Áp Lực một cuộc sông ?

Ha...ha....cuối cùng cũng có đứa suýt TB giống mình rồi.

Kêu nhiều quá chẳng giải quyết được vấn đề gì đâu. Cứ như ban DUY kia kìa, chết thì chết, không chết thi thôi

tất nhiên là những đứa nào HSG rồi thí sẽ nói thế :))

Hic, nói là phù du chứ chẳng phù du chút nào cả!!!!!
Ai chẳng có lúc có áp lực, việc học là áp lực mà, nếu học mà ko có áp lực thì sẽ chẳng có sự cố gắng đâu nên đành phài chấp nhận thôi, ai cũng phải biết đến, ai cũng phải trải qua, trừ những đứa ko đủ khả năng đi học
Nhưng nghĩ lại nếu ko đi học mà đi làm thì chắc còn áp lực hơn, nên thôi, mình còn sướng chán:D

Con người khi sinh ra đã mang một áp lực nặng nề và lớn lao nhất..áp lực"làm người".Chính vì áp lực đó tất cả chúng ta từ bé đến lớn vẫn phải không ngừng nỗ lực để cái phần "người"ấy đc hoàn thiện hơn

Vy ui hình như cái câu mày nói có 1 phần của cô Mĩ thì fai???Tao nghe đủ trên lớp rùi mày ạ,mà chưa chắc cô Mĩ k cho mày dạy thay đâu ,dừng mơ,chờ làm bộ trưởng bộ GD đi bạn nhé.
Cuộc sông lúc nào chả có áp lực,dù HK I hs gioi thì áp lực sẽ là giữ vững thành tích đến HK II ,nên nếu là hs gì thì cũng cứ vui sống đi,giống nhau cả thui

hôm nay muốn đi đá bóng cũng ko xong - áp lực từ phía ba mẹ lớn quá - ko đi đá đc roài - chán thế !!!

khiếp, con Vy lên đây dạy cả triết cơ ah. Áp lực thì ai chả có, chẳng qua là mình có biết vượt qua nó hay không thui, Nên khi sống cứ nghĩ cho nó đơn giản thì sẽ hay hơn nhiều

Áp lực à ? chắc áp lực là khi cố sức đạt được một điều gì đó , rồi áp lực buộc ta phải giữ vững kết quả đó thì đó chính là áp lực . VD : chuyện dành giật học bổng chẳng hạn , tiền là chuyện nhỏ , giữ được tiền mới là chuyện lớn , đó là áp lực.

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Con người khi sinh ra đã mang một áp lực nặng nề và lớn lao nhất..áp lực"làm người".Chính vì áp lực đó tất cả chúng ta từ bé đến lớn vẫn phải không ngừng nỗ lực để cái phần "người"ấy đc hoàn thiện hơn
:)) =D> Vy ơi là Vy, sao dạo này mày thay đổi làm tao ko nhận ra được nè ;)

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
:eek: :eek: :eek: Amen!!!!Tương lai bạn này sẽ là cô Mỹ dạy GDCD

Đấy Vy sg' chưa,tao đã nói thể nào mày cũng dạy GDCD đâu có sai

Khanh ui, con Vy chẳng có thay đổi tí gì cả, đấy là mày không nhận là nó vẫn thế mà thôi

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
Khanh ui, con Vy chẳng có thay đổi tí gì cả, đấy là mày không nhận là nó vẫn thế mà thôi
hic lại thêm con Hương này nữa
Em Hương hôm qua chơi với anh Thái nên về nhà muộn nhé b-)

Đâu có, hôm qua cô giáo nghỉ, không có ai đón tao mới phải ngồi buôn với anh Thái bướm

Tớ có bị áp lực nhưng khi đến lớp nhìn thấy "ai đó" rất hay cười với tớ thì cảm thấy nhẹ nhõm hẳn :D (Quân biết là ai rồi chứ???)

oài, chả biết áp lực như thế nào, chứ tình hình điểm giả này, chỉ muốn đập đầu vào gối mà chết giấc cho xong :(:((

hố hố chết đi con
tình hình này rất là tình hình nhá
16.1 họp ph , ông bà già nghe tin con mìn là 1 in (số ít đứa ở lớp ) đc hsg dễ mất ngủ cả đêm chứ chả chơi :)):)):))

Vương Văn Cường đã viết:
hố hố chết đi con
tình hình này rất là tình hình nhá
16.1 họp ph , ông bà già nghe tin con mìn là 1 in (số ít đứa ở lớp ) đc hsg dễ mất ngủ cả đêm chứ chả chơi :)):)):))
Hà ui, mày thấy chưa , bạn bè của mày thế đấy hả, cần tao gọi hội trường mầm non Chim Non lên xử lý thằng này hộ mày không

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
oài, chả biết áp lực như thế nào, chứ tình hình điểm giả này, chỉ muốn đập đầu vào gối mà chết giấc cho xong :(:((
đập dầu vào gối thì chỉ thành mộng du thoai , chúc bạn hà sớm đập đầu vào gối .

Back
Bên trên