(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

To: em
Hey, i think i can save one for you. ;)
Hope you'll have fun there. :x

To: whom it may concern.
:| that's it? :|

----------

none-stop day :))
sáng chiều tối ở ngoài đường :))

to: whoever :)
Trước khi thi con xin cầu xin thần linh 4 phương 8 hướng, phật tổ như lai, quan âm bồ tát, chúa dê su, chúa du se... phù hộ cho con vượt qua cục này . Hỡi mẹ trái đất, bố địa cầu, cụ mặt trăng, chị em sao hỏa sao kim, họ hàng sao thổ sao mộc phối hợp tác chiến cạ do rê mon, , bun ma, nobita, xu ka , chai en, xe ko, sôn gô ku, sôn gô han , gô tên ca đích ca lích, ken shin, kin da chi, co nan, jindo.. tụ tập hết cả lại đây . Con kêu gọi từ sơn tinh thủy tinh, Mai An Tiêm, thánh gióng, lê lợi, lí bí, đến nguyễn thái học, nam cao, trần phú, hoàng hoa thám, tôn đức thắng . Hỡi anh hung xạ điêu, thiên long bát bộ, luc tiểu phụng, vi tiểu bảo, thần điêu đại hiệp… đến đây phò tá con làm bài như thần, quay nhanh như chớp . Đến ngày con thi, đọc câu nào vỡ mồm câu đấy, viết nhanh đừng họi, trúng vài cái tủ . Cầu cho hôm đó thằng trên đưa bài xuống, đứa dưới chìa bài lên, mắt nhìn xa 3 mét cũng như 30 cm, tay chân hoạt động như đúng rồi. Khi chấm thi thì ai nhìn bài con cũng sợ khiếp vía, làm sai nó cũng tích đúng mà làm đúng nó cũng đừng tích sai. Cầu… cầu… cầu…Úm ba la bán nị hồng, ka mê gô kô, a van su tô lát su, azuka bút bi bút máy hự hự ~.~

@ Taxiiii :x Sắp thi huh ??? >:-D< Thi tốt nhá ;)
Btw cái bài của bạn thâm thúy quá :x

Chỉnh sửa lần cuối:
to: whoever :)
Trước khi thi con xin cầu xin thần linh 4 phương 8 hướng, phật tổ như lai, quan âm bồ tát, chúa dê su, chúa du se... phù hộ cho con vượt qua cục này . Hỡi mẹ trái đất, bố địa cầu, cụ mặt trăng, chị em sao hỏa sao kim, họ hàng sao thổ sao mộc phối hợp tác chiến cạ do rê mon, , bun ma, nobita, xu ka , chai en, xe ko, sôn gô ku, sôn gô han , gô tên ca đích ca lích, ken shin, kin da chi, co nan, jindo.. tụ tập hết cả lại đây . Con kêu gọi từ sơn tinh thủy tinh, Mai An Tiêm, thánh gióng, lê lợi, lí bí, đến nguyễn thái học, nam cao, trần phú, hoàng hoa thám, tôn đức thắng . Hỡi anh hung xạ điêu, thiên long bát bộ, luc tiểu phụng, vi tiểu bảo, thần điêu đại hiệp… đến đây phò tá con làm bài như thần, quay nhanh như chớp . Đến ngày con thi, đọc câu nào vỡ mồm câu đấy, viết nhanh đừng họi, trúng vài cái tủ . Cầu cho hôm đó thằng trên đưa bài xuống, đứa dưới chìa bài lên, mắt nhìn xa 3 mét cũng như 30 cm, tay chân hoạt động như đúng rồi. Khi chấm thi thì ai nhìn bài con cũng sợ khiếp vía, làm sai nó cũng tích đúng mà làm đúng nó cũng đừng tích sai. Cầu… cầu… cầu…Úm ba la bán nị hồng, ka mê gô kô, a van su tô lát su, azuka bút bi bút máy hự hự ~.~

tick bài hay ở đâu ý nhờ

Ôi em Taxi ơi. :)) Lần sau mình mượn bài của em để khấn trc khi thi toefl với sat. :">

Thi tốt nhé em. ;) :*

chắc là tại điên quá nên nghĩ ra mấy cái đánh bừa :">. dạo này mình hay ăn nói lung tung, minimum age thì kêu minimum price :((, cái j` nó cũng anh hùng xạ điêu cả rồi :( buồn nhắm
@ Vi: có cái add to tashie's reputation ế :D

To: myself
Haizo quyết tâm một tí chứ em. b-(
E cũng cần một chút thay đổi mà. :)
Let you free from now on. :) >:-D<

----------

Lạy trời lạy phật....

[-o< mai mẹ con cho con nghỉ buổi sáng

[-o< mọi việc suôn sẻ

[-o< con k phải đổi d.pn lần nữa, 3 lần rồi, chân con cuồng k theo được các bạn ý đâu ạ

[-o< con không bị bố mẹ mắng vì đi sớm về muộn

To chị Hà:
Cố lên chị nhé. Sắp đến giờ phút đó rồi. Ranh giới giữa ánh sáng và bóng tối. Em không hiểu gia đình kia sao lại băn khoăn về việc hiến đôi mắt. Nhưng em đã tỏ ra ko đồng tình. Em quá ích kỷ chăng? Không, em lo cho chị của em. Đôi mắt, em không tưởng tượng được không có nó thì sẽ thế nào. Em sợ lắm, em sợ chị của em không nhìn thấy những dòng chữ của em nữa. Cố lên chị nhé. Chị không cô đơn, em luôn ở bên chị. Chú cũng sẽ luôn ở bên chị. Hãy như chú, không được bi quan nhé :x

Ngày mai sẽ là ngày quan trọng đối với em, nhưng cũng là một ngày quan trọng với chị. Chị em mình cùng cố gắng nhé.

Ngàn lần yêu chị.

this is so unexpected

hope that these letters will not affect anything

ahhhhhhhhhhhhh, mistakes

:((

Xong ngày mai là kể con sẽ đuợc nghỉ thêm chút xíu.
Lạy trời phù hộ, 3 ngày nay con thức khuya dạy sớm ko ngủ trưa lồng lộn như 1 con trốn trại rồi. Lạy trời cho mai suôn sẻ để chủ nhật con còn vác được cái mặt đến nhà thầy Mạnh.

Ai zồ ôi >"< điên cái đầu điên cái đầu >"< wtf is goin' on man >"<
cái j thế ko biết nữa. ko thể đỡ được nữa rồi : |
Damn u. bitches ........

to u >:-D<

cố lên nhé :) mọi thứ sẽ ổn nếu mọi người nghĩ nó ổn :*
tất cả những j cần bây h là lòng nhiệt huyết và quyết tâm của mọi người >:-D<
chúng mình đã hy sinh quá nhiều, và chúng mình xứng đáng được hưởng cái j thành công tốt đẹp nhất :)

sếp yêu tất cả các em >:-D< one day to explode :)

đọc bài post của mọi ng compliment về cái inf của chúng mình mà muốn khóc quá
có cảm giác năm sau mọi ng sẽ đi rất rất nhiều , lần cuối cùng để đc đầy đủ mà làm cùng nhau thế này
bọn mình đã làm đc 1 cái dance để mọi ng đc ở bên nhau , thác loạn =)) để đc yêu nhau hơn
ko có j làm mình hạnh phúc hơn khi thấy cái dance của bọn mình thành công đến thế
và tất cả mọi ng đều vui vẻ bên nhau như thế

yêu lắm A1 :*

to ban ẩm thực :x :*
hôm qua chúng mình làm ăn rất năng suất :x
tuy thu ko đc nhiều :"> nhưng chúng ta đã có kinh nghiệm, sau này thất nghiệp có thể đi bán trà sữa =P~
sau vụ hôm qua rút ra một số điều ;;)
1. fải mua nhiều đá ;))
2. mua ít siro thôi 8-|
3. ko bày hàng mẫu trên bàn =))
4. ko cho mấy đứa say lảng vảng ở khu ẩm thực @-)
5. ko jao cho bạn Hoàng Ngân nấu đường với trân châu nữa @-)
6. mua nhiều coca hơn ;)
... tạm thời chưa nhớ ra tiếp :">
nhưng tóm lại là hôm qua rất đông khách :"> rất thik :"> lần đầu tiên mình đc đi mơi khách theo đúng nghĩa :">
iêu các bạn :* >:-D<

Back
Bên trên