Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
I like you because of who you are, so don't worry about whatever you do if you though it's better for us. You got it?
Time is nothing, space is nothing, everything is nothing... just because you're everything.

Thứ bảy tuần sau à.OK
Hòa ơi mày đã post ảnh Tú béo lên chưa???

hey Duy don't use English please ! we know u r studing in USA
To Kien Chu : ảnh gì đấy cu ,sao anh ko biết nhỉ .

Em thấy tình hình là lớp mình bao giờ lên kế hoạch nghe cũng rất hay và hấp dẫn, nào là đi câu cá, công viên nước... nhưng cuối cùng thì bao giờ cũng :))
20/11 chắc chắn là chằng có thằng nào đi, trừ những thằng đi ngắm gái :D. Theo tao là cứ tập trung hôm CN nào đấy gần ngày 20/11 nhất.

thằng tách nói đúng đấy , 20-11 đường phố đông lắm đi lại khó khăn tốt nhât là 1 CN nào đó gần nhất là ok nhưng có gắng đông đủ 1 tý

ha ha ha:biggrin: :)) :D ..Tú ơi,cái này không phải lỗi tao...:)) cái này được made by Kiên chu..ha ha..tao không..hah ha buồn cười quá...
:drummer:

À quên mày mà định trả thù tao thì mày là tiểu nhân,không quân tử không phải là Tú béo đẹp trai mà tao quen : :> [-x

Các anh ơi hôm nào đi chơi vậy nhớ rủ em đấy dạo này em cũng ít lên mạng nhưng lớp mình toàn mấy gương mặt cũ lên mạng chăm thôi chán thật có ai post bài gì hay hay lên cho cả nhà cùng đọc đi. Chú cả nhà lên vui vẻ và mạnh khoẻ nhé! :x :x :x

Cu Tách dạo này khá nhỉ được vào ban điều hành cơ à, cung hỉ, cung hỉ ! hôm nào phải khao nhé anh tách! bb

to Duy: thì cần phần nào trước nhất, tôi nghĩ là nên làm cái MEMBER trước nhỉ?, vì còn phải làm dài dài, và thời gian học BK ko sung sướng gì cho cam, mong các bác thông cảm!
chơi thì cũng chọn ngày cẩn thận bà con mới đi đc chứ, ONLY SUNDAY!!!

To P Khánh: cái thằng này lười quá. Cái phần member thì có mỗi cái việc dẫn link rồi add information vào, có mà phần dễ làm nhất chứ phần cần nhất đâu ra.
Học hành cái gì, làm hoàn chỉnh cái trang web cho lớp chính là bài học đáng giá nhất. Làm việc đi. Chóc, chóc...

To Ngân: tôi đang thi nên ít lên, mày thông cảm. Cái mày với con Gà tặng tao tao suýt nữa thì dùng. Cái điện thoại đầu của tao no rất vừa với cái đó, nhưng sau đó papa tao đổi cho tao cái khác, nó lại to hơn nên giờ cái mày tặng đang trong tủ, chắc phải đợi khi nào về VN tao mới dùng quá. mà mày ơi, tao thấy giờ bên này điện thoại theo xu hướng to trở lại do nhiều chức năng hơn
To Tú: trông xinh lắm Tú à

To cả nhà: tôi thực sự shock khi đọc tin một sinh viên vn bị giết ở Nga. Bạn đó chỉ bằng tuổi chúng ta. Tôi mong cả nhà sẽ dành chút thời gian vào mạng của mình để kí tên ủng hộ, động viên cho những người đang sống, làm việc và học tập tại Nga. Dưới đây là địa chỉ: http://www.petitiononline.com/13oct04t/petition.html

cuộc đời đôi khi cũng tẻ nhạt quá...
mình cũng chẳng biết làm gì ngoài việc ngồi nhà, trước cái màn hình LCD (màn hình tinh thể lỏng) mới mua của mình và lên nét cả....
chán quá, buồn quá....

nghe phát ghét...:)) hôm nào anh em qua chơi,chú phải đi "rửa" màn hình đấy :D ;)

đứa nào giải thích hộ tao hiện tượng lợn bay mặc áo dài ở trên kia cái ?

Back
Bên trên