Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Chữ kí của P Khánh:
"Chờ đợi chờ đợi hoài mà sao không đến
Tôi mong em mong em mong như mặt trời
Bầu trời ngày càng nhiều mây đen theo tới
Ơi em ơi em ơi em ở nơi nào."
Chữ kí M Hạnh:
"how can I live without you, my love "
Cảm động quá :(( , tự do chữ kí muôn năm.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyen Hoang Duy đã viết:
Chữ kí của P Khánh:
"Chờ đợi chờ đợi hoài mà sao không đến
Tôi mong em mong em mong như mặt trời
Bầu trời ngày càng nhiều mây đen theo tới
Ơi em ơi em ơi em ở nơi nào."
Chữ kí M Hạnh:
"how can I live without you, my love "
Cảm động quá :(( , tự do chữ kí muôn năm.
à há
bấy giờ mình mới để ý đến
Khánh a`, tôi có ý kiến thế này:

Lớp mình được cái lắm con gái, thỏa lòng mong ước ba năm học cấp 3. Nhưng mà lớp mình trông toàn em, phải nói là .. kinh khủng chứ không phải bình thường nữa, chán quá...Sao ông trời bất công thế nhỉ , lớp Vanh Dân thì toàn con xinh

Thế có đi không nào. Tao nhận được list của thằng Tú béo gửi rồi. Chúng mày okie 1 cái là tao gọi cho cả lớp. Đi đâu thì cứ đến trường rồi tính sau. Lâu rồi không gặp, nhớ các bẹn quá ha.

Hơ, tao xem VN đá rồi ngủ quên bố nó mất, không gọi được rồi. Thôi thế này nhá, 3h chiều mai có mặt ở AMS, thằng nào đến thì đến

hỏi hiệp D*m 1 câu thế con gái lớp chú co xinh băng lớp mình ko????

Nguyễn Vũ Hiệp đã viết:
Lớp mình được cái lắm con gái, thỏa lòng mong ước ba năm học cấp 3. Nhưng mà lớp mình trông toàn em, phải nói là .. kinh khủng chứ không phải bình thường nữa, chán quá...Sao ông trời bất công thế nhỉ , lớp Vanh Dân thì toàn con xinh
thằng Vanh Dân lại còn đc làm lớp trưởng nữa chứ.. hic... thế lớp mày con gái thế nào? lớp thằng Vanh Dân lắm con xinh lắm hả Hiệp?

hôm nay 12 l2 họp lớp : khá vui ,vũ tách sẽ tường thuật

Tường thuật buổi gặp lớp hôm nay:
Như đã thông báo ở trên, cuộc họp lớp theo giờ hẹn là 3h chiều nhưng vẫn như mọi khi, đến 4h :( mọi người đã có mặt đông đủ. Do đã lường trước tình huống nên không ai cảm thấy phải chờ đợi lâu cả. 4h, tại cổng trường AMS có mặt: Kiên, Ngân, Tú béo, Thùy Dương,... và tất nhiên quan trọng nhất là Vũ đã có mặt :D Là người tổ chức nên anh đến rất sớm. Sau khoảng 10' chờ đợi ở hàng chị Thanh, từ đằng xa, một thanh niên có dáng người to béo đang cưỡi chiếc xe màu đen tiến lại gần. Anh này cứ nhìn Vũ chằm chằm nên lúc đấy trong đầu nghĩ: thôi bỏ mẹ, dạo này mình có làm gì ai đâu mà hôm nay lại ăn đòn thế này. Nhưng rồi anh thanh niên kia nở 1 nụ cười kỳ quái và cất tiếng chào: Ah, anh Vũ. Nghe giọng nói quen thuộc, Vũ đã cảm thấy đỡ sợ hơn và sau khi nhìn kỹ anh nhận ra: ahaha, thằng này đi SH :)) Nhìn từ xe lên mặt, anh nhận ra ngay đó là Tú béo. Điều quan tâm của Vũ lúc đấy là chiếc xe chứ không phải là Tú. Dân quê này mới nhìn thấy cái xe to to lần đầu nên đòi cưỡi thử xem sao. Đúng là cái rì cũng có giá của nó, xe đắt tiền đi nó cũng phải khác babeta, em đi mãi mà chẳng thấy chán.
Tạm dừng ở đây em đi ăn cơm cái, tối lên nói tiếp

KHÁNH TẤN vẫn là Khánh Tấn................
À,sách hinhh họa của tao có tác giả tên là:NGUYỄN QUANG QUẢNG.Mình nghe quen quen nhưng ko tài nào nhớ ra,bạn nào giúp mình cái............
-Chuyện nhà vệ sinh trướng Xây dựng:Hai bảng WC nam và nữ đã bị tráo đổi,không biết mình nên vào bên nào nhỉ ?????????.Giờ ra chơi,tất cả các nhà vệ sinh nam đều quá tải,nhà vệ sinh nữ trống trơn,thế mà diện tích 2 bên lại bằng nhau.Lạ thật............

To Vũ: Bảo tối lên kể tiếp mà bây giờ qua đêm rồi, đâu thấy nói gì. Hay là tối hôm sau...?
To P Khánh: Sao ông cứ đổi Website liên tục thế, rốt cuộc là cái nào l2.5u hay là xedapbabanh. Trong danh sách lớp của ông hình như còn thiếu hay sao ấy.
To Hoài: Mày làm tao nhớ lại hồi học cấp 2, mới vào trường không biết đâu là chỗ của nam, đâu là nữ vì không có bảng. Mà nếu tao nhớ không lầm thì hồi tao ôn thi vào Ams, trường mình cũng chưa lắp bảng...
Hôm qua, bóng bầu dục, đội trường McKenzie thắng đội bạn với tỉ số 46-42, trận đấu diễn ra trong vòng 3 tiếng, từ 7 giờ 15 đến 10 giờ 15 (tối). Khi nào có thời gian sẽ tường thuật lại.

sozy Duy, cai domain do' la dep nhat' hien. gio`, khi nao co dieu kien, se~ co ly2ams.com .net .org ................, con` cai xedapbabanh.net hien gio` la` kha' du?, WALLPAPER, GALLERY, co nhieu` anh? dep., STORY co nhieu chuyen day. ve cach song', LYRIC co vai bai`, ABOUT ve` website, MEMBER chi? co ten thoi (toi lay' tu` Yearbook ra ma`, cung lam' thieu' Huân, Lâm thoi) LINK, co vai` links tot'.............
hic, may thang da man, toi phai di hoc chieu`, lay dau ma hop mi li. hanh`........ ke? lai. xem sao????????????????????????

gui P.Khánh và Mĩ Hạnh.
Tôi nhớ tôi đọc trong tờ báo của Hạnh như thế này:
Tình yêu là ngọn lửa và khoảng cách là cơn gió. Gió sẽ thổi bùng lên ngọn lửa to và dập tắt ngọn lửa nhỏ.OK?
hy vọng hai người la` ngọn lửa lớn

tôi cũng nghĩ nó là ngọn lửa lớn...
nhưng mà coi chừng bỏng... =; :p

bỏng thì còn sống đc, nhỡ chết cháy thì sao đây???

Back
Bên trên