tuấn "yêu nhất con gái Việt Nam " cơ đấy :-?
Sao có lần ông bảo là ông sẽ kiếm 1 cô vợ Tây , cho con nó lai Tây ? ;;)
Hay là... :^o [-x

Hehe, tội gì phải lấy vợ tây, toàn một lũ chỉ giỏi đi chơi, wholelly shit. Lấy vợ Việt Nam để còn về làm nũng vợ nữa chứ, tội gì. hehe

Duy ơi, trình độ tiếng anh của sếp lên nhanh quá, chỉ nước cho em với, đầu năm sau em retake IELTS rồi.

Website cua L2 : http://www.ly2ams0104.net/
4rum cung dang dc lam ,sap xong :D

Website na`y do Pham Khanh (xedap3banh) design , minh lo phan
host va upload ..
Do dao nay ban nhieu viec qua' nen minh cung ko co' thoi gian de
lam hoan chinh , mong cac ban vao dong gop de site dc hoan chinh , ban nao ho
tro duoc ve thiet ke , host hay 4rum.... thi lien he nhe' .

-----------

to Duy : cai VISA card cua to ko phai la` that dau ,
photoshop thoi ma` :D .

------------

Hôm nay bọn Juniors thi PSAT thành thử lại được nghỉ, hổng biết làm gì.
To Nam: Này, các cậu cho tớ tự thiết kế cái phòng của tớ nhé, hè hè... Mà Nam muốn hỗ trợ về thiết kế là hỗ trợ như thế nào?
Tiền thì phải xem xét, nếu thấy cái web đấy nghía được thì sẽ hỗ trợ, ok?

Cảm ơn Sếp nhiều :D Hóa ra từ bé đến giờ tớ toàn viết sai 2 từ này. hi hi

Chỉnh sửa lần cuối:
Định tranh thủ giờ nghỉ trưa kể chuyện cho lớp mình nghe, nhưng chưa kịp làm gì thỉ lại phải vào học rồi. Thôi để lần khác vậy.
Thông báo: Thứ 7 tuần này sinh nhật Thùy Dương, lớp mình có định quậy 1 phen ở nhà nó không?

híc, cảm ơn lòng tốt của mày. Rất đáng buồn là mày nhầm sinh nhật tao với sinh nhật Nga. Không sao cả, nếu thích thì thông báo, Chủ nhật quậy tẹt ga. Mày muốn thông báo ( buôn bán ) thì gọi điện đi. Vừa nhanh lại vừa 0 mất tiền(của mày), chứ chat thì thời gian cua tao và mày không khớp nhau lắm.

Đoàn Thị Thùy Dương đã viết:
híc, cảm ơn lòng tốt của mày. Rất đáng buồn là mày nhầm sinh nhật tao với sinh nhật Nga. Không sao cả, nếu thích thì thông báo, Chủ nhật quậy tẹt ga. Mày muốn thông báo ( buôn bán ) thì gọi điện đi. Vừa nhanh lại vừa 0 mất tiền(của mày), chứ chat thì thời gian cua tao và mày không khớp nhau lắm.
Mày ơi, rất tiếc là mày cũng nhầm. T7 này chả SN đứa nào cả.
Ban nãy tao về nhà phone cho Nga, định rủ nó chiều T7 đến nhà mày, nghe nó nói tao mới vỡ lẽ là tao....nhầm :D => chạy hộc tốc ra net, chỉ mong may chưa đọc bài viết đấy của tao. Ai dè.... đôi khi trời phụ lòng người.
Thôi ...dẫu sao cũng xin lỗi mày vì tao nhầm :)

Mà Dương ơi, cuối tuần này thì tao sợ là không đi chơi được. Bọn tao phải đi học bù cả T7 và CN (học bù cho mấy ngày nghỉ ASEM, rõ nhọc.)

To Mỹ Hạnh :mày ơi, dạo này mày đâu mất rồi ? Mày vẫn ổn đấy chứ? Tình hình học hành thế nào rồi? Mày có nhớ bọn tao không? :D

Ý tao nói là tuần sau cơ mà có phải tuần này đâu. Bà con ơi tình hình là Linh Mỡ sau khi vào trường tăng cân rất nhanh. Nhanh khủng khiếp. Tui thấy mình cũng ăn khỏe, ngủ khỏe hẳn lên. Đang phấn đấu bằng Lu Mỡ nhưng hình như nó quyết không cho mình bằng

Ẹo, tình hình là sắp có Dương mỡ! Ghê quá không dám tưởng tượng nữa...

Ciao, ca nhà!!!!!!
Cảm ơn sếp đã hỏi thăm. Tình hình dạo này thế nào .
Lớp mình hôm nào đi chơi đi, mong là ngày hôm đó không "vui" như lần trước.

nay, 20-11 nay ca lop minh hop lop nhe(lan nay ca lop quyet tam di du ca nhe).Nho moi nguoi qua.
Den nha may thay co choi, tu hom thi xong tui minh chua gap Ngoc Anh, khong biet tinh hinh vo con dao nay the nao?

Thanks Nam, website có vẻ cũng tạm ổn, sửa sang thêm là ok.
Tui thấy bà con vào web nhiều mà ko có góp ý gì à?
Di chơi 20/11 thì sợ trùng lớp cấp 2...............

To Khánh: Cái Web thì giờ có vẻ ngon, mất hẳn mấy trang quang cáo vớ vẩn. Nhưng mà những cái cần thết nhất thì đều đang làm cả, thế thì bảo góp ý cái gì bây giờ.
To Hiệp: 100% là không thể có chuyện cả lớp đi đầy đủ hôm 20/11 được. Đấy là chưa tính đến chuyện thầy cô cấp 2.

Back
Bên trên