Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
that hap dan, topic cua chung ta da~ sap vuot. qua H2 de? xep hang. 3 ve` so bai` viet', Va cu da` nay` thi chung ta se~ cam` dau`.
Mong ba` con co^' gang' hoc. tap tot' de? co the? online thuong xuyen hon nua~!

LỚP MÌNH MUỐN HỌP LỚP VÀO RẰM TRUNG THU KHÔNG ?
ĐỊA ĐIỂM: TRUỜNG HÀ NỘI_AMSTERDAM
OK?

Chỉnh sửa lần cuối:
Mọi người xem thế nào rồi biểu quyết trên HAO nhé. Thứ 7tuần sau (25/9/2004) là hạn chót nhé.

To Mỹ Hạnh : ừ, tao xin lỗi mày, tao cũng quên mất là bọn Hàn ít dùng Y!.Chị tao hồi còn ở bên đấy cũng đã từng khốn đốn như mày. Thôi yên tam đi, tất cả lại đâu vào đấy thôi mà. Uổng công tao viết mail cho mày rồi ngồi chờ may reply lại.

Chỉnh sửa lần cuối:
Trường tớ thứ 3 tuần sau khai giảng (chả hiểu là thứ 3 hay thứ 7 nữa, nhưng kệ vì dù là khai giảng hom nào đi nữa thì bọn tớ vẫn phải đến trường==>nhọc)
Hình như trường nào cũng 6 ngày 6 tiết hay sao ý nhỉ, à mà KTQD nghỉ những 3 ngày cơ đấy. Không hiểu là sướng hay là dấu hiệu của khổ đây....

Ý kiến của bẹn Ngân được đấy. Nhưng mà thứ mấy Trung Thu nhể

"Chưa đi chưa biết Vũng Tàu
Đi rồi mới biết sâu hơn vũng nhà
Vũng nhà khoan mãi chẳng ra
Vũng Tàu khoan cái dầu ra ầm ầm"

Ý kiến của bẹn Ngân được đấy. Nhưng mà thứ mấy Trung Thu nhể
Theo như cái máy vi tính màn hình siêu phẳng,pen 4,ram 512, 2.6....nhà tao thì trung thu là thứ 3 :D

Chà hết Tú khoe Dylan giờ lại đến Hòa khoe máy vi tính, còn bạn nào có cái gì khủng khiếp hơn thì đem ra khoe đi. À quên nhà mình mới chuyển ra ra Tây Hồ nhé, cái nhà đã từng được đưa lên tạp chí nhà đẹp ấy, số điện thoại là...
To P Khánh: Chuyện cái tờ báo ông làm về lớp đến đâu rồi, sao không thấy nhắn gì cho tôi hết cả, làm sao tôi biết tình hình thế nào mà mua.
To M Hạnh: Tôi vẫn không hiểu chuyện bọn Hàn có dùng Y! thường xuyên hay không thường xuyên thì có liên quan gì đến việc dùng Y! của bà. Trừ phi là trường bà lock không cho dùng thôi.
Vũ hồi nhỏ trông đẹp giai phết nhẩy.

to My Hanh : cai hop may` cho tao su dung nhu the nao` y' nhi?
Hom Trung Thu khoa' em to chuc' tai truong`, cac' bac' co' tham gia duoc 0?
Neu' di hop lop' vao` Trung Thu thi` nen kiem' 1 dia diem di chu' den' truong` buon 1 luc' roi` ve` a`? 0 on lam'.

minh` tuong minh` ngu roi` nhung hom nay hoc tin minh` van co' biet' 1 chut.Sung suong' qua'. Ong thay` tre moi' 27, 28 tuoi nen cung de tinh'.
lop' toi nhieu con gai lam nay`. gai' hon 2,trai hon 1 ai thich thi` nhao` vo, thoai mai luon. ho`, vua` bi ong thay nhac' vi` cho chan len ghe'.
cha ai chiu da' cau` ca. Da' cung` lu con trai thi` ngai qua', it ra thi` 1, 2 dua' da' cung` minh` cho do ngai.co' doi den' nam sau, Ngan no' bao thi lai vao` truong` minh`vay. Tuy no' da' te hon minh` nhung con` hon the nay`...
may' thang` lai còn kêu con gái không nên hoạt động nhiều quá. Vô ly' thật.

Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
Độc lập-tự do-hạnh phúc
BẢN CAM KẾT
Tên tôi là: Đoàn thị thùy Dương
Hôm nay ngày 20-9-2004,tôi có mang 1 củ khoai to bằng 2 bàn tay khum úp lại để ăn trưa.
Bạn tôi: Nguyễn Thu Thủy và Trần Thanh Tùng lớp K3B nhất định đòi ăn khi chưa đến giờ.
Tôi xin hứa đến giờ ăn tôi sẽ cho các bạn ý ăn cùng( chia ngọt xẻ bùi mà)-phần nào thi` do tôi quyết định, tất nhiên rồi.
Nếu tôi không cho chúng nó ăn thì chồng tôi chết. Còn tôi cho ma` chúng nó không ăn thì chúng nó chết( với tôi)
kí tên

mọi người thấy khổ không? Có mỗi một củ khoai đẻ ăn trưa mà chúng nó cũng không tha.
Hôm trước có 1 anh sinh năm 82 , lớp trưởng lớp B mời cả lũ đi ăn chè.Tình hình vào đại học là có vẻ khá hơn hồi cấp 3 đây!Ngoảnh đi ngoảnh lại đã thấy ông anh phóng xe chuồn mất.hay thật
Ông Duy không chịu đọc thông báo gì cả. Cái quyển đấy làm không thành công vì đang tạm dừng vô thời hạn. Mà ông cũng không cần hăng hái mua thế đâu. tài liệu thì lấy ở trong nhật kí lớp, còn ảnh thì lấy trong anbum của tôi.

có ai được là lấp trưởng không.Trường bách khoa .
To Duong: mới vào mà bà quen đựoc nhiều bạn nhỉ

Dau that , bi thang Hoai no cuop mat . Hom no dang viet thi mat dien the la ko viet duoc nua . The moi dau chu .
Ca lop thong cam may nay ko viet duoc dau

Nguyễn Đức Hòa đã viết:
thằng việt anh chó chết còn lấu mày mới được viết đầu tiên trang 101
người đó là tao mày hiểu chưa thằng 87 . mày nhìn lại mày đi có sao nào chưa ,nhìn anh đây này 3 sao đấy
Mẹ cha mày..nhìn hộ tao xem mấy sao cái..chửi anh em ít thôi :))
Hôm nay mình đi thi,phòng có 4 giám thị...:( thế mà mình vẫn xoay sở được mới giỏi chứ :)) phục mình quá
Chú Lợi chú Luân làm được bài không? Hỏi chú Thắng thú thì thấy chú sai mất bài giải BPT rồi :(
hehe toi co thi cai day nua dau . Bay gio co cho hoc dang hoang roi . sap den nhan lop roi . Ko biet la gai lop minh co xinh ko .

Pham Viet Anh đã viết:
Lớp minh nhiều bạn xinh phết.Có bạn Hiệp dâm hâm mộ ngay từ đầu........
Anh Viet anh con nho nhung ngay minh ngoi ben nhau ko nhi . co cai gi hay em cung cho anh xem het , bay gio em chi can anh noi ten lop cua anh la em thoa man roi . Em hua tu nay se ko goi anh la Dan nua dau

Lớp mình thứ 7 tập trung đi chơi đê
Hôm nay mặc dù ở trên lớp em đã cố gắng ngồi tập trung nghe giảng nhưng mờ 6 tiết Giáo dục Quốc phòng như lời mẹ ru đưa em vào giấc ngủ các anh ạ :D

lớp mình ko cần đi vào TT đâu cứ xem hum nào ổn ỏn là đi thôi ,TT đường phố đông lắm mà cũng chả có chỗ chơi.
Duy ơi máy tính nhà thằng hòa chơi trò dò mìn của win sau khi ấn thì 5 phút sau nó mới hiển thị lên màn hình ,
cả nhà ơi bàn kế hoạch tối thứ 7 tuần này đi chơi đê để còn chuẩn bị trước ông lớp trưởng nhớ phải có mặt đấy nhé :D

hà anh tú đã viết:
lớp mình ko cần đi vào TT đâu cứ xem hum nào ổn ỏn là đi thôi ,TT đường phố đông lắm mà cũng chả có chỗ chơi.
Duy ơi máy tính nhà thằng hòa chơi trò dò mìn của win sau khi ấn thì 5 phút sau nó mới hiển thị lên màn hình ,
cả nhà ơi bàn kế hoạch tối thứ 7 tuần này đi chơi đê để còn chuẩn bị trước ông lớp trưởng nhớ phải có mặt đấy nhé :D
5 phut sau mới bắt đầu dò mìn á? trời!! vậy mà là P4 2,6ghz, 512MB of ram sao? hay là màn hình siêu phẳng có vấn đề?

Back
Bên trên