(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

Cho tôi xin một phút thanh thản thôi

Cho tôi ngăn lại dòng nước mắt

Chỉ gửi đến thiên đường nụ cười ... và những lời yêu thương

to lanh: dont know what happened but i wish you luck for anything ;)

to a1ers: we gonna be exhausted today. prepare for it b-). it's gonna fun >:)

To rất rất nhiều người.

nhóm 1
hôm nay mọi người làm tốt lắm, thành công. :x
vất vả rồi, giờ thì nghỉ ngơi thôi, còn ngày mai. :)
rồi 2 tuần nữa chúng ta lại bắt đầu. :))

nhóm 2
#1 chị hài lòng về em, hi vọng là chị không chọn nhầm người. :)
#2 em rất là hay ho í. :)) :x
#3 mình rất ấn tượng với các bạn. cực kì đáng iêu. :x
#4 ấn tượng tiếp, 2 bạn đúng là talented, k uổng có ng` suốt ngày quảng cáo với mình. ;)) 2 bạn hợp lắm
#5 uầy em hâm mộ anh quá, chết rồi. :">
#6 nhảy đẹp, phong cách quá chuẩn, đẹp nhất trong buổi hôm nay. :x
#7 chị thấy em được lắm. :) chị rất là thích em. :)
#8 sorry các anh/chị/bạn/em vì phải đợi lâu. :(
....
nhiều ng` nữa. :x
mỗi amser đúng là một kho báu chưa đc khám phá. :x

to mọi người.
các em, các anh, các chị hôm nay thật là hay ho :x ai nấy đều rất tài năng và phong cách í :x đúng là hnay đc mở rộng tầm mắt kinh :x
thik anh ảo thuật vãi chưởng :x :x :x

to lớp mình.
mọi người hnay vất vả nhiều rồi >:-D<
lại có thêm kỷ niệm rồi :*
chị chủ nhớ vẽ Nhật ký lớp nha :x

chúng ta là những người khai phá những kho báu ẩn dật của amsers :x tự sướng tí :">

Chẳng hiểu mình nghĩ cái gì nữa
mệt mỏi và hoảng loạn...
Nhiều khi cứ nghĩ khóc là yếu đuối, nhưng cả tối qua khi ngồi 1 mình và khóc xong lại thấy thoải mái. có thể là mình yếu đuối thật ... thôi, mặc kệ, đừng ai làm phiền nữa, mệt lắm rồi..

@: Cám ơn các bạn nhiều, ko có gì đâu :)

To: các em
Chị rất tiếc. :( Chị xin lỗi.
Còn nhiều cơ hội nữa mà. Cố lên. :x

To: K
Dạo này ấy gầy lắm đấy biết không? :( Học hành bên đó vất vả như vậy mà như thế à? :-w Có khi phải tăng tiền thưởng lên đến 100k mỗi lần ấy tăng một cân thì ấy mới chịu ăn. :)) :-j
Ấy vẫn vậy, chẳng thay đổi gì hết. :)) Ông cụ non thì vẫn là ông cụ non. ;))
Merry Christmas. :*

Chỉnh sửa lần cuối:
to: ...
lẽ ra mình ko nên đọc mấy bài đấy :-s đọc xong lại thấy day dứt kiểu j :-s kiểu chà đạp lên hi vọng của ng khác, tự dưng thấy áy náy ko chịu đc >< lẽ ra mình cũng ko nên hơi cảm tính thế >< trời ơi!!! tội nghiệp quá :(( i'm sorry :((

to: only u
as usual, since i came to that group, i think only those particular guys would make me surprises. but u've done a great job of a big devil these 2 days :x. though i haven't been active for over 2 months but it's still one of my homes to go to whenever i feel blue. thnx for everything. even for when u lied to me that u didn't care at all. only through this special case do i understand perfectly the meaning of this saying "actions speak louder than words". in spite of the fact that i'm way too late to send u an email to wish u a merry xmas, i sincerely hope u'll receive all the best.
ps: i still love pearl red and silver :">

To:
#1: Dad
Gonna spend christmas with you. :) So dont worry, im not going anywhere
#2: sếp
Sếp của em sâu sắc lắm. :)
#3: K
Vẫn muốn chúc ấy giáng sinh vui vẻ. :) >:-D<
If things dont work out between you and them, i think you should end it. :) It may hurt, but that is to prevent you from being hurt later on. :) There are many people out there who love you for who you really are dear. :) >:-D< If it has to end, you really shouldnt cling on. :)
We are both foolish, continually chasing what we cannot have. :)) Although we know we can never have it, we still cling on to some hope. :)) When will this come to an end? :)
Thinking about our situations and laughing. :))
How foolish! =))

Chỉnh sửa lần cuối:
to everyone.

merry christmas :* love everyone a lot >:-D<

to u1 and u2.

it doesn't matter to me whether u buy me sth or not :)) really doesn't matter :) friends dont need presents to show that they love you :x
love u :*

to people I love>:-D<

Merry Christmas my beloveds :*:*:*
Santa Clause is coming to town and bring you my best wishes for a happy Xmas >:-D<

To you :
It's just like the previous years...:))
Merry Christmas :p
Let's forget all about that...we can make it better if we both try, rite ? ;)

It's so col....:(
listenin' to the sad song...8->
you ain't here 4 me.. who are u? someone who loves me truthfully will care 4 me..:) not u.

