Áp Lực một cuộc sông ?

Ức chế thật , lý 2 có 9 HSG , dù sao phụ huynh vẫn không ý kiến gì hôm CN và sáng hôm đó mình cũng ghi bàn + sút vào quả Penalty cuối cùng đem về chiên thắng cho lý 2 trước DTN => cuộc đời vẫn còn chút công bằng . Mọi người học kỳ hai cố lên nhé ,bác nào giỏi thì cố gắng được GTD hoặc XS , bác nào TT + TB thì giỏi .

Ờ , giỏi toàn diện là tất điểm tổng kết tất cả các môn trên 9, còn xuất sắc là như toàn diện + không có môn nào dưới 8,0 .

có đứa nào mà tanh thế, tất cả các môn trên 9,0

Đoàn Duy đã viết:
Ờ , giỏi toàn diện là tất điểm tổng kết tất cả các môn trên 9, còn xuất sắc là như toàn diện + không có môn nào dưới 8,0 .
Bạn Duy có nhầm k đấy :-/ Đã toàn diện thì là các môn trên 9,0 roài thì làm j` còn môn nào dưới 8,0 nữa???????Mà thoai hỏi thế thoai chứ bít chắc là mình k được roài ,nhất là TIN [-x

chắc mình đc rồi :D
Tin : no vấn đề
Toán ,Lí , Hóa : vấn đề thuộc về năng khiếu
Văn,Anh : :D:D:D:D:D:D:D

ôi - h mà mấy bạn còn lo chuyện hs xuất sắc với toàn diện sao - nghe xa xôi thế !!

To WC : Văn 6,4 thì hs giỏi cũng chả được , đừng nói đến xuất sắc .

Các bác ấy đang nói đến áp lực của chuyện học hành đấy còn gì . Áp lực + bực nhất là cái lần văn nghệ vừa rồi , lớp mình xếp cuối cùng giám khảo chẳng thèm nghe là hát bài gì nữa . Thật là mình bực cái bình mực !

Trở về chủ đề đi mọi người ơi.
bắt quả tang mod cũng câu :)):)):))
lại nói về cái vụ vn :D thấy bảo bọn a2 lên hát "Vươn tới 1 ngôi sao" hay thế mà lại bịu đuổi xuống :)) tiếc thật mìn không đc xiem

Áp lực ko tự nhiên sinh ra..ko tự nhiên mất đi.. mà chỉ chuyển từ dạng này sang dạng khác, mức độ này sang mức độ khác. :))

Và nếu nó tồn tại quá lâu ở dạng thù hình này ( tức là bực bội nhiều quá ) sẽ biến thể ( chuyển thành hành động ) và tồn tại quà lâu ở người này sẽ có xu hướng chuyển sang người khác kèm theo sự biến thể như đã nói ở trên .

Cuộc đời giờ chẳng có áp lực gì cả, thoải mái yêu đời vô cùng :)) :x

Ngày mai KT lý 1 tiết sau bài KT bất ngờ 5 phút làm như shit , áp lực nặng nề .

Thế cái định luật "ảo toàn và chuyển hóa áp lực"ấy có đoạt giải Noben cho người có vấn đề về thần kinh của năm ko đấy ?

Tớ thất áp lực thường đi kèm niềm vui, nó giúp ta quên đi một phần áp lực
Nhưng áp lực mà cùng sự cang thẳng thì cũng thạt là nặng nề
Có ai chịu sự ngạng nề ấy chưa?
Tớ nghĩ là một điểm 1 hay 2 đưa cho bố mẹ thì dẫu có trúng số cũng nặng nề

Áp lực ko tự nhiên sinh ra..ko tự nhiên mất đi.. mà chỉ chuyển từ dạng này sang dạng khác, mức độ này sang mức độ khác.
a cái này tao biết
Định luật bảo toàn áp lực :D

Bọn này sao không vào chuyên lý hết đi , đi thi chắc chắn có giải .

thoai thoai , để cho tài năng trẻ chúng ló phát triển chứ :D

Back
Bên trên