(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

pom pom là cái cục giống cục bông xù xù mà cheerleaders dùng ý em ạ ;) con diệp nó bị nhiễm cái câu đấy của mình =)) căn bản có cái bài hát " shake ur bodies like a pom pom " mà :">:p

To ban ẩm thực: Có quyền nói tự hào về tất cả những gì chúng ta đã làm. Tuy cả một buổi tối chỉ có đứng pha nước và bán hàng, chỉ có thu mình trong cái quầy bar, không được bay nhảy, nhưng mình cũng thấy satisfied rồi.

To Chị chủ: em khâm phục ban ẩm thực mình tự sưởng nhảy trong bar để khách nhìn thấy =))

To someone: Cháu chưa bao giờ thấy bác, cháu cũng chưa bao giờ cảm nhận đuợc tình cảnh của bác. Chảu lờ mờ hiểu, bác muốn giữ lại hoàn toàn xác của con mình. Nhưng mà dù sao người đó cũng đã mất rồi, không trở lại đuợc nữa, bác không thể hi sinh đôi mắt của đứa con đã vĩnh viễn ra đi cứu cho đôi mắt một người đang sống, quá trẻ tuổi và đang căng tràn hi vọng sống sao?

Chị ơi, một lần nữa, cố lên nhé .

pom pom là cái cục giống cục bông xù xù mà cheerleaders dùng ý em ạ ;) con diệp nó bị nhiễm cái câu đấy của mình =)) căn bản có cái bài hát " shake ur bodies like a pom pom " mà :">:p

mình đấm cho em cái vỡ răng h =))=))=)) ai nhiễm của em :)) mình down bài đấy nghe từ lâu rồi nhá l-)

eo ơi em diệp bạo lực thế :"> uh rồi mình hem biết :"> tại mình suốt ngày nói câu này nên tưởng em bị ảnh hưởng :">
gớm , j mà đã đòi đấm vỡ răng mình :(:)-ss

Em ĐM thông cảm cho em D đi. ;)) mấy ngày nay she's been shaking like a pompom nên... ;))

Con gái lớp mình giống mấy em ở vũ trường phết :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss

=))=))=))=))=)) hom nay moị ng mệt rôì ko shake đc nưã :))=))=))=)) thằng Bình thế maỳ có giống caí maý bắn tiả ko hả =))

"So close" :x

----------

To: you
Dont worry babe, we'll always be there for you. ;)
Whenever you need, just call us, okay? :)
Nothing is impossible, although it'll take much time and effort.
I love you. :) >:-D<

To: bạn
bạn xuất hiện thật đúng lúc ý. :x

Chỉnh sửa lần cuối:
1.Thx mọi người hôm nay đưa mình đi học. :x :*

2.Thói quen rồi. :) Khó bỏ quá. :)

Chỉnh sửa lần cuối:
thanks mọi ng hôm nay mình vui lắm lắm >:-D<
thanks Ngàn đã bùng học vì em :"> Ngàn luôn bên em khi em cần, iêu lắm >:-D<
to em Chim: ước gì mình đc hồn nhiên vô tư và đơn giản như e :">
to mẹ Vi : he he fức tạp nhỉ :p mày gỡ nổi cho tao ko :))

yeah and we really should leave those guys :)) but hate that I can't :)

chẹp , nói chung là mình nói từ 1 khía cạnh khác , ko phải khía cạnh tình cảm
nó rắc rối quá thôi
vứt đấy mà bỏ đi là tốt nhất
mình thấy thật là hối hận

To: tất cả những cái nick lừa mình
Mình bị lừa :(( mất công lo lắng cho cái vụ không có thật

:):):) em thân iêu e còn may mắn hơn mình nhiều lắm ;)
chỉ nói vs em một điều, mình hiểu em khổ và hối hận thế nào, mình iêu em >:-D<

To: Hân
Ừ mình nghe em.
Chôn chôn chôn chôn nào. :"> :"> :">
sâu sâu sâu sâu :">

Back
Bên trên