(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

to em.

lo hay k là do mình muốn thôi đó em :p
sếp iêu em :*

to ấy.

I'm childish :"> and "vớ vẩn" :"> and complicated :)) it seems like I've become your burden :p
maybe I'm luckier than many people in the world :) and how stupid I am because I've just realized that yesterday :">
I will never let you down again :) I promise >:-D< love u :*

ôi :-<
chán ko muốn kêu nữa 8->
quyết định kêu :|
thứ nhất : ng ta ốm nên hỏi 1 câu:) thể hiện quan tâm nhau tí đi :-j đừng ích kỉ thế :) sao chỉ muốn nhận mà ko muốn cho vậy ???
thứ hai : có một cái này tôi nói bao lần rồi : đã hứa thì nên làm, hoặc thử ít ra biết mình làm đc hẵng nói, đừng có mà nói 1 đằng làm một nẻo, chỉ biết nói cho ng khác vui lòng :) đê tiện lắm:) lời hứa vô cùng quan trọng, đừng có tự hạ thấp bản thân bằg cái cách hứa nhăng hứa cuội như vậy;)
thứ ba: sống có trách nhiệm tí đi bạn của tớ ạ :)) tớ nhường nhịn bao lần rồi, và tớ cũng nói là tớ ko thik nhường nữa, thế nên nếu muốn tiếp tục là bạn thì hãy một lần biết nhường nhịn ng khác, đừng có sống ích kỉ quá như thế, sao lại cứ thik nhận fần hơn về mình và để cho ng khác chịu thiệt b-(
thứ tư : mình cũng hâm vừa thôi mình ạ :) get rid đi là xong :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Việt Nam mà ko vô địch đc chắc mình cạo đầu mất :(:)((
cố lên các anh ơi :(

to em ĐM : em iêu ạ có thua thì bố bảo em cũng ko dám cạo đầu đâu =))=))=)) giả thử mà VN thua thật thì em tính ... thật à :-ss 8-}

mình đùa ý mờ :"> hí :"> nói chung là đang máu quớ =(( việt nam đá hay phết đấy chứ =(( thế mà mãi ko ghi nổi 1 bàn :( sốt hết cả ruột cả gan :((

@Hàng xóm :"> Các bác hét to quá :">

Lạy trời phù hộ cho con :(( con chưa được chữ nào :((

ôi anh CÔNG VINH :(:)(( em yêu anh :(:)((
Việt nam :((
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
:x:x:x:x:x:x:x:x
chết mất 8->
damn it
fcuk
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

viet nam :x:x:x:x:x:x

bố khỉ bọn thanh niên ngõ nhà mình vác xe ra đường hết rồi 8-} đi hết đi cho mình học bài, gào rú đau hết cả đầu :))
[nerd:">]

Em trai mình (2.5 tuổi) đang bảo mẹ cho nó lên bờ hồ xem đua xe đây này =.=
Hic ai dạy nó thế ko biết =.=

bố khỉ Đờ Bờ đại hiệp
=)) đi đón HM đi đua cùng đi là đẹp đấy =))=))=))
ko học mai lại ngồi ới ới b-(

lâu lâu rồi mình ko vào topic này nói năng tử tế :)) nói j thì nói :> đầu tiên là cứ phải sung sướng vờ lờ vì việt nam vô địch cái đã :x:x:x
yêu bác Tô vờ lờ :x yêu anh Vinh vờ lờ :x yêu Việt nam vờ lờ :x
nhờ thế mà hôm nay làm Văn khá nuột =)) biết thế đêm qua đêk thèm học văn tế mà ra đường đú cùng các bạn cho nó vui :x:((

nào thì tử tế :">

from me :)
to you

have u totally forgotten me ?
sometime i must have doubted it :))
u ......
unpredictable
changeable
contradictory
unintelligible
8-}
i thought i know u inside out ,more than anyone else
but now i doubt it :|
doubt ur heart too

i admit that i'm completely lost at understanding what the hell are u thinking , feeling :)) passionate , sweet , cold , indifferent 8-|
feel like a tig , u appear , smile , then disappear , without any trace

i thought i'm hopeless , incurable :)) ok u did , definitely ! sure about it more than anything else
suddenly there's light ray :)

everything i thought i know inverts :|
u .........
unimaginable :|
is it just a lie to relieve "this" for the time being
really hope it's not 8-|
should i believe :-<
or i'm really ..... more immature than u /:)
my thoughts are too shallow ? :|
my sight is too limited

sh!t 8-| ! these things are too confusing 8-} maybe when i'm writing these words u've totally forgotten everything :| yeah u're good at it

so ...... :-? in conclusion , keep moving on right ?
still considering it 8-| is it possible :(
can i keep writing the fairy tale
honestly , i don't have much faith about it :|
time ......
years ......

gotta do sth :|
can't just sit here waiting for sth happens
keep moving on ! hope that ur cold icy head sometime needs a rest

i'm not just waiting !

