(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

To: PMy
bastard IS a strong word. ;))

To: em
yeah you should stand out
i should stand out, either. :) và nếu k nhầm thì mình đã stand out từ 10h tối qua, lúc mình đi ngủ. :">
love u. :*

To: em G
Em cố lên em.
Qua rồi, điểm kiểu gì thì cũg thế rồi, chán bây giờ k làm đc gì hết. Em move on đi. Cố lên còn v2 em ạ. \:d/
Nhớ giữ gìn sức khỏe, giữ giọng. ;)
Nhớ bình tĩnh k được cuống, nhá. :x :*

To: một cơ số ng`
2 days. =))
so fast =))
what kind of ... is that? ;))
happy for you though :x
yeah :x

Light the way, with a little faith, just a little trust. \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
#1: Yeahhhhhhh finally....:x :x congratulation :* >:-D< B h mới biết mình có hai đứa bạn dễ thương vãi :x
#2: Ngu chưa ốm tiếp rồi :(( !! Thôi bò dậy và làm cái gì đó đi !! Lười vừa thôi !! Let's get started !! :x

Chỉnh sửa lần cuối:
To ấy:
Cố lên ấy. Ur mom'll be alright. I'll pray for her. Just stay calm and be strong.

To u:
Bó tay :-s

to whom it concerns.

sếp xin lỗi :( tớ xin lỗi :(
lúc đấy quá bực mình nên đôi khi ko thể kiểm soát được bản thân :(
nhưng mà nói chuyện xong với Đinh My, trấn an nó xong thì mình cũng nhẹ nhõm hẳn đi :)
Mọi thứ đều có thể giải quyết ... Anh1 àh, cố lên nào >:-D< ko chỉ vì lớp mà vì chính bản thân mọi người nữa >:-D< đừng nản lòng nhé :)

Hãy để mọi thứ đi đúng đường của nó nào :* Sếp yêu tất cả mọi người :)

to u.
uhm, let u free from now on :)

hí :"> em yêu sếp lắm cơ :* như kiểu mặt trời xua tan đi mây mù bấn loạn lăn tăn của lòng em ý :">:x
từ từ bình tĩnh giải quyết :) nói thật nhớ :> chúng mình giỏi mà :> sẽ làm đc thôi :D sao phải xoắn ;))B-)
cố lên mọi ng :x

Chỉnh sửa lần cuối:
To:...

#1 Con cảm ơn. :) Con chỉ sợ trong mấy ngày sắp tới con sẽ phụ lòng mẹ thôi ạ. :-<

#2 Bình tĩnh nhé. Đúng đấy, có gì sẽ giải quyết đc hết. :) Yêu. :*

#3 Làm ăn như dở hơi ý. Cái kiểu gì đấy? Sao mà kém chuyên nghiệp thế hả ấy? :| Từ đâu ra cái chuyện ban tổ chức đi viết profile cho thí sinh đấy hả ấy? :)) Tớ chán cái thái độ của ấy ghê gớm. :-<
5' sau: Ờ đc rùi ấy gửi rùi. :">
Vẫn chán ấy lắm. =))

#4 Thanks em hôm nay đã giúp mình. :x >:-D<

#5 Good job my dears. :x

#6 ... :"> ... :"> ... :( ... :-<

me to Ngàn and sếp iêu >:-D<
so sry for my panic this afternoon. I didn't mean to make you feel worry like me :( I shouldn't have done like that ....:(( so sry dear Nhím :( shouldn't have talked to u that way...I have got into so much troubles.....:((
Sry....really my babes :(

ôngggggggggggggggggggg ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii điểm toánnnnnnnnnnnnnnnnnnn cuảaaaaaaaaaaaaaa tôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

To woim : lại phê rồi :x :x :x
To môn tiếng Anh: làm thế nào để mày trên 8. được nhỉ :">

To anh: đi đi, em tự lo được, ko như ngày trước nữa đâu, không sợ tốt nghiệp :) Em sẽ cố :)

To:
#1 Bình tĩnh. :) Giờ ngồi chép đi. ;)

#2 Sorry, im soooooooooo sorry. :(( My stupid cell phone. :(( Sorry for making you worried my dears. :((

#3 Dù sao cũng hi sinh quá nhiều rồi. :) Thôi chúng ta cùng nhau cố nốt. :) mình chả sợ gì nữa, chỉ sợ k làm đc việc thôi. :) Cố lên. Yêu mọi người. >:-D<
Mai mình k ở lại đc, k làm gì đc, làm thế nào đây? :(( K giúp đc gì hết. :(( Sao lại thế? :((
Bất lực với bản thân kinh. b-(
T4 cũng thế... :-<
17/1... :((

----------

To: các con giời
=))
thế này là tạo điều kiện hết sức luôn đấy.
=))

To:
ôi hay thế. :))
lại thế rồi, giống hệt k khác tí nào. :x :))
chúc may mắn. =))
laughing rolling on the floor (literally luôn =)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
to sb làm mình vô cùng cáu tiết hôm nay: cướp công. okie. quen rồi. đời mà. nhưng đừng có quá trắng trợn như thế chứ?!? Bà làm gì nào? Bà chả làm cái qué gì cả! Ai là ng thức đến 1h sáng để làm kia chứ??? Thật ra thì việc cũng chả có gì. Nhưng cái gì ra cái đấy chứ!!!Thế mà hôm nay, nói cứ như thể đó là do chính mình làm ra rồi phụ trách làm nốt. Về chỉ việc gõ lại thôi mà! Sướng nhỉ? Nhàn nhi? Hay có cần tôi đưa bản trên máy cho ko? Chỉ cần copy paste thôi mà? Khỏi gõ làm chi cho mệt! Thật là khắm! Thế mà hồi trc còn kêu ca có đứa tranh công của mình!?! Rồi chính mình lại đi làm việc đấy với ng # hả? Vui nhỉ? Dây chuyền à? Hay nhỉ? Thế đến mình bị rồi biết làm tiếp trò đời này với ai bây h nhỉ? Tranh quét nhà với giúp việc chăng???:)):)):))
Thật là ức chế ko chịu nổi! Kiểu dạng....Thật là vô lí!!! Bạn bè kiểu đấy hả? Ồ, hay ghê! 1 đứa mua bánh rùi đứa kia ăn hả? Ngộ nhỉ? Ừ, bạn mà! 2 là 1 mà 1 cũng chính là 2 mà! Tốt với nhau gớm!
Ừ, tốt quá! Còn kêu ca gì nữa? Tôi yêu bà lắm í! Thế nhé! Thích thì cứ ôm hết mà làm nhé! Ôi bà chăm quá, tốt bụng quá đi cơ! Tôi thật hạnh phúc vì có 1 người bạn tốt như bà! Làm hết việc hộ tôi cơ đấy! Thích quá đi!
Có ai hạnh phúc như mình hem???

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn à, thôi đừng bực nữa, mệt lắm. :) Có gì bạn nói chuyện thẳng thắn với nó đi, để nó biết. :) Chứ bạn ngồi nói nó thế này nó chả biết đâu. :p Chỉ có bạn ôm cục tức vô người thôi, mệt lắm đấy.

Chị ơi sao nhiều lúc em thấy chị trẻ con mà nhiều lúc lại người lớn thế? =))
Thanks a lot! :x
Cant help laughing. =))
How pathetic! :))
Moony loony ... =))

Tớ phục cậu thật sự luôn. :) Quá kiên trì! Quá quá quá kiên trì! Tớ mà là cậu tớ nản từ lâu rồi. :">
Continually chasing what you cannot have. :)
moony loony...
good luck anyway ;)
maybe one day sb will fall
...~...~...~...

Nhiều khi thấy ghê sợ 2 người thật đấy. :) Đúng là cùng trường có khác. :) Giống nhau ghê gớm.
Nhưng 2 người sẽ không bao giờ giống em ý. May là như thế. :x

Chỉnh sửa lần cuối:
to u, my honey >:-D<

bà àh, tôi k biết có chuyện j, nhưng mà nói như thế có phải là hơi quá k :p sự thực là có lẽ nó k có ý định tranh cướp j đâu mà :p
cũng tại tôi bảo nó làm nên vậy, sry bà :( tôi hiểu bà fải bỏ công sức các thứ làm mà >:-D< và có lẽ mọi người cũng hiểu :*
nó là bạn bà mà, đừng trách nó nữa nha :( lần sau tôi sẽ phân công để cả hai cùng làm một lúc :( tôi xin lỗi nhé ...
bà đừng cáu như thế nữa nha bà :( iêu bà nhiều >:-D< :*

năm nay điểm fẩy vỡ mồm. thấy mù mịt quá.

thx ông nh`. dù cho đc có 7.5.

cthere will be no expectation

dont know for what and get what. just keep the faith.

Ko fải lỗi của bà đâu! Đừng xin lỗi tùy tiện như vậy nhé! Bà bận như vậy mà:( Ai nỡ trách bà đâu! Mà ko đc phép trách í chứ!
Ôi, đừng có suy nghĩ nhiều quá đấy! Dạo này tôi thấy bà depressed nhiều. Mọi người cũng vậy. Đừng bận tâm vì những chuyện cỏn con như thế nè:( Tôi ko cho phép đâu nhé:*
Just be strong:x

To 2 bạn:
Dồ ôi đúng là rồ man tíc như film :)) đáng yêu thế :x:x:x

To em Diệp:
Sao thế em??

Back
Bên trên