Áp Lực một cuộc sông ?

Áp lực là một cái gì đó rất khôi hài , tựa như là sáng ngủ dậy , chưa mở mắt đã bị quát : " suốt ngày nằm ườn ra đấy , con nhà người ta ( cái X , thằng Y ...) đã làm việc từ đời nào rồi " rồi tới khi đi học về nhà thì " sao không đi luôn đi , cả ngày chẳng thấy mặt , giờ còn về làm gì ? " ( bó tay với phụ huynh thật )

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Áp lực là một cái gì đó rất khôi hài , tựa như là sáng ngủ dậy , chưa mở mắt đã bị quát : " suốt ngày nằm ườn ra đấy , con nhà người ta ( cái X , thằng Y ...) đã làm việc từ đời nào rồi " rồi tới khi đi học về nhà thì " sao không đi luôn đi , cả ngày chẳng thấy mặt , giờ còn về làm gì ? " ( bó tay với phụ huynh thật )
Đau khổ cho bạn Hiếu thật
Tình hình nghe chừng có vẻ bi đát đây.

Đừng đau khổ cho tớ như vậy , thấy ngại lắm , tại vì cả nhà chỉ 2 lần trong ngày gặp mặt nhau nên phụ huynh muốn khi điểm danh ko thiếu nhân nào tròng bữa ăn (lại ăn ) Lần này họp phụ huynh hết bi với cả đát nhé ( dù sao sau khi phụ huynh đi , tội gì ko lên giường nằm ngủ tiếp , hết đường gọi ) ....

Một kiểu "áp lực thú vị thật"
Nhưng bố mẹ cậu cũng có lÝ có tình
Nhân tiên hỏi sau buổi họp phu huynh 16/1 thì có bạn nào bị cấm vận ko?

Không! Chẳng sao cả, cả lớp hs TT thì mình không bị lặc loài là tốt rồi.
Giao thừa năm nay đi chơi với Thiên Vương, ai gọi điện không gặp thì đừng thắc mắc!

Bố mẹ thì chả cấm vận nhưng lúc về thì vẫn bị nghe bài ca muôn thuở..... Híc..... chán ghê!! ( đấy là tui đẵ đc HSg rùi ... mà vẫn bị dính chưởng như thương```````! :( )

chẳng bù cho mình, được học sinh giỏi nên bố mẹ cho chơi bét nhè

Chị em mình giống nhau Hương ạ,nhưng áp lực tiền điện thoại tháng này của mày thế nào roài????

áp lực nặng nề mày ah, nhưng đó là chuyện của cuối tháng, tính sau

Ơ thế bi h là lúc hóa đơn dthoai được trao tận tay các vị phụ huynh mừ ???Nhà mày chưa có à?

hhee, thấy avatar của bạn Hoa :D
áp lực từ phía cha mẹ vẫn chưa bắt đầu, đang khởi động thôi

Áp lực vì ngừoi iu ko iu mình ( = mình iu nó )

EM GHÉT ANH LẮM ! :x

áp lực bây h là đợi tới ngày trả bài kiểm tra mà hôm qua mình làm như hâm và chuẩn bị cho 1 bài kt 15' Anh sắp tới !!

Phạm Thị Hà Chi đã viết:
Bố mẹ thì chả cấm vận nhưng lúc về thì vẫn bị nghe bài ca muôn thuở..... Híc..... chán ghê!! ( đấy là tui đẵ đc HSg rùi ... mà vẫn bị dính chưởng như thương```````! :( )

Tớ cũng thế :((

To Lươn: thằng nào thế mày?

Chẹp chẹp .............
ít ra thì học sinh giỏi cũng tốt hơn

Thế cậu có được hs giỏi không? Làm tàng! Đàng nào mà chẳng vậy. tốt nhất là đừng nghĩ đến chuyện cũ nữa mà hãy cố gắng để học kỳ tới hs giỏi đi! Lúc nào cũng than: ôi, tớ bị hs TT --> chán thấy mồ

Back
Bên trên