Actually thank you for everything you had said yesterday but sorry I cannot truly believe that :) >:-D<
I am so sorry :( Time passes by and God will answer my question :p I hope so :-< Anw thank you so much :p
to: me
Chúa có tồn tại chứ, nghe lời cầu nguyện mày rồi chứ, chỉ là Chúa đang xem còn ai có thể giúp lời cầu nguyện của mày nữa ko thôi.
Cứ chờ đi rồi sẽ đến lúc những gì mày mong ước tin tưởng sẽ thành hiện thực...

Chỉnh sửa lần cuối:
to Hân: sếp thik cái cách nhìn lạc quan của em đấy :) lần sau đi đâu, về muộn nhớ gọi báo ba mẹ một tiếng nhá :-" ;))

to everyone who was so depressed today :)

đúng như em Ngàn nói, ai depressed cũg có lý do chứ k fải tự nhiên đâu :)
nhưng mà cứ ngồi một góc depressed thì xung quanh sẽ mọc nấm mất "____"
mong tất cả mọi người ổn hơn >:-D<
hôm nay, có lẽ đơn giản là do thời tiết chăng :)
ngày mai trời lại nắng lên mà :* >:-D<

to u.
thanks for the Christmas card >:-D< I'm sorry that I couldn't prepare one for u :(
the smart girl should use the brain, but not so often >:-D<
so proud to be a "smart girl" :">
and I won't try to live so wise :) thanks a lot. The most meaningful Christmas card I've ever received.
love u :* :x

to u1 n' u2
HT HT :x :x :x
u1, you're so naive =)) =)) =))
and u2, you're so caring and stupid :)) or maybe you're a little bit "nông cạn" but at least u'r the one who's ready to come to me at anytime, anywhere :)
it sounds crazy but u two really bright my day =)) =)) =))

to another u.
thanks for .... sitting and...watching me ...eating today :x :)) a friend in need is a friend indeed >:-D< bánh trôi tàu ngon thật là ngon >:-D< honey àh, bạn í rất tốt :) nếu k fải là 1 bf tốt, thì cũg là một người bạn tốt :) đừng bao h nghĩ người ta tệ như vậy nữa nha em :*
btw, the gift, it's not too bad as u think :p and it's so warm right ;;) so what makes a better gift than the warmth from the heart :) love u babe :*

to myself
mình có thik trời mưa :) có thik trời lạnh :) hay nói đúng hơn là thik cái tiết trời như thế này :) cơ mà có vẻ nó ảnh hưởng đến mình hơi nhiều :))
something is complicated just because u think it is =))
let's simplify everything :x

Chỉnh sửa lần cuối:
To:...............

#1 Con cảm ơn cô. :x Hôm nay cô chơi hay lắm ạ. :x Nhờ đi học hôm nay mà con thấy thoải mái hơn nhiều cô ạ. Đầu óc không bị nghĩ ngợi nữa. :) Con cảm ơn cô và tiếng đàn của cô. :)

#2 Hằng lúc nào cũng là người hiểu em nhất. Phải tầm một năm rồi k nói chuyện được tử tế, đến hôm qua nói chuyện cũng chẳng được lâu. :(( Thế mà Hằng vẫn hiểu. :) Hằng lúc nào cũng đơn giản và sâu sắc. Em thích Hằng vì thế. >:-D<

#3 Im okay, still fine. On the contrary, im feeling soooo phởn, after going to đàn bầu class. :">
It's not about the p. =)) Im okay with the p. :)) I was just not okay with the way of treating. :D It's not fair. :-??
Thanks for being with me this noon. >:-D<
Love you. :*

#4 mom
thanks for offering to buy me a present. love it. :x
:*

----------

To: em
Ôi em cũng GV à? :x:x:x
Hiếm có ai như em. :)
Chị đã k nhìn lầm người. :> :">
AGT đã không chọn lầm người. :x

Chỉnh sửa lần cuối:
to: mm
người tốt như mm nhất định sẽ được trời fù hộ, có điều là sớm hay muộn mà thôi :) có ít nhất một đứa luôn yêu mm thật lòng là con nè :*
nếu ai đó quay lưng lại với mm thì ng fải buồn cho bản thân chính là nó, chứ ko fải mm đâu >:-D< đừng buồn nữa nhé :* iêu mm lắm >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
to someone
mất hút mà :-w lúc cần đâu có đâu. Người gì mà :)) hết cái để nói :))

Back
Bên trên