Chỉnh sửa lần cuối:
from tớ to bạn :D

bạn ơi tớ thật sự thấy sợ bạn đấy :) bạn ghê gớm quá :)) lần 1 : tớ tin bạn => kết quả bạn làm tớ mất lòng tin. Lần 2: tớ tiếp tục tin bạn => mất lòng tin lần nữa b-( hình như là tớ cả tin quá hay sao ý, nghe mấy lời " buồn buồn khổ khổ" của bạn là tớ tin sái cổ :)) eo ơi ghê gớm quá cơ ý, bạn bỏ cái kiểu khổ nhục kế của bạn đi ạ :)) kinh chết đi được =)):-j cứ nói như là mình khổ thân lắm ý, tranh thủ lòng thương của ng kia thì đc chứ của tớ thì...8-} cho xin đi, buồn ọe:-& chắc cũng lại đi toe toe kể lể là bị tớ làm khổ rồi chứ gì :))mồm bạn bảo a, mồm bạn hứa a, lời lẽ nghe xuôi lắm cơ, thế mà tớ ối lần thấy bạn làm b đấy b-( không thấy nhục thấy xấu hổ về bản thân à :)) h sướg nhá, bây h ai mới là ng đạt được mục đích đê tiện là làm khổ được ng kia nhỉ :) đấy bây h bạn thik chí lắm rồi đấy =))
từ h tớ sẽ ko bao h tin bạn nữa :)

from tớ to bạn :D

bạn ơi tớ thật sự thấy sợ bạn đấy :) bạn ghê gớm quá :)) lần 1 : tớ tin bạn => kết quả bạn làm tớ mất lòng tin. Lần 2: tớ tiếp tục tin bạn => mất lòng tin lần nữa b-( hình như là tớ cả tin quá hay sao ý, nghe mấy lời " buồn buồn khổ khổ" của bạn là tớ tin sái cổ :)) eo ơi ghê gớm quá cơ ý, bạn bỏ cái kiểu khổ nhục kế của bạn đi ạ :)) kinh chết đi được =)):-j cứ nói như là mình khổ thân lắm ý, tranh thủ lòng thương của ng kia thì đc chứ của tớ thì...8-} cho xin đi, buồn ọe:-& chắc cũng lại đi toe toe kể lể là bị tớ làm khổ rồi chứ gì :))mồm bạn bảo a, mồm bạn hứa a, lời lẽ nghe xuôi lắm cơ, thế mà tớ ối lần thấy bạn làm b đấy b-( không thấy nhục thấy xấu hổ về bản thân à :)) h sướg nhá, bây h ai mới là ng đạt được mục đích đê tiện là làm khổ được ng kia nhỉ :) đấy bây h bạn thik chí lắm rồi đấy =))
từ h tớ sẽ ko bao h tin bạn nữa :)
tao chưa bao h tin cái câu cuối của mày =))

Uầy...mệt mỏi quá!
C ah...
e nhìn c bên ngta mà e mệt mỏi quá rồi...
uh thì e cố cười...
uh thì e vẫn rất buồn đấy...
nhưng e không biết làm sao nữa
cố giữ c lại
một việc nhỏ thế thôi e cũng k làm đc
e mệt mỏi quá rồi..
c cứ ở bên ngta như chị đang làm :(
đừng care đến e nữa
việc duy nhất e xin chị đấy :(

To: cậu
Chán quá. :(( Sao lại thế? :((
Cậu thất hứa lần nữa nhá. :((

To: sếp
Em cảm ơn sếp. :)
Lần sau em sẽ cẩn thận hơn, hị hị. :">

To: em Tùng
Thanks. :x
Chị quên béng cái tên bài hát đấy, may mà em nhắc. ;) Giờ chị cuồng bài đấy mất rồi em ơi. :((
Theo gió qua miền quê hoang vắng... nghe tiếng dương cầm đêm chết lặng... em có nghe lời ca anh hát... khi nắng xôn xao trên hàng cây... :)
>:-D<

Lời bài hát đẹp thế!:*. Tên bài là gì đấy để mình đi down? Các bạn thông cảm, mình rất là mù âm nhạc. Chỉ thấy nghe quen quen chứ hem có nhớ tên:">

Back
Bên trên