Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
láo thật, mới mấy hôm không lên mà các bạn đã phát biểu lung tung, om xòm về mình rồi.Tôi cũng muốn đi ngắm các anh lắm ông Vũ à nhưng mà khổ nỗi trường tôi toàn con gái, con trai có vài thằng không bõ ngắm.
Tình hình học hành là cũng cam go lắm. Đời lại không đẹp như mình vẫn tưởng, net thì miễn phí nhưng còn phụ thuộc vào tâm trạng mấy thầy cô cơ.

Ông Tuấn béo ngày càng lộng ngôn. Moi đâu ra bạn gái mà đòi hun. Người Việt Nam nên ăn nói cho cẩn thận. Khánh còi nó sẽ lột xác ông ra.

Đoàn Thị Thùy Dương đã viết:
láo thật, mới mấy hôm không lên mà các bạn đã phát biểu lung tung, om xòm về mình rồi.Tôi cũng muốn đi ngắm các anh lắm ông Vũ à nhưng mà khổ nỗi trường tôi toàn con gái, con trai có vài thằng không bõ ngắm.
Tình hình học hành là cũng cam go lắm. Đời lại không đẹp như mình vẫn tưởng, net thì miễn phí nhưng còn phụ thuộc vào tâm trạng mấy thầy cô cơ.
để hôm nào tôi qua trường bà, lượn lờ trước cửa lớp bà...
cho bà và bọn con gái khoa bà bõ ngắm :)) :)) :))

:))
nam dương ơi hum nào anh em tổ chức đi đến lớp TD biểu diễn thời trang đòng phục lớp

Ông Tuấn béo ngày càng lộng ngôn. Moi đâu ra bạn gái mà đòi hun. Người Việt Nam nên ăn nói cho cẩn thận. Khánh còi nó sẽ lột xác ông ra.

Giờ là mấy giờ rồi mà còn dọa nhau thế bạn Dương ơi. Sao bà biết tôi không có bạn gái mà giám phát biểu lung tung. hehe, P Khánh bây giờ khác xưa nhiều rồi, nếu Khánh đã có ý định lột da tôi thì tôi bây giờ đâu có ở đây. Dương ơi, đến tệ !!! [-x

để hôm nào tôi qua trường bà, lượn lờ trước cửa lớp bà...
cho bà và bọn con gái khoa bà bõ ngắm
Hình như là ở đây có thằng không có sĩ diện!
Lại còn tự cho mình là superman nữa chứ,chắc là đề cai title thế để khẳng định là mình không bị bất lực đúng không Dương :))

Ông có sang lột da thằng Tuấn không???
Đê tôi hô hào anh em quyên góp tiên cho.
....................!!!

Kiên ơi sao tự dưng nói thía, hehe, should not.... [-x

Đoánh nhau đi chúng mày...................
Yên tâm là tao sẽ cổ vũ nhiệt tình cho cả hai....................
À,mà chửi nhau cũng được,lâu lắm rồi tao chưa thấy chuyện gì giật gân.................

À,Tuấn ơi,đừng dùng TIẾNG ANH trên forum lớp mình nữa,
tao chẳng hiểu gì cả

Tuấn có người yêu rồi thì phải chín chắn lên chứ, sao lại quậy người khác thế, không hay đâu.
Lâu lắm rồi mới thấy Kiên đấy. Dao này khoẻ chứ?

Sếp ơi, em có người yêu hay không đâu có quan trọng, cứ vòa cái của lớp mình là như ở nhà mà. Mà sếp vui lòng cho em đầy đủ số điện thoại, kể cả mã vùng nơi sếp ở đi(whole of telephone and code area number). Cho thế em vẫn chưa gọi điện được.
Mà sao từ hôm mình lên chẳng thấy ai lên nữa cả là sao thế, bà Hạnh ông Khánh đi đau mất rồi.

Mấy bác làm ơn cho em xin. Em ngắm mấy bác ba năm có lẻ rồi, các bác sang trường em bây giờ em sợ chúng nó nhìn em với con mắt kinh hoàng lắm. Tưỏng mình đẹp lắm dấy mà khoe. Ngượng thay

to Duy: Tuấn béo thì từ xưa đến nay vẫn thế, có người yêu hay chua thì cũng thế cả thôi. Nếu thay đổi thì đã không phải là Tuấn béo. Khổ thân em nào bị mắc lừa Tuấn béo.Không ngờ trên đời này còn có em nào thông minh thế. Ông lên thì cả Khánh và Hạnh cùng không lên chứ còn hỏi gì nữa. :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
to Duy: Tuấn béo thì từ xưa đến nay vẫn thế, có người yêu hay chua thì cũng thế cả thôi. Nếu thay đổi thì đã không phải là Tuấn béo
Dương ơi, sao mày nỡ lòng nào nói thế hả mày.
Dẫu sao thì cũng phải tin tưởng bạn bè 1 chút....mày nhỉ. :tongue:

Ghê nhỉ, ông Tuấn "yêu nhất con gái Việt Nam " cơ đấy :-?
Sao có lần ông bảo là ông sẽ kiếm 1 cô vợ Tây , cho con nó lai Tây ? ;;)
Hay là... :^o [-x

To Kiên :lâu lắm rồi không gặp ông.
Kiên có cái avatar trông...vật vã nhẩy. ha ha
Thế dạo này tình hình thế nào rồi?

Mọi người nhìn lại xem dưới tên Nguyễn Hoàng Vũ có dòng chữ gì nhỉ, em đọc không rõ lắm :D. Mà tại sao mấy cái sao của các anh nó không quay quay như sao của em nhể ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên