(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

Bài Tình yêu tôi hát đấy :p
To all:...Time flies so fast...awww :( gotta go in 3 days :)) :) gotta miss you so >:-D<...

to Vi : thứ nhất đừng quote bài của tao :)private mà b-( thứ 2 : mày biết tao viết cho ai ko ? ko fải cái đứa mày ghét cay ghét đắng đâu :-j =))

To Phan My : bà ko nhớ "Tình yêu tôi hát" Bò hát cho Mông à ;))

To chồng kutie : em vẫn nhắc anh đấy, sang đấy đừng bồ bịch [-x >:-D< kẻo mẹ Vi đánh chết ;)) [=))]

@z': thực sự muốn private thì đừng bao h cho lên net! unless you dont really want to. thứ 2, that guy isnt worth my gét cay gét đắng for sure. thứ 3, i dont care whom ur post to, just a frank comment on you.

@bà: :x :(( >:) ... :(

vi: tao post bài đúng vs ý nghĩa của cái topic này mà :) ừ đúng nó thậm chí ko đáng được mày ghét :-j mày comment từng cái thôi, mày biết ng đó là ai mà mày ko tin là tao sẽ ko tin nó nữa :)) nó có fải là cái đứa ko đáng đc mày ghét đâu:) nếu là cái đứa ko đáng đc mày ghét thì mày com đúng rồi đấy, mất lòng tin bao nhiêu lần mà tao vẫn tin, đc chưa :)

1 lần bất tín vạn lần bất tin

keeping the faith is difficult, but gaining it back is way more difficult.

nhưng mà post thì cứ type chữ đen hẳn ra nhé e, viết chữ trắng ngại bôi đen lắm :">
@ Trư: e còn có đúng 1 ngày trọn vẹn nữa à :(

To: 2 em
em1
ôi em tôi =)) :))
hơ chị xin lỗi k nên cười em :">
chị cũng đoán là ng` như em thể nào cũng bị fall for ng` như bạn ý mà :p :">
nếu mà mời đi chơi là good sign đó em ;)
keep hoping nhé :x

em2
chị cũng đoán là em :) (lúc nhìn thấy ava bạn kia :"> )
ai đây em? T or D hả em? ;))
chị nghiêng về T em iêu ạ. :">
chắc là do có prejudice với anh D của em :">

thật là trùng hợp =))

Hơ chào mừng mày trở lại. :x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
khổ =)) các bạn cứ làm cho bài post nó trở nên phức tạp =)) complicated quá cơ =)) "cái đứa ko đáng đc ghét đc mày ghét" 8-} phức tạp quớ :|
mà tao cũng thấy ko nên comment mấy vấn đề này vi ạ :"> cứ để kệ nó thôi :D

@ em cũng nhớ anh trư mà :(
@ dạo này rất ngứa mắt thằng bình nhé /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) thằng BÌnh dạo này lên cơn b-( nhiều khi còn có những hành động vô ý tứ ....:-" thôi chú ý đnag xướng, ta tha cho >:)

To everyone: Alo, tớ mù âm nhạc ạ! Tớ cũng ko hiểu tớ có não hem nữa:( Vì kể cả bài tớ thik thì cũng chưa chắc tớ đã nhớ tên đâu. May ra thì đc 1 ít lời với giai điệu thui:"> Đó là lí do mà bên cạnh các tài năng âm nhạc tỏa sáng của lớp mình, tớ là 1 con ng hem biết chơi bất cứ 1 thứ nhạc cụ nào, và chưa bao h đọc tập đọc nhạc mà hem fải kí hiệu nốt:((

To Trư: Sắp bay rùi à? Buồn thế! We gonna mít u soooo much! Good luck:x

@ Người: =)) Chuyện ngày xưa mờ =)) Hem phải bi giờ đâu =))
Anw đã viết một cái mail dài loằng ngoằng =)) hi vọng có người hiểu đc :-?

I'm burning them all.
I'm letting them go.
I promise to smile.
I'll be happy again :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Worth posting sth here :)

#1 Cảm ơn các em. :)) Đi với các em lúc nào cũng vậy. :* :* :*

#2 Làm tốt lắm em ạ. :))

#3 Chị xin lỗi, có lẽ không nên nói cho em biết thì hơn. :( :-<

#4 Không sao đâu mà, có em chết cùng Lý nè, có lẽ còn thê thảm hơn nữa. :) Nhưng dù sao cũng đã làm rồi, chán cũng đâu có nâng được điểm. (Trừ phi chúng ta mè nheo thầy ;)) )

#5 Lanh ơi hôm nào cho mẹ đi ăn caramen ở chỗ con bảo đi. :(( Thèm quá. Đi ăn bánh trôi tàu nữa. :((

#6 Em đi nhé, hẹn gặp em sau 6 tháng nữa. >:-D<

#7 Dù ng` khác có nói xấu gì ấy thì tớ vẫn tin ấy, in other words, you're still my "hình tượng". :)) :x

#8 Cô Diệp nhá, ai cho cô chơi kiểu đấy, tí nữa thì bạn đ đ đã phát hiện ra rồi. :">

#9 bao lần giông tố đã đi qua đời... bao hoàng hôn tím ngắt rơi trên dòng sông... bao bình minh chói chang trên miền quê hương nắng gió... :)
finally... :)
gb :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Bình đây B-)
Đinh My: Ngứa gì...đấm thoải mái đê...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
to u, my love :*

lại sắp đi rồi :( lần này anh về đúg vào dịp thi học kì :(
tất cả là tại ai đó bắt thi học kỳ qua cả tết :| để rồi chẳng đi đc đâu, chẳng gặp đc ai ...

sẽ nhớ lắm >:-D< ... :*

to my friend.

đừng buồn nữa >:-D< ấy nghĩ là thất bại hay k chỉ qua cái đó thôi sao :p
k fải đâu :) ấy sẽ còn hiểu rằng bản thân ấy cũng đã có giá trị rồi :) khi ấy biết mục tiêu tiến đến của bản thân :p
và tớ chưa bao h nghĩ ấy là kẻ thất bại, hay là thằng kém cỏi, một chút cũng k :) "nếu ngay từ đầu mà bạn k gặp phải chút khó khăn trở ngại nào, thì bạn đã đi chệch hướng rồi đó" :) câu này đúng ;)
và tớ cũng k thik thấy ấy buồn kiểu đó :) iêu ấy vô cùng >:-D< :*

@mẹ: bây giờ con đang ko muốn ăn =((
Ờ thế tưởng phòng 1 hơn à, phòng 1 đây này, 3 đây này =(( mà thôi, nói nhiều mệt quá :( mặc kệ, năm mới rồi, :x

@My friends: đi nhé, gặp lại mà, đợt này chả chơi được nhiều :( tại cái bài thi học kỳ :( iêu ẹm :*

Chỉnh sửa lần cuối:
New year's wish and intention:
1. Asian tour :x
2. Study Japanese and Chinese.
3. Highschool in Hongkong.
4. Ice'n Fire & Ams'got talent
5. Forget all bad things.
6. Be strong
7. Keep doing projects
8. Play piano...
9. Good Toefl and SAT scores
10.Best things for my family and my beloveds :x