Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
ha ha...lâu lắm không thấy chú lên chơi anh tưởng chú bị gửi sang Irag rồi chứ...

Chúc mừng sinh nhật các bạn: Hồng Hạnh, Nga, Mạnh Hải, Huân.

Lợn bay thì không đến nỗi nhưng..........
Hôm nào anh em tụ tập đi dạo nay chán quá.
To DƯƠNG: mua man hình mới rồi à nhanh thế, tôi có con màn hình phẳng 22inch
định mời ông mua mà..........

Kiên chu dạo này khá ghê đưa cả tiếng anh vào signature cơ đấy :D ;)

các chú khoe monitor kinh wa ,em vừa thay VGA card có đường cắm sang cổng COM của cái TV siêu phẳng 100 hz 34 inch ,chơi điện tử cũng thấy khoái lắm .nhưng chán rồi . lên net thì đến truờng cung LCD lại còn ADSL mien phí cũng tốt .
Hòa ơi mày ko bít thằng Vịt anh nó vừa từ Nga về ah .nó sang đấy 1 tháng rồi nhưng bị bọn trọc đầu nó bắt về để mua zui :)) sau mấy tuần VA hết sức nó mới thả về , sau đó nó tìm thàng khác đẻ mua zui nhưng thằng đấy ko chụi nên bị giết đó mày ko đọc báo ah

Đây là chuyên không thể đùa và không nên đùa như vậy.
Yêu cầu Tú béo xin lỗi mọi người đi(trử Việt Anh cũng được)

To cả nhà: Mọi người ở nhà đã ai thi cử gì chưa? Thi cử bên này kinh dị quá. Học hành thì như chơi, thế mà đến lúc hi mới biết mặt nhau học hành thế nào. Cứ mặt đối mặt với giáo viên, đấy là thi nói với thi đọc, như phỏng vấn xin việc. Thi nghe thì siêu kinh dị, băng cứ thế chạy nghe được thì nghe, không nghe được thì bỏ qua. Dã man quá.

sao mình viết bài để tâm sự, nói lên tâm trạng của mình mà chẳng bạn nào hỏi thăm mình cả...
chỉ toàn hỏi thăm cái màn hình của mình mới mua của mình thôi....
mình buồn quá, mình thất vọng quá..... >:) >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng Tú béo dạo này ăn nói linh tinh quá,
tao bắt đầu nghi ngờ nền giáo dục của cái trường mày học rồi đấy!!!
/:) /:) /:) /:)

TO cả nhà: mấy ngày ốm không lên đã thấy tìm không thể tìm được mình đã từng post bài ở trang nào cả.
TO Vũ: làm như mỗi cu có sao vàng, hehe, khiêm tốn chút :p
To Tú: ảnh khá hấp dẫn đấy tú ạ.

YM là cái gì??????
Mày phải nói rõ cách dung để tao còn biết chứ.

bà con cho tui hỏi, ai có ảnh về lớp, các thành viên của lớp, nếu có ảnh riêng thì càng tốt, XIN HÃY GỬI CHO [email protected], tôi cần để làm giới thiệu về thành viên của lớp. Cố gắng nhanh cho mình nhé.
Thật là một nải chuối: vào ngày giảng đường tổ chức ca nhạc, có một chị đã yêu cầu một anh hát Tấm gương kì diệu, anh này lại ko biết bài này của ai???, sau đó, tại chỗ tôi ngồi, gần đó có thằng cha hét lên, " của Bức tường", thiệt là củ chuối cả cây luôn, Tấm gương kì diệu của Bức tường thì có mà!!!!!!! Trong ngày còn có sự kiện, mấy bố thi nhau hát ROCK, nhưng do trình độ POP, toàn The Wall, mà hát có ra gì đâu, lúc sau có chú hát Cha và con, Trở về (tôi cũng chưa nghe đĩa) nhưng hát ko tệ, và sau đó tự xưng mình là fan của TW, có thể hát mọi bài của TW, vâng rất tự tin, tự tin đến nỗi khi có một người yêu cầu bài hát ( tôi ko nghe rõ), tự tin trả lòi tôi chưa thuộc lời kịp...................., sau đó thì out luôn, hahaha. Một ngày tàn của ROCK.

mẹ...đến chán mấy chú trường ông Khánh ạ :))
To Dương: Thằng Tú dạo này ghê lắm mày ạ..hôm tao gọi điện cho nó,thấy các em cứ í a í ới bên cạnh nghe thích lắm :D
To Kiên : mẹ cái thằng YM là Yahoo Mess đấy!

Tao nè, tao có 2 bài kiểm tra rồi nè. Buồn cười lắm. Học thì chẳng biết gì, thầy cho bài thì nhăn nhở ra cả lũ với nhau. Coi thi thì cũng tuỳ từng môn. Vd như giải phẫu thì siêu chặt, 3 giám thị coi, giấy thi thì phát. Ngo ngoe 1 tý xíu thôi là bị dánh dấu. 1 lần đánh dấu thì trừ 1/4 tổng điểm.
Thi toán thì buồn cười. bài 1 nhé, tìm ma trận chưa biết nhé.
_ui giời, cái đấy thì cứ đặt ẩn rồi giải hệ thày nhỉ
_Sao lại làm ngu thế, tính ma trận nghịch đảo của nó chứ

bài 3 tính diện tích hình phẳng, ngon chưa. Sao mà khó thế nhỉ
_ Nhưng mà cái căn kia thì làm sao tính được thầy ơi
_Thế cô bình phương nó lên xem nó là cái gì, đường tròn chưa?.

CHÚC MỪNG SINH NHẬT NGA NGỐ :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Thằng Kiên lại nhầm nhọt sang trồng trọt rồi. Phải nói là chúc mừng sinh nhật Nga Hưng.
Chúc Nga Hưng tuổi mới vui khoẻ, tia được nhiều anh trường KTQD, chỉ cần gần = tôi thôi cũng được rồi :D

Back
Bên trên