Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Thế anh Vũ có dại gái không ạ????Con trai ai mà chẳng dại gái ;) anh nhẩy

cái đấy thì em không phải hỏi em ạ....:D cái đấy là hiển nhiên :D

Ờ, thì đúng là thằng nào mà chẳng dại gái, trừ mấy thằng ở châu quỳ :D

hé hé hé
anh em mình nên cảm thấy tự hào vì là những thằng dại gái... :)) :))

thàng hòa còn dại hơn thàng vũ em ah ,em có biết lớp nó có 29 học sinh thi có 3 là con trai ,chọn mãi mới đựơc lớp này

To Mỹ Hạnh : mày buồn lắm hả mày? Thôi cố lên, thời gian sẽ trôi nhanh thôi mà. Hi` hi`.
Tao đi học dạo này tự dưng cũng thấy chán chán mày ạ. Ôi thực sự là tao nhớ chúng mày kinh khủng. Lên ĐH, giờ ra chơi chán lắm, mọi người chỉ ngồi 1 chỗ. Hôm tao mang cầu đi đá, chúng nó còn ra chơi 1 chút, nhưng rồi mấy hôm sau lại thôi.
1 ngày đi học của tao :sáng đạp xe đến trường, trưa lại cặm cụi đạp xe về. Chán thấy mồ.
Hi hi, tao mong đến hè năm sau quá. Mấy đứa mình sẽ lại tụ tập nhau trong ngày SN Giang, SN mày, & SN tao.Hồi đấy bọn mình thật vui, mày nhỉ.

To M Hạnh: Rồi, không trêu nữa.
To Ngân: Lại thêm bà nữa, Hạnh bảo thôi rồi thì thôi, không nói về chuyện của họ nữa.
Hừ, Hạnh hỏi trường tớ có Việt Nam không à? :(( Không có đến một mống Châu Á, I'm the only Asian Student. Nhưng mà không sao, no problem, người ta chỉ buồn khi cô đơn thôi, chứ mình thì ;) .
To N Dương: Cái Avatar của ông có phải trong phim The Lord of Ring không nhỉ? Nhìn giống cái thằng quái quái bị nghiện nhẫn trong phim đấy lắm :-? .
To P Khánh: Nghe miêu tả ghê đấy nhỉ, thế cho mình cái Web Address đã chứ, ai lại chơi trò giới thiệu sản phẩm nhưng không nói tên công ty bao giờ... b-) .

thàng hòa còn dại hơn thàng vũ em ah ,em có biết lớp nó có 29 học sinh thi có 3 là con trai ,chọn mãi mới đựơc lớp này
He he đấy là cái phúc của tao mà mày :D

xời ơi, lớp có mỗi 3 thằng con trai
ông cứ thử học đi xem nó chán ntn?
như ông thì người ta lại không phải gọi là dại gái nữa rồi :D
lớp tôi có tới 11 thằng mà còn thấy thiếu thốn đây này

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp chúng mày chắc toàn đứa xinh nhỉ........
Giao lưu đi....................
Lớp tao không có đứa con gái nào..............
Cả lớp 45 thằng con trai tồng ngồng.............
Tao thấy thiếu thốn quá.............
Thế mới biết nhớ lớp mình ngày xưa...................
Thế mới hiểu:Xấú còn hơn không có.....................
Lớp tao được cái TRÊU GÁI LÀ GIỎI,đây hình như bản năng của trường Xây Dựng (Các anh học lại ở khóa trước nói chuyện thế.....)

Lớp chúng mày chắc toàn đứa xinh nhỉ........
Giao lưu đi....................
Lớp tao không có đứa con gái nào..............
Cả lớp 45 thằng con trai tồng ngồng.............
Tao thấy thiếu thốn quá.............
Thế mới biết nhớ lớp mình ngày xưa...................
Thế mới hiểu:Xấú còn hơn không có.....................

cu Hoài: "lớp tao không có đứa con gái nào" ==> :)) :))
cuộc đời có bất công với mày quá không nhỉ??? :)) :)) :))

không sao Hoài ạ,
lớp không có con gái thì cái sự nghiệp học hành của chú nó cũng còn được yên ổn,
cứ như tôi đây này,
ngồi trong giờ mắt liếc ngang liếc dọc ==> bây giờ lác rồi 8-} 8-} 8-}

haha cu hòài sống trong 1 thế giới ko có đàn bà : hoài hoàng tử
khổ thân chú Dương hehe thảm nào hôm truớc ko dám đi chơi cùng lớp , như tôi đây này ,lớp có 1 con xinh nhất thì tôi ngồi đối diện

Đang xem Bóng bầu dục, lúc này là giờ nghỉ giải lao. Dù sao thì đây cũng giống một buổi tập thể lực của trường McKenzie hơn là thi đấu. Quái gì mà mới hết 2 hiệp đầu đã thắng 64-16 rồi.
Bàn đầu tiên diễn ra như sau: Sau cú đá giao bóng của đội bạn, Dillon Bellmore bắt được bóng ở sân nhà, bắt đầu chạy về phía cánh phải. Trước mặt Dillon có Jearmy (rất khoẻ, bằng chứng là béo ị nhưng vẫn chống đẩy được 70 cái trong 1 phút rưỡi), Nick Pearman (thằng này chỉ cao bằng tôi thôi nhưng mà đô bằng... 2 lần tôi), Ryan (lái xe nhiều nên cũng khoẻ) và Forest chạy dứ chéo qua. Phải nói thêm rằng thằng Dillon này cũng khoẻ, thấy tên nó ở trên bảng thành tích của trường, giành huy chương bạc cử tạ (nhưng mà trông nhỏ mà nhanh nhẹn lắm, thế mới chết chứ).
Nói tiếp tình huống: Bên phía đội bạn thì ở giữa có một thằng cao chắc là hơn 1m9, to đùng (may mà tôi ko chơi, chứ nếu nhìn thấy nó trong trận chắc chạy luôn), còn lại thì tuy đông, chừng 5 thằng nhưng cũng bình thường.
Dillon chạy đằng sau Nick, Nick cản một thằng nhưng cũng bị nó túm chân giữ lại. Lúc này cả hai đội tập trung vào giữa, thằng to nhất của đội bạn xông bừa lên nhưng có Jearman và Ryan chặn lại (Ryan đấm vào mặt thằng kia thì phải, nhưng hình như là... được phép).
Dillon chuyển chạy sang cánh trái, Forrest chạy chéo qua, đưa tay ra như nhận lấy bóng nhưng kì thựa chỉ là động tác giả. Hầu hết nhìn theo Forrest trong khi Dillon tiếp tục chạy thẳng về phía bên kia. Một thăng túm được chận Dillon nhưng thằng này khoẻ quá nó giật ra rồi chạy tiếp. Thằng nữa túm được áo, kéo lại, mặc kệ vẫn chạy tiếp, trông rõ buồn cười (một thằng nằm dưới đất túm áo thằng kia nhưng lại bị lôi xềnh xệch).
Cuối cùng thì thằng Dillon cũng về được đích và ghi những điểm đầu tiên sau khi nhẩy bổ qua vạch.
Trận đấu chắc lại tiếp tục, đi xem thôi...

may mà nó lại đi xem tiếp rồi...
viết gì mà toàn chữ là chữ /:) /:) /:)
tôi nghĩ ông nên chuyển sang post ảnh đi Duy ạ,
chọn ảnh nào hay ho thú vị ấy :D :D :D :D

Lâu không lên trên này vui quá. Nói nhỏ với Hoài, bác mà sang trường em thì chắc bác không vào được lớp đó đâu.

Back
Bên trên