(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

Các bạn cho mình làm phiền chút nhé ;)

\:d/ AGT \:d/
Round 2
Tiết 4-5 tại sân khấu
Chiều 07/01
:star: Nơi toả sáng của các tiết mục chọn lọc hấp dẫn:star:
<:p Hãy tới xem và cổ vũ cho các thí sinh tài năng <:p

1.To me: ối dời ơi là nhục nhã :-<
2. To m: m ơi ai cho m chán đời, đời còn có t cơ mà ;)

Hô hô mặc dù mình đang depressed nặng về GPA :(( Nhưng một điều chắc chắn :"Hôm nay là một ngày đẹp trời!!" =)) :">
Sướng chết mất thôi :"> Bao nhiêu chuyện hay ho trong một ngày :x :x

Con tạ ơn trời phật.[-o< [-o< [-o< Hôm nay lớp con tổ chức coi như thành công.

To: cô
Sao cô nhận xét quá đáng thế ạ? :((

To:các em
Chị rất là tự hào về các em. :x

To Ngàn:
Tự hào về mỗi các em thôi à :)) thế các bạn các anh các chị vứt đi đâu :))

To Hân:
Yo mình tự sướng với :x Nice day :x:x:x Thật sự là tốt hơn mình nghĩ rất nhiều í, yêu đời quá cơ :x

To Lý:
Thôi k sao đâu :)) nó bảo thế chưa chắc nó đã sợ thật mà :)) :))

@em Chim: Ừ lúc mình post bài đó mình đang nghĩ đến các em. :">

Tự hào về chúng mình nữa chớ - những người có công khai quật kho báu. :x:x:x

Chúc mừng lần nữa. :*

Yêu ghê gớm. >:-D<

----------

To: cậu
Tôi quên mất rồi đấy, không nhớ gì hết luôn. :)) :x Đến sáng nay lúc gần 12 h trưa mới nhớ ra và chiều nay mới nhớ tiếp. :))
Thank God. :)
Giờ lại quên rồi. :))
Mà bạn bỏ cái thói disturb người khác đi nhé. ;) Người ta bỏ chạy hàng loạt đấy. ;) Mình khuyên thật. :) Không đến lúc đấy bạn lại ngồi than với ai?
Mình là mình chẳng bực bạn đâu, nhiều khi chỉ thấy thương bạn thôi, vì bạn pathetic quá. :) Mà cũng phục bạn nữa. Bao nhiêu lần rồi hả bạn? ;)
Moony loony...
Cái kiểu của bạn, bạn mà k thay đổi, sẽ càng ngày càng thảm hại hơn thôi. :)
Với cả còn nữa, thôi mình góp ý thẳng. Bạn bỏ cái kiểu hỏi han vớ vẩn đó đi. :) Càng thể hiện một sự thảm hại rõ rệt. CHẳng có ai ( cả zai lẫn gái) đi hỏi những câu như thế cả. Mình thấy bạn của bạn hỏi bạn: r u... or ...? cũng đúng thôi. :))
Tiếp nhá, người mới quen được 2' đã babble ra hết chuyện private là sao? Bạn hay thế. :)
Còn cả cái kiểu làm xong k dám nhận nữa. :) Làm thế sao ng` ta k nói ra nói vào?
Bên cạnh đó, còn cái kiểu k bằng lòng một cái là lôi chuyện cũ ra blame người khác, mà nhất là chuyện đó lại là lỗi của mình nữa. :)
Thôi mình stop, thể nào bạn cũng bảo mình là gh.g với cả h.b. Bạn nx thoải mái, vì mình cũng đang nhận xét bạn đây. :)
Not worth. :))

Chỉnh sửa lần cuối:
what's wrong. dont make me feel scare with thing like that. really worried. hope to see you 2mr.

The truth's a b*tch.

Tell me about it.

Good luck everyone. i have a feeling we're going to need it.
Let's make these days count and blow some minds.

Chỉnh sửa lần cuối:
yo we've made it :>:>:>:>:>
2 days....for a big program... such a record :>
mặc dù hôm nay rất mệt và rất ...mệt nhưng mà rất vui ý ạ :"> cũng đáng cho chúng mình bỏ công sức ha :> yêu mọi người :)) bây h mình quên hết những lúc cáu nhau và quat mắng nhau rồi =))=))=))=))
iêu A1 quá >:-D<

To: các bạn
Tình hình là mình rất xin lỗi. =)) K gửi bài sang chỗ các bạn, thật là tội lỗi, làm các bạn tưởng là tuần sau. =))
Nhưng mà các bạn update chậm quá. ;))
Thanks anyway bạn nào đó mình quên tên khen lớp mình. :x :))

to A1-ers: siêu thế @_@. so proud of u guys :x
to: myself
mai là chết rồi. T_T cố lên. my objectives are As without retakes :D. that horrible dream last night would never come true in any sense. do my best

Chỉnh sửa lần cuối:
to my dear husband >:-D<
this morning I received your goodbye card and gift....... still sweet as you are >:-D< miss you sooooooooooooooooooo much my babe :*>:-D< thank 4 caring about me..........
How can you steal my heart away???>:-D<

nên biết rằng có muối là rất quý ( =) ). nên đừng phung phí :p

sleep tight.

Chỉnh sửa lần cuối:
Everything is wrong honey. :)) =))

Crazy night. :))

9/1

còn 8 ngày nữa... lo lo... :-s bụng lại thấy đau đau...

To: Huệ
Thôi bạn à, mất rồi, đành chịu vậy. :( :-<
Khổ thân... :-<

To: sếp
Thôi đừng lo nữa sếp nhá. Giờ lo cũng chẳng làm đc gì đâu.
Cứ bình tĩnh, sẽ k leak out đâu. >:-D<
iêu. :*

To: myself
Sao cứ lần nào nghe cái bài này là lại bị như thế thế? :((

To:
Rồi lần sau tớ sẽ cố gắng chào. >:p

To: ban ẩm thực
Ôi mình tiếc tiền bánh các bạn ới ời. :((

Chỉnh sửa lần cuối:
from tớ
to những người tớ iêu >:-D< và iêu tớ >:-D<

u.1
cảm ơn tất cả mọi người nhé :* sang tuổi mới chắc chắn mình sẽ trưởng thành hơn :x I promise :)

u.2
thank you :) just sometimes I feel a little bit sorry for you, but I think u dont need it :p It's best that we'll be friends >:-D<
so I love you, as the ones above, as one of my friends :*

u.3
and finally, you. One thing: just sit down and said something non-sense =)), u really made me *laugh* today >:-D< More than words ... to show that I love you :*

u.4
u totally forgot, didn't u :) what a waste of time ... 'cause I'd been keeping an eye on the phone like a fool all day long :))
should i still call u ..."my ..."
wait till 16/1, whether u remember HIS birthday or not :)
I love u.

P.S: a memorable birthday :)

Chỉnh sửa lần cuối:
To sếp : cmsn dù đã muộn :">
To Huệ: mình xin lỗi, áy náy lắm, nhưng chẳng biết làm thế nào để an ủi bạn cả =(( Chỉ biết nói "mất thì thôi". Mà đúng như vậy thật ý. Dù sao cũng hy vọng là bạn sẽ tìm được, hy vọng thế :(
To Ban ẩm thực: mọi thứ đến bây giờ chưa đâu vào đâu :">

Chỉnh sửa lần cuối:
to me: oh dear, it's supposed to be the softest subject n u made the most stupid mistakes ever. please save me examiner, i dun want to do retakes at all. my university destiny is right there in your hand. i need it to be more than 92% please. help me please! PLEASE! oh no i wanna slap myself. it's all my faults. my bad. the compensation of regarding it as soft. wtf T_T

Back
Bên trên