Áp Lực một cuộc sông ?

hahaa - stop fishing đê - ko lại bì trừ thêm điểm nữa bi giờ !!!
áp lực lớn nhất sắp tới là làm thế nào để sống sót sau ngày họp phụ huynh - zdee !!!

ÁP lực của tôi=> bất cứ lúc nào mẹ rỗi là có thể nghe mẹ bảo: sao mày chẳng bằng con nhà người ta. Phải có lẽ tôi kém, chẳng có gì nổi bật nhưng tôi không thể chịu nổi khi lúc nào cũng nghe câu nói đó

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Đúng đấy ,Hương với Cường nhìn lại đê còn nhe răng mà cười:D
Nguyễn Quang Minh đã viết:
Mày nhìn lại mình đi đã
Thế này không phải là câu hả mod, trừ luôn hai vợ chồng nó đi
Áp lực của em bây giờ là để cho mấy đứa này thoát khỏi vòng pháp luật

Công nhận áp lực của bạn Hương nặng nề thật.Áp lực của tao chỉ còn là làm thế nào để những bài viết k bị trừ điểm ,hix,khủng we'

Bạn Hương ạ, bạn cứ ngoan ngoãn đê, mấy ngày nữa được cộng điẻm ngay ý mà :D

Seo mày nói với mỗi Hương hả Thư,tao cũng ngoan nè,:D
Áp lực tiếp theo là làm thế nào để có thể dậy đi học thêm buổi sáng trong cái thời tiết này,chít mất chít mất.Sáng nay nghỉ học thêm thấy tội lỗi we':D

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Bạn Hương ạ, bạn cứ ngoan ngoãn đê, mấy ngày nữa được cộng điẻm ngay ý mà :D
iem xin vâng lời, từ nay em không dám câu nữa ah

Hiện giờ mình đang chịu áp lực là ngồi một cái máy mà tai nghe đã ... tịt => chỉ còn biết ngồi post bài trên HAO vì lúc này đã là 9h25 .
Hôm nay nhận được cái giấy báo họp phụ huynh .

Họp phụ huynh k fai áp lực mà lúc phụ huynh về nhà mới gọi là khủng khiếp , cứ gọi là ngày chủ nhật u ám

áp lực của tớ là :"cùng ăn cùng uống như nhau sao mà ngu thế ko biết. Đẻ ra thì thông minh mà càng lớn càng lười nhác ngu si đi là thế nào"

ừmm - h mình chả có áp lực quái nào cả - sống đời vui vẻ quá !!! :cool:

Mình không có áp lực gì trước khi thầy Sơn công bố bảng điểm , lớp có tận 9 đứa HSG trong khi mình nói với bố mẹ là chỉ khoảng 4,5 đứa => die .

Bị học sinh tiên tiến thì Tết mất vui nhiều , thôi cố lên mọi người , học kỳ hai phải được HSG .

Chết từ toán hóa lý tới văn anh ....
Chết từ khi còn ngây thơ, từ khi chưa biết sao lại thế
Chết chết chết
The god save my friends !!!!!!
Help >>>> Help..................................me........................

Có lúc tưởng là mình không chết thì hóa ra lại chết, há há há....
Nhưng không sao, có người chết cùng rồi. Đỡ phí! :D

áp lực của iem bây giờ là tháng sau sẽ bị cắt n­et

áp lực của tớ bi giờ là mất toi mấy trăm nghìn trong ví ko hỉu ăn tết thế nào nữa, có mà ăn đất. Hic hic

Back
Bên